ஐ-லீக் கிளப்புகள் ஏஐஎஃப்எஃப் கோடரியை அவர்கள் மீது பயன்படுத்தினால் அவர்கள் சட்ட வழியை எடுப்பதாக அறிவிக்கிறார்கள் – நியூஸ் 18

ஏழு ஐ-லீக் கிளப்புகள் – மோஹுன் பாகன், கிழக்கு வங்கம், சர்ச்சில் பிரதர்ஸ், மினெர்வா பஞ்சாப் எஃப்சி, ஐஸ்வால் எஃப்சி, நெரோகா மற்றும் கோகுளம் கேரள எஃப்சி – கூட்டமைப்பு அவர்களை இரண்டாம் பிரிவு கால்பந்துக்கு வீழ்த்தினால் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்துச் செல்வோம் என்று முடிவு செய்தனர்.

I-League Clubs Announce They Will Take Legal Route if AIFF Wields Axe on Them
ஏழு ஐ-லீக் கிளப்புகள் ஐ-லீக்கின் வீழ்ச்சியை ஏற்காது என்று கூறியுள்ளன. (புகைப்பட கடன்: ட்விட்டர் / மோஹுன் பாகன்)

புதுடெல்லி: அகில இந்திய கால்பந்து சம்மேளனம் (ஏஐஎஃப்எஃப்) இந்தியன் சூப்பர் லீக்கை (ஐஎஸ்எல்) சிறந்த பிரிவு லீக் ஆக்கி ஐ-லீக்கைக் குறைக்க முடிவு செய்தால் “நிவாரணத்திற்கான பொருத்தமான நீதிமன்றங்களை” அணுகத் தயாராக இருப்பதாக ஏழு ஐ-லீக் கிளப்புகள் அறிவித்துள்ளன. .

திங்களன்று, கிழக்கு வங்காளத்தின் மொஹுன் பாகன், சர்ச்சில் பிரதர்ஸ், மினெர்வா பஞ்சாப் எஃப்சி, ஐஸ்வால் எஃப்சி, நெரோகா மற்றும் கோகுளம் கேரள எஃப்சி ஆகியவற்றின் பிரதிநிதிகள் புதுடில்லியில் ஒரு கூட்டத்தை நடத்தினர், அங்கு அவர்கள் முடிவெடுத்தனர். கிளப்கள் வெளியிட்ட ஒரு கூட்டு அறிக்கையில், அவர்கள் “முன்னெப்போதையும் விட ஒற்றுமையாக வலுவாக நிற்கிறார்கள்” என்று கூறியுள்ளனர்.

சமீபத்திய ஊடக அறிக்கைகள், ஜூலை 3 ம் தேதி, ஐஐஎஃப்எல் ஒரு நிர்வாகக் கூட்டத்தில் ஐ.எஸ்.எல். ஐ சிறந்த பிரிவு லீக்காக மாற்ற உள்ளது , இது ஐ-லீக் மற்றும் அதன் கிளப்புகளின் எதிர்காலத்தை இருளில் தள்ளும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

2010 ஆம் ஆண்டில் ஐஐஎம்ஜி-ரிலையன்ஸ் நிறுவனத்துடன் ஏஐஎஃப்எஃப் கையெழுத்திட்ட ஒப்பந்தத்தில், நிறுவனத்தால் உருவாக்கப்படும் புதிய லீக் ஐந்து ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு உயர் பிரிவு நிலைக்கு உயர்த்தப்படும் என்று ஒரு விதி இருப்பதாக அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன.

இப்போது ஐ.எஸ்.எல் தனது ஐந்து ஆண்டுகளை நிறைவு செய்துள்ள நிலையில், ஐ.எம்.ஜி-ரிலையன்ஸ் துணை நிறுவனமான கால்பந்து விளையாட்டு மேம்பாட்டு லிமிடெட் (எஃப்.எஸ்.டி.எல்) ஒப்பந்தத்தை மதிக்குமாறு ஏ.ஐ.எஃப்.எஃப்.

மறுபுறம், ஐ-லீக் கிளப்புகள் கிட்டத்தட்ட முழு பருவத்திலும் ஒரு பெரிய போரில் ஈடுபட்டுள்ளன. ஐ-லீக் சீசனின் இரண்டாம் பாதியின் அனைத்து போட்டிகளையும் ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் ஒளிபரப்பப் போவதில்லை என்று ஏஐஎஃப்எஃப் அறிவித்தபோது பெரிய நாடகம் தொடங்கியது.

அந்த அறிவிப்பு இந்திய கால்பந்தை முழுமையான அராஜகத்திற்குள் தள்ளிய சம்பவங்களின் படையணியைத் தொடங்கியது.

பிப்ரவரியில், ஐ-லீக் கிளப்புகள் ஏஐஎஃப்எஃப் தலைவர் பிரபுல் படேலுக்கு ஒரு கடிதம் எழுதியது, அவர்களுடைய எதிர்காலம் மற்றும் இந்திய கால்பந்து விஷயங்களில் எஃப்.எஸ்.டி.எல்.

இன்றுவரை, படேல் கிளப்புகளை சந்திக்கவில்லை – இது ஏழு கிளப்கள் சூப்பர் கோப்பையை புறக்கணிக்க வழிவகுத்தது, அதற்காக அவர்கள் அபராதம் பெற்றுள்ளனர் .

“பல கோரிக்கைகள் இருந்தபோதிலும், ஐ-லீக் கிளப்புகளை சந்திக்க ஏஐஎஃப்எஃப் தலைவர் மறுத்ததும், குறிப்பாக ஐ-லீக் கிளப்புகளுக்கு எதிரான பழிவாங்கும் நடவடிக்கைகளும், எஃப்எஸ்டிஎல் மீது ஏஐஎஃப்எஃப் மீதான வற்புறுத்தல் மற்றும் அச்சுறுத்தல் அணுகுமுறையுடன் இணைந்து பணம் செலுத்துவதை மறுப்பதன் மூலம் நிச்சயமற்ற எதிர்காலத்திற்கான விளையாட்டு, “கிளப் தங்கள் அறிக்கையில் கூறியது.

இந்திய கால்பந்தின் சமீபத்திய முன்னேற்றங்களின் வெளிச்சத்தில் எதிர்கால நடவடிக்கை குறித்து விவாதிக்க ஐ-லீக் கிளப் பிரதிநிதிகள் இன்று டெல்லியில் சந்தித்தனர். இந்த விஷயத்தில் அவர்கள் மிகவும் பயனுள்ள விவாதம் நடத்தினர். இது தொடர்பாக வெளியிடப்பட்ட கூட்டு அறிக்கைக்கு கீழே காணவும். pic.twitter.com/dJeT1AaSa0

– மோஹுன் பாகன் (@ மோஹுன்_பகன்) ஜூன் 24, 2019

ஐ-லீக் “இந்திய கால்பந்தின் பாரம்பரியத்தை அதனுடன் கொண்டு செல்கிறது” என்றும் “இந்த பாரம்பரியம் இன்று இந்தியாவில் கால்பந்து எதைக் குறிக்கிறது என்பதை உருவாக்க உதவியது” என்றும் கிளப்புகள் மேலும் தெரிவித்தன.

ஐ-லீக் கிளப்புகள் “ஐ-லீக் இனி டாப் லீக் ஆகாது” என்று கூறுவது ஏற்றுக்கொள்ள முடியாதது மற்றும் சட்டவிரோதமானது என்று கூறியதுடன், “ஒன் ஃபுட்பால் ஃபேமிலி” என்று ஒன்றாகப் போராடுவதாக உறுதியளித்தது.

admin Author