கலங்க் தோல்வி குறித்து வருண் தவான்: 'இது ஒரு மோசமான படம், இது மக்களை வீழ்த்தியது' – என்டிடிவி செய்தி

புது தில்லி:

கடைசியாக கலங்கில் ஒரு கள்ளக்காதலனாகக் காணப்பட்ட நடிகர் வருண் தவான், பாக்ஸ் ஆபிஸில் படத்தின் தோல்வி குறித்து திறந்து வைத்து, இது ஒரு “மோசமான படம்”, இது “மக்களை வீழ்த்தியது” என்று இந்துஸ்தான் டைம்ஸ் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. இந்துஸ்தான் டைம்ஸுக்கு அளித்த பேட்டியில், வருண் தவான் கூறினார்: ” கலங்க் பார்வையாளர்களால் ஏற்றுக்கொள்ளப்படவில்லை, ஏனெனில் இது ஒரு மோசமான படம், எங்கோ நாங்கள் அனைவரும் கூட்டாக தோல்வியடைந்தோம்.” மேலும் முக்கிய வேடங்களில் அலியா பட் சோனாக்ஷி சின்ஹா, மாதுரி தீக்ஷித், சஞ்சய் தத் மற்றும் ஆதித்யா ராய் கபூர் பங்கேற்றிருந்த Kalank, அதன் முதல் வாரத்திற்குள் மட்டுமே ரூ 69 கோடி சேகரிப்பதன் மூலம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஏழை பாடினார்.

படத்தின் நடிப்பு அவரை எவ்வாறு பாதித்தது என்பதைப் பற்றி வருண் தவான் வெளியீட்டிடம் கூறினார்: “ஒரு திரைப்படத்தை தயாரிப்பது ஒரு குழு முயற்சி. அதை இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் மீது குற்றம் சாட்டுவது தவறு. மேலும் அணியின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதால், நான் பழியில் பங்கெடுப்பேன் அதேபோல். படம் மக்களைத் தாழ்த்தியது. அது ஏன் வேலை செய்யவில்லை என்பதை நாங்கள் கூட்டாகக் கடந்துவிட்டோம். தனிப்பட்ட முறையில், அது (தோல்வி) முக்கியமானது. என்னைப் பாதிக்கத் தவறியதை நான் விரும்பினேன், ஏனெனில் அது இல்லை என்றால், நான் இல்லை என் வேலையை விரும்பவில்லை. ”

கலங்கில் , வருண் தவான் ஜாபர் என்ற கள்ளக்காதலனாக நடித்தார், அவர் பெண்மணியாக பிரபலமாக இருந்தார். கலங்க் , இது ரூ. 150 கோடி, அதன் வாழ்நாள் வசூலுடன் எண்ணிக்கையை விட குறைவாகவே நிறுத்தப்பட்டது. இருப்பினும், படம் அதன் தொடக்க நாளில் ரூ. பாக்ஸ் ஆபிஸில் 21 கோடி ரூபாய்.

திரைப்பட விமர்சகர் சாய்பால் சாட்டர்ஜி, என்.டி.டி.வி-க்காக தனது மதிப்பாய்வில், படத்தில் ஐந்தில் 3 நட்சத்திரங்களைக் கொடுத்து எழுதினார்: “இந்த செயலில் கலங்க் மிகைப்படுத்துகிறார் மற்றும் மகிழ்ச்சியடைகிறார் … சிறந்த செட், காட்சி செழிப்பு, ஆழ்ந்த உணர்ச்சிகள், ஒரு பிரகாசமான மாதுரி தீட்சித் இன்னும் உணர்ச்சிவசப்பட்டு, ஒரு கனவு போன்ற பைரூட்டுகள் மற்றும் அவரது விளையாட்டின் மேல்-ஆலியா பட், கலங்கை ஒரு களங்கமற்ற திரைப்பட அனுபவமாக ஆக்குகிறது

1940 களில் அமைக்கப்பட்ட கால நாடகமான கலங்க் , இந்த ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம் வெளியிடப்பட்டது. இந்த படத்தை கரண் ஜோஹர் தயாரித்து, அபிஷேக் வர்மன் இயக்கியுள்ளார்.

பணி முன்னணியில், வருண் தவான் ஒரு சில திட்டங்களை வரிசையாகக் கொண்டுள்ளார். ஸ்ட்ரீட் டான்சர் 3D என்ற தனது முன்னேற்றப் படத்திற்காக அவர் தயார்படுத்தி வருகிறார், மேலும் 1995 ஆம் ஆண்டு நகைச்சுவை, கூலி எண் 1 இன் ரீமேக்கிலும் பணியாற்றி வருகிறார் .

NDTV.com இல் இந்தியாவிலும் உலகெங்கிலும் இருந்து பிரேக்கிங் நியூஸ் , லைவ் கவரேஜ் மற்றும் சமீபத்திய செய்திகளைப் பெறுங்கள். என்டிடிவி 24 எக்ஸ் 7 மற்றும் என்டிடிவி இந்தியாவில் அனைத்து லைவ் டிவி நடவடிக்கைகளையும் பிடிக்கவும். பேஸ்புக்கில் எங்களைப் போல அல்லது சமீபத்திய செய்திகள் மற்றும் நேரடி செய்தி புதுப்பிப்புகளுக்கு ட்விட்டர் மற்றும் இன்ஸ்டாகிராமில் எங்களைப் பின்தொடரவும்.

admin Author