ஒரு அணியாக முக்கியமாக தோல்வியுற்றது: உலகக் கோப்பை அரையிறுதி தோல்வியில் ரோஹித் சர்மா – இந்தியா டுடே

ஐ.சி.சி கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை 2019: இந்தியாவின் துணை கேப்டன் ரோஹித் சர்மா போட்டியின் ஒரே பதிப்பில் 5 சதங்களை அடித்த முதல் பேட்ஸ்மேன் ஆனார், ஆனால் நியூசிலாந்திற்கு எதிரான ஒரு அரிய தோல்வி அரையிறுதியில் இந்தியா தோல்வியடைந்தது.

World Cup 2019: Rohit Sharma was dismissed for 1 in the semi-final vs New Zealand (AP Photo)

உலகக் கோப்பை 2019: நியூசிலாந்துக்கு எதிரான அரையிறுதியில் ரோஹித் சர்மா 1 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தார் (ஏபி புகைப்படம்)

சிறப்பம்சங்கள்

  • உலகக் கோப்பை 2019 அரையிறுதியில் ரோஹித் சர்மா ஒரு அபூர்வ தோல்வியை சந்தித்தார்
  • உலகக் கோப்பை 2019 பேட்டிங் பட்டியலில் ரோஹித் 648 ரன்களுடன் முன்னிலை வகிக்கிறார்
  • இந்தியாவின் உலகக் கோப்பை 2019 பிரச்சாரத்தின் போது இந்தியா ரசிகர்கள் அளித்த ஆதரவுக்கு ரோஹித் நன்றி தெரிவித்தார்

30 நிமிட மோசமான கிரிக்கெட் இந்தியா இங்கிலாந்தில் 3 வது உலகக் கோப்பை பட்டத்தை உயர்த்துவதற்கான வாய்ப்புகளை பறித்துவிட்டதாக ரோஹித் சர்மா கூறினார். வியாழக்கிழமை மான்செஸ்டரில் நடந்த அரையிறுதியில் நியூசிலாந்திடம் அணி தோல்வியடைந்ததை அடுத்து இந்திய துணை கேப்டன் சமூக ஊடகங்களுக்கு ஒரு இதயப்பூர்வமான செய்தியை வெளியிட்டார்.

ஓல்ட் டிராஃபோர்டில் நடந்த மழையால் பாதிக்கப்பட்ட இறுதிப் போட்டியின் ரிசர்வ் நாளில் ரோஹித் சர்மா ஒரு அபூர்வமான தோல்வியை சந்தித்தார், அப்போது இந்தியா பிளாக் கேப்ஸுக்கு எதிராக 240 ரன்கள் எடுத்தது. ரோஹித் 2 வது ஓவரின் தொடக்கத்தில் கேட்ச் ஆனார், அதைத் தொடர்ந்து இந்தியா கே.எல்.ராகுல் மற்றும் விராட் கோலி ஆகியோரை மலிவாக இழந்தது.

இந்தியா 3 விக்கெட்டுக்கு 5 ரன்கள் எடுத்தது, ஆனால் ரவீந்திர ஜடேஜா மற்றும் எம்.எஸ். தோனி ஆகியோரின் வீரிய முயற்சி அவர்களை இலக்கை நெருங்கியது. தோனிக்கும் ஜடேஜாவுக்கும் இடையிலான 7 வது விக்கெட்டுக்கு 116 ரன்கள் எடுத்தது போதுமானதாக இல்லை, ஏனெனில் நியூசிலாந்து 18 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று, தொடர்ந்து 2 வது உலகக் கோப்பை இறுதிப் போட்டிக்கு முன்னேறியது.

அரையிறுதிப் போட்டியின் போது டிரஸ்ஸிங் ரூமில் இருந்து ரோஹித் ஷர்மாவின் எதிர்வினைகள் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி, இந்திய துணை கேப்டன் தனது விக்கெட்டை ஆரம்பத்தில் இழந்த பின்னர் துண்டிக்கப்பட்டார். ரவீந்திர ஜடேஜா தனது ஐம்பது வயதை எட்டியபோது, ​​ரோஹித் தனது இருக்கையிலிருந்து எழுந்து ஆல்ரவுண்டருக்கு சிக்னல் கொடுத்தார்.

