உலகக் கோப்பை 2019: ஆண்ட்ரே ரஸ்ஸல் போட்டிகளில் இருந்து விலகினார் – என்டிடிவி செய்தி

World Cup 2019: Andre Russell Ruled Out Of Tournament

ஆண்ட்ரே ரஸ்ஸல் 2019 உலகக் கோப்பையில் நான்கு போட்டிகளில் ஐந்து விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியிருந்தார். © AFP

முழங்கால் காயம் காரணமாக ஆண்ட்ரே ரஸ்ஸல் 2019 உலகக் கோப்பை போட்டியில் இருந்து விலக்கப்பட்டுள்ளார். ஆல்ரவுண்டருக்கு பதிலாக சுனில் அம்ப்ரிஸை மேற்கிந்திய தீவுகள் அறிவித்துள்ளன. மேற்கிந்திய ஆல்ரவுண்டர் முழங்காலில் அச disc கரியத்தில் இருந்தார். 26 வயதான அம்ப்ரிஸ் வியாழக்கிழமை ஓல்ட் டிராஃபோர்டில் இந்தியாவுக்கு எதிரான வெஸ்ட் இண்டீஸ் லீக் போட்டிக்கு முன்னதாக அணியில் சேரவுள்ளார். மேற்கிந்திய தீவுகளுக்காக அவர் விளையாடிய நான்கு ஆட்டங்களில் ரஸ்ஸல் நடந்து வரும் போட்டியில் ஐந்து விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியிருந்தார். மேற்கிந்தியத் தீவுகள் தற்போது புள்ளிகள் அட்டவணையில் எட்டாவது இடத்தில் உள்ளன, மேலும் அவர்கள் நாக் அவுட் நிலைக்கு முன்னேறுவதற்கான வாய்ப்புகள் மிகவும் மெலிதானவை.

BREAKING: ஆண்ட்ரே ரஸ்ஸல் காயம் காரணமாக மீதமுள்ள # CWC19 இல் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டார் . அவருக்கு பதிலாக சுனில் அம்ப்ரிஸ் மேற்கிந்திய தீவுகள் அணியில் சேருவார். # CWC19 | #MenInMaroon pic.twitter.com/BuhWdjskzq

– கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை (@ கிரிக்கெட் வேர்ல்ட்கப்) ஜூன் 24, 2019

இதுவரை ஒருநாள் 105.33 சராசரியாக விளையாடிய ஆறு ஒருநாள் போட்டிகளில் (ஒருநாள்) 316 ரன்கள் எடுத்துள்ளார் சுனில் அம்பிர்ஸ். ஒரு சில மினி சரிவுகளைக் கொண்ட விண்டீஸ் பேட்டிங் வரிசையின் நடுத்தர வரிசையில் அவர் மிகவும் தேவையான திடத்தை வழங்க முடியும்.

“ஐ.சி.சி ஆண்கள் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை 2019 இன் நிகழ்வு தொழில்நுட்பக் குழு, மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணியில் ஆண்ட்ரே ரஸ்ஸலுக்குப் பதிலாக வீரராக சுனில் ஆம்ப்ரிஸை ஒப்புதல் அளித்துள்ளது என்பதை சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் உறுதிப்படுத்தியுள்ளது” என்று ஐ.சி.சி ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது .

126 பந்துகளில் 148 ரன்கள் எடுத்தபோது, ​​மேற்கிந்தியத் தீவுகள் மொத்தம் 328 ரன்களைத் துரத்த உதவியது.

வெஸ்ட் இண்டீஸ் அரையிறுதிக்கு தகுதி பெற, அவர்கள் மீதமுள்ள அனைத்து போட்டிகளிலும் வெற்றிபெற வேண்டும், மற்ற முடிவுகள் தங்களுக்கு சாதகமாக செல்லும் என்று நம்புகிறோம். இந்தியாவைத் தவிர, மீதமுள்ள மற்ற சாதனங்கள் முறையே இலங்கை மற்றும் ஆப்கானிஸ்தானுக்கு எதிரானவை.

மேற்கிந்தியத் தீவுகள் பாகிஸ்தானை ஏழு விக்கெட்டுகளால் வீழ்த்தி உலகக் கோப்பையைத் தொடங்கின, ஆனால் அந்த வெற்றியின் பின்னர், அவர்களின் உலகக் கோப்பை பிரச்சாரம் வீழ்ச்சியடைந்துள்ளது. ஜேசன் ஹோல்டர் தலைமையிலான மேற்கிந்தியத் தீவுகள் ஆஸ்திரேலியா மற்றும் நியூசிலாந்திற்கு எதிரான நெருக்கமான ஆட்டங்களை இழந்தன, அதனால்தான் அவர்கள் புள்ளிகள் அட்டவணையில் இதுவரை அமர்ந்திருக்கிறார்கள்.

(AFP உள்ளீடுகளுடன்)

admin Author