கபீர் சிங்கின் வார இறுதி எண்களுக்கு ஷாஹித் கபூர் மற்றும் கியாரா அத்வானியின் எதிர்வினைகள் தவறவிடப்படுவது மிகவும் நல்லது – என்டிடிவி செய்திகள்

புது தில்லி:

கபீர் சிங் நடிகர்கள் ஷாஹித் கபூர் மற்றும் கியாரா அத்வானி ஆகியோர் தங்கள் படத்தின் வெற்றியைக் கண்டு மகிழ்ச்சியடைகிறார்கள், மேலும் அவர்களின் சமீபத்திய இன்ஸ்டாகிராம் உள்ளீடுகளும் இதற்கு ஆதாரம். படம் வெளியான மூன்று நாட்களுக்குள் 70 கோடிக்கு மேல் வசூலித்துள்ளது. திங்கள்கிழமை இரவு, படத்தில் பெயரிடப்பட்ட பாத்திரத்தில் நடிக்கும் ஷாஹித் கபூர், தனது இணை நடிகர் கியாரா அத்வானி மற்றும் படத்தின் இயக்குனர் சந்தீப் வாங்க ரெட்டி ஆகியோருடன் சேர்ந்து தன்னை ஒரு சூப்பர் முட்டாள்தனமான செல்பி பகிர்ந்து கொண்டார். படத்தில், மூவரும் பனி மூடிய இடத்தில் நிற்கும்போது அவர்கள் இருதயத்தோடும் சிரிப்பதைக் காணலாம். ஷாஹித் இந்த இடுகையை தலைப்பிட்டார்: “இந்த வார எண்கள் நம் அனைவரையும் விரும்பின.” ஷாஹித்தின் இடுகை சில மணி நேரங்களுக்குள் தனது இன்ஸ்டாகிராம் சுயவிவரத்தில் 8 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட லைக்குகளைப் பெற்றது.

ஷாஹித் கபூரின் இடுகையை இங்கே பாருங்கள்:

இதற்கிடையில், கியாரா அத்வானி தனது இன்ஸ்டாகிராம் கதையில் ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார், அதில் அவரும் ஷாஹித்தும் மகிழ்ச்சியுடன் நடனமாடுவதைக் காணலாம். கியாரா இந்த இடுகையின் தலைப்பு: “பாக்ஸ் ஆபிஸ் எண்கள் எங்களுக்கு பிடித்தன.” “வாஸ் நடக்கிறது” என்று அவர் மேலும் கூறினார். இந்த வீடியோ பின்னர் இன்ஸ்டாகிராமில் பல ரசிகர் பக்கங்களால் நிர்வகிக்கப்பட்டது. வீடியோவை இங்கே பாருங்கள்:

கபீர் சிங் பாக்ஸ் ஆபிஸில் விதிவிலக்காக சிறப்பாக செயல்பட்டு வருவதால் ஷாஹித் மற்றும் கியாரா கொண்டாட அனைத்து காரணங்களும் உள்ளன. படம் துவங்கிய நாளில் ரூ .20.21 கோடியை ஈட்டியது, மேலும் மூன்று நாட்களுக்குள் ரூ .70 கோடிக்கு மேல் வசூலிக்க முடிந்தது.

2017 தெலுங்கு படமான அர்ஜுன் ரெட்டியின் இந்தி ரீமேக் கபீர் சிங் வெள்ளிக்கிழமை திரையரங்குகளில் திறக்கப்பட்டது. இந்த படம் ஒரு புத்திசாலித்தனமான அறுவை சிகிச்சை நிபுணரின் கதையையும், குடிப்பழக்கம் மற்றும் கோப மேலாண்மை சிக்கல்களுடன் அவரது சோதனையையும் காட்டுகிறது.

admin Author