கூகிள் தனது பிளே ஸ்டோர் – ஃபர்ஸ்ட் போஸ்டிலிருந்து ஏழு ரஷ்ய உளவு பயன்பாடுகளை சுட்டுவிடுகிறது

tech2 செய்தி ஊழியர்கள் ஜூலை 18, 2019 15:16:28 IST

நல்லது, மற்றொரு நபரின் அறிவிப்பு இல்லாமல் அவற்றைக் கண்டுபிடிப்பது கடினம் என்று நீங்கள் நினைக்கலாம், ஆனால் உண்மை என்னவென்றால், இதுபோன்ற பயன்பாடுகள் இந்த நேரத்தில் உங்கள் மூக்கின் கீழ் அமர்ந்திருந்தன. உங்கள் முன்னறிவிப்பின்றி உங்கள் இருப்பிடத்தைக் கண்காணிக்கக்கூடிய ஏழு ரஷ்ய பயன்பாடுகளை சமீபத்தில் கூகிள் தனது பிளே ஸ்டோரிலிருந்து நீக்கியுள்ளது. வைரஸ் எதிர்ப்பு மென்பொருள் நிறுவனமான அவாஸ்ட் இந்த பயன்பாடுகளைப் புகாரளித்தது, இப்போது கூகிள் அத்தகைய பயன்பாடுகளை நீக்கியுள்ளது, இதனால் பயனர்கள் இனி பாதிக்கப்படுவதில்லை.

அவாஸ்டின் கூற்றுப்படி, இந்த பயன்பாடுகள் ஒரு ரஷ்ய டெவலப்பரால் உருவாக்கப்பட்டது. பயன்பாடுகள் 130,000 தடவைகள் இணைந்து நிறுவப்பட்டுள்ளன என்பதையும் வலைப்பதிவு இடுகை வெளிப்படுத்தியுள்ளது, இதில் அதிகம் நிறுவப்பட்ட பயன்பாடுகள் ஸ்பை டிராக்கர் மற்றும் எஸ்எம்எஸ் டிராக்கர் ஆகிய இரண்டுமே 50,000 க்கும் மேற்பட்ட நிறுவல்களைக் கொண்டுள்ளன.

Google Play இலிருந்து அகற்றப்பட்ட பயன்பாடுகளின் பட்டியல் இங்கே

  • ட்ராக் ஊழியர்கள் பணி தொலைபேசியை ஆன்லைனில் உளவு பார்க்கவும்
  • ஸ்பை கிட்ஸ் டிராக்கர்
  • தொலைபேசி செல் டிராக்கர்
  • மொபைல் கண்காணிப்பு
  • ஸ்பை டிராக்கர்
  • எஸ்எம்எஸ் டிராக்கர்
  • பணியாளர் பணி உளவாளி
கூகிள் தனது பிளே ஸ்டோரிலிருந்து ஏழு ரஷ்ய உளவு பயன்பாடுகளை எடுத்துக்கொள்கிறது

பிரதிநிதித்துவ படம்.

அவை எவ்வாறு வேலை செய்தன?

முதலில், ஸ்டால்கர் இந்த பயன்பாடுகளை தங்கள் சொந்த சாதனத்தில் பதிவிறக்கம் செய்து பின்னர் இலக்கு சாதனத்தை அணுக வேண்டும், இதன் மூலம் நீங்கள் பயன்பாட்டை அங்கு பதிவிறக்கம் செய்து உங்கள் மின்னஞ்சல் ஐடி மற்றும் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடலாம். பாதிக்கப்பட்டவரின் தகவலை அனுப்ப பயன்பாட்டிற்கு ஒரு முகவரி தேவை என்பதே இதற்குக் காரணம். பாதிக்கப்பட்டவர் தொலைபேசியில் இந்த தீங்கிழைக்கும் பயன்பாட்டின் ஐகானைக் கூட பார்க்க மாட்டார், எனவே அதை நிறுவல் நீக்க முடியாது. பாதிக்கப்பட்டவரின் இருப்பிடம் போன்ற அனைத்து தகவல்களையும் இப்போது ஸ்டால்கர் பெறலாம், அவர்களின் தொடர்புகள், எஸ்எம்எஸ் சேகரிக்கலாம் மற்றும் வரலாறு அழைக்கலாம்.

மொபைல் அச்சுறுத்தல் நுண்ணறிவு மற்றும் அவாஸ்டின் பாதுகாப்பின் தலைவர் நிக்கோலாஸ் கிறைசாய்டோஸ் கூறுகிறார், “இந்த பயன்பாடுகள் மக்களின் தனியுரிமைக்கு மிகவும் நெறிமுறையற்றவை மற்றும் சிக்கலானவை, அவை கூகிள் பிளே ஸ்டோரில் இருக்கக்கூடாது” என்று கிறைசாய்டோஸ் கூறினார். “அவை குற்றவியல் நடத்தைகளை ஊக்குவிக்கின்றன, மேலும் அவை இருக்கக்கூடும் பாதிக்கப்பட்டவர்களை உளவு பார்ப்பதற்காக முதலாளிகள், ஸ்டால்கர்கள் அல்லது தவறான கூட்டாளர்களால் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்படுகிறோம். இதுபோன்ற பயன்பாடுகளை நாங்கள் ஸ்டால்கர்வேர் என வகைப்படுத்துகிறோம், மேலும் apklab.io ஐப் பயன்படுத்துவதால், இதுபோன்ற பயன்பாடுகளை விரைவாக அடையாளம் காணலாம், அவற்றை அகற்ற Google உடன் ஒத்துழைக்கலாம். ”

எங்கள் அர்ப்பணிப்பு # சந்திரயான் 2 தி மூன் டொமைனில் சந்திரயான் 2 மூன் மிஷனில் எங்கள் முழு கதைகள், ஆழமான பகுப்பாய்வு, நேரடி புதுப்பிப்புகள், வீடியோக்கள் மற்றும் பலவற்றைக் கண்டறியவும்.

admin Author