“ஒரு அணியாக முக்கியத்துவம் வாய்ந்ததாக நாங்கள் வழங்கத் தவறிவிட்டோம், நேற்று 30 நிமிட மோசமான கிரிக்கெட் & அது கோப்பைக்கான எங்கள் வாய்ப்பைப் பறித்தது. உங்களுடையது கூட என்று நான் நம்புகிறேன் என்பதால் என் இதயம் கனமாக இருக்கிறது. வீட்டிலிருந்து ஆதரவு நம்பமுடியாதது. நன்றி நாங்கள் விளையாடிய இடமெல்லாம் யுகே நீல நிறத்தை வரைவதற்கு நீங்கள் அனைவரும் (sic) “என்று ரோஹித் சர்மா ட்விட்டரில் எழுதினார்.

நேற்று ஒரு அணியாக வழங்க நாங்கள் தவறிவிட்டோம், நேற்று 30 நிமிட மோசமான கிரிக்கெட் & அது கோப்பைக்கான எங்கள் வாய்ப்பைப் பறித்தது. உன்னுடையது கூட என்று எனக்குத் தெரியும் என்பதால் என் இதயம் கனமானது. வீட்டிலிருந்து விலகிச் செல்வது நம்பமுடியாதது. நாங்கள் விளையாடிய இடமெல்லாம் யுகே நீல நிறத்தை வரைவதற்கு உங்கள் அனைவருக்கும் நன்றி

ரோஹித் சர்மா (@ ImRo45) ஜூலை 11, 2019

ரோஹித் சர்மா 2011 ல் இந்தியாவின் உலகக் கோப்பை வென்ற அணியின் ஒரு பகுதியாக இல்லை. தொடக்க ஆட்டக்காரர் 9 போட்டிகளில் 648 ரன்கள் குவித்ததால் மிகுந்த உறுதியுடனும் முன்னோடியில்லாத நிலைத்தன்மையுடனும் விளையாடினார். ரோஹித் விளையாட்டு வரலாற்றில் உலகக் கோப்பையின் ஒரே பதிப்பில் 5 சதங்களை அடித்த முதல் வீரர் என்ற பெருமையைப் பெற்றார்.

இந்தியா டுடேவுடன் பேசிய பேட்டிங் சிறந்த சச்சின் டெண்டுல்கர், அரையிறுதி தோல்விக்குப் பிறகு ரோஹித் “பயங்கரமாக இருப்பார்” என்றும், ஏமாற்றத்தை பின்னுக்குத் தள்ளி தனது எதிர்காலத்தில் கவனம் செலுத்த சிறிது நேரம் தேவை என்றும் சுட்டிக்காட்டினார்.

“அவர் [ரோஹித் சர்மா] இந்த டபிள்யூ.சி.யை நாங்கள் முடித்த விதம் குறித்து மிகவும் கொடூரமானவராகவும் மோசமாகவும் உணர வேண்டும். இது ஒரு பெரிய ஏமாற்றமாக இருப்பதால் அவர் கடக்க சிறிது நேரம் எடுக்கும். இது அவருக்கு மோசமானதாக நான் உணர்கிறேன்” என்று சச்சின் டெண்டுல்கர் கூறினார் இந்தியா டுடே.

“இது அனைவருக்கும் ஒரு கடினமான நேரம், எங்களுக்கு எதிர்பார்ப்புகளும் கனவுகளும் உள்ளன. நான் சொல்வது எல்லாம் இது ஒரு கடினமான நாள். ஆடை அறையில் அவர்கள் எவ்வளவு மோசமாக உணர வேண்டும். நாங்கள் 240 ஐத் துரத்தியிருக்க வேண்டும் என்பதை நான் முழுமையாக ஒப்புக்கொள்கிறேன். 10 முறை நாங்கள் அதை எடுத்திருப்போம். ”

மேலும் காண்க:

அதற்காக

சமீபத்திய உலகக் கோப்பை செய்தி

,

நேரடி மதிப்பெண்கள்

மற்றும்

பொருத்தப்பட்ட

உலகக் கோப்பை 2019 க்கு, உள்நுழைக

indiatoday.in/sports

. எங்களைப் போல

முகநூல்

அல்லது எங்களைப் பின்தொடரவும்

ட்விட்டர்

உலகக் கோப்பை செய்திகளுக்கு,

மதிப்பெண்களை

மற்றும் புதுப்பிப்புகள்.

நிகழ்நேர விழிப்பூட்டல்களைப் பெறுங்கள்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாட்டுடன் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க

admin Author