ரஹீமின் 83 பங்களாதேஷை 262 – கிரிக்பஸ் – கிரிக்பஸ்

<கட்டுரை உருப்படிகள் = "" உருப்படி வகை = "http://schema.org/article"> <மெட்டா உள்ளடக்கம் = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/108656/rahims-83-pushes-bangladesh-to -262 "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ICC CRICKET WORLD CUP 2019

<மெட்டா உள்ளடக்கம் = "595" itemprop = "width"> <மெட்டா உள்ளடக்கம் = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c175104/rahims-fine-knock-push-bang.jpg" itemprop = "url"> ரஹீமின் நேர்த்தியான தட்டு பங்களாதேஷை ஒரு வலுவான மொத்த

ரஹீமின் அபராதம் தட்டு பங்களாதேஷை ஒரு வலுவான மொத்த நிலைக்கு தள்ளியது © கெட்டி <

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

அரை நூற்றாண்டுகள் v திங்களன்று ரோஸ் கிண்ணத்தில் நடந்த தந்திரமான பேட்டிங் மேற்பரப்பில் ஷாகிப் அல் ஹசன் மற்றும் முஷ்பிகுர் ரஹீம் ஆகியோரின் ஜோடி இரட்டையர் 7 விக்கெட்டுக்கு 262 ரன்கள் எடுத்தனர்.

பேட்டில் போட்டு, பங்களாதேஷ் லிட்டன் தாஸுடன் திறக்க முடிவு செய்து, ச m மியா சர்க்காரை வரிசையில் கீழே தள்ளியது. ஒரு அற்புதமான தொடக்கத்திற்குப் பிறகு வலது கை வீரராக இந்த நடவடிக்கை பின்வாங்கியது, முஜீப் உர் ரஹ்மானிடம் ஆரம்பத்தில் விழுந்தது. ரஷீத் கானின் முதல் ஓவரில் ஷாகிப் அல் ஹசன் லெக்பேராக அறிவிக்கப்பட்டபோது பங்களாதேஷ் கிட்டத்தட்ட ஆழ்ந்த தோண்டலில் தங்களைக் கண்டது. இருப்பினும், ஒரு மதிப்பாய்வு அவரைக் காப்பாற்றியது, அவர் தனது நல்ல வடிவத்தைத் தொடர்ந்தார் மற்றும் போட்டியின் ஆறாவது ஐம்பது-க்கும் மேற்பட்ட மதிப்பெண்களைப் பெற்றார்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

பேட்ஸ்மேன்கள் தங்கள் நேரத்தை சரியாகப் பெற சிரமப்பட்ட ஒரு விக்கெட்டில், பெரிய வெற்றிகள் வருவது அரிது. தமீம் இக்பால் மற்றும் ரஹீம் ஆகியோருடன் இணைந்து ஷாகிப், தேவைகளை நன்கு சரிசெய்தார். பங்களாதேஷ் தங்கள் இன்னிங்ஸின் பெரும்பாலான பகுதிகளுக்கு விறுவிறுப்பான வேகத்தில் கோல் அடிக்க சிரமப்பட்டபோதும், வழக்கமான ஒற்றையர் பிரிவை எடுப்பதில் அவர்கள் சிறப்பாக செயல்பட்டனர்.

பந்து சற்று பிடிபட்டதால், ஆப்கானிஸ்தானின் சுழல் மூவரும் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருந்தனர், குறிப்பாக முஜீப் உர் ரஹ்மான், தனது முதல் உச்சந்தலையை ஷாகிப் மற்றும் ச m மியாவின் விக்கெட்டுகளுடன் பின்தொடர்ந்தார் 32 வது ஓவரில் பங்களாதேஷை 4 விக்கெட்டுக்கு 151 ஆக குறைக்க, தனது இரண்டாவது ஸ்பெல்லில் அடுத்தடுத்த ஓவர்களில் சர்க்கார். ட்வீக்கர்களுக்கு விக்கெட் கிடைக்காதபோது கூட, அவர்கள் வாய்ப்புகளை உருவாக்கிக்கொண்டிருந்தனர். விளிம்புகள் ஸ்டம்புகளைத் தவறவிட்டன, குறைந்துவிட்டன, சில மனிதர்கள் இல்லாத பகுதிகளில் இறங்கின.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

இருப்பினும், ஷாகிப்பைப் போலவே, முஷ்பிகூரும் வழக்கமான வேலைநிறுத்தத்தின் மூலம் விக்கெட்டின் சவால்களை நன்கு பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார். தனது 87 பந்துகளில் 83 ரன்களில் நான்கு பவுண்டரிகளையும் ஒரு சிக்ஸரையும் மட்டுமே அடித்த போதிலும் அவர் ஒரு நல்ல வேகத்தில் அடித்தார். பங்களாதேஷ் 40 வது ஓவர் வரை நான்கு விக்கெட்டுகளை மட்டுமே இழந்த நிலையில், மொசாடெக் ஹொசைன் டெத் ஓவர்களில் கோல் விகிதத்தை விறுவிறுப்பாக தள்ள அனுமதித்தார் 24 பந்துகள் 35, இன்னிங்ஸின் கடைசி பந்தில் குல்படின் நாயப் வீசப்படுவதற்கு முன்பு.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

நாயப் ஒரு பிரேஸுடன் திரும்பினார், முகமது நபி மற்றும் தவ்லத் சத்ரான் தலா ஒரு விக்கெட் வீழ்த்தினர். எவ்வாறாயினும், பங்களாதேஷ் ஒரு சவாலான மொத்தத்தை பதிவு செய்ய முடிந்தது, இந்த போட்டியில் ஆப்கானிஸ்தான் இன்னும் அளவிடவில்லை.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

சுருக்கமான மதிப்பெண்கள்: பங்களாதேஷ் 50 ஓவர்களில் 262/7 (முஷ்பிகுர் ரஹீம் 83, ஷாகிப் அல் ஹசன் 51; முஜீப் உர் ரஹ்மான் 3 -39, குல்படின் நைப் 2-56) vs ஆப்கானிஸ்தான்

© கிரிக்பஸ்

தொடர்புடைய கதைகள்

admin Author