ராயல் Enfield 650 KTM டியூக் 390 forks – உரிமையாளர் எப்படி மற்றும் ஏன் – RushLane விளக்குகிறது

ராயல் என்ஃபீல்ட் 650 டாலர் உந்துதல்கள்

ராயல் என்ஃபீல்ட் 650 ட்வின்ஸ் சில உரிமையாளர்கள் அதிக வேகத்திலேயே நிலையானதாக இல்லை என்று புகார் கூறினர். இந்த சிக்கலை தீர்க்க, ஒரு உரிமையாளர் ஒரு தீர்வை கொண்டு வந்துள்ளார். குர்கான் அடிப்படையிலான ஸ்பீட் பம்ப்ஸின் அபினவ் பட், 650 டன் அதிவேக ஸ்திரத்தன்மையை KTM டியூக் 390 அமெரிக்க டாலர்களை நிறுவுவதன் மூலம் முயன்றார்.

KTM டியூக் 390 இலிருந்து 43mm தலைகீழான துளைகளை அபினவ் வாங்குகிறார் மற்றும் Interceptor 650 இல் காணப்பட்ட மென்மையான டெலஸ்கோபிக் சஸ்பென்ஸின் இடத்தில் பொருத்தப்பட்டார். ஆரம்பத்தில் BMW G310R இன் முன் இறுதியில் நிறுவ முயற்சித்தார், ஆனால் அதன் டி-ஸ்டெம் குறைந்த பற்று மிக குறுகிய மற்றும் Interceptor கழுத்தில் மீது செய்தபின் பொருந்தும் இல்லை.

டியூக் 390 இலிருந்து இந்த இடைநிறுத்தத்தில் இருந்து இடைநிறுத்தப்பட்டாலும் கூட பைக் தன்னை இன்டர்செப்டர் 650 ஐ விட இலகுவாகக் கொண்டிருப்பதால், ஒரு இடைப்பட்ட மாதிரியாக சஸ்பென்ஷன் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. கீழே விரிவான வீடியோவைக் காண்க.

இது ஒரு வேலை என்று ஓரினச்சேர்க்கை கூறுகிறது, எனவே மாடிஃபீயர்கள் சில முற்போக்கான ஸ்ப்ரூன்களைச் சேர்ப்பதில் வேலை செய்து வருகின்றனர், இது பைக் எடைக்கு ஏற்றதாக இருக்கும், இதனால் இது கடினமான சாலை நிலைமைகளை எளிதாக்குகிறது.

இந்த மாற்றத்தைத் தவிர, பட் இலகுரக பொருள் கொண்ட ஒரு அலுமினிய கையாளுதலும் கூட சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. எரிபொருள் தொட்டி அனைத்து நிறத்தையும் இழந்துவிட்டது, மேலும் ரெட்ரோ தோற்றத்தை அனுமதிக்கின்றது. கிளட்ச் மற்றும் பிரேக் நெம்புகோல்கள் அலுமினியத்தில் இருக்கும் போது, ​​மாற்றிகள் முற்போக்கான ஸ்பிரிங்ஸிற்கான தோற்றத்தில் இன்னும் இருக்கின்றன, இதனால் பைக் பிரீமிற்கு மிகவும் ஏற்றதாக இருக்கும்.

ஒரு பழைய பள்ளி ரெட்ரோ நிலைப்பாட்டைக் கொடுக்கும் விதமாக மாடிஃபயர்ஸ் ஒரு தானிய லினிங் மற்றும் தெளிவான கோட் ஆகியவற்றைக் கொண்டு வண்ணம் தீட்ட திட்டமிட்டுள்ளது. கூட சக்கரங்கள் 17 “முன் மற்றும் பின் வரிசையில் 120 பிரிவு டயர் மற்றும் பின்புறம் 160 டயர் உடன் Rims மாற்றப்பட போகிறது.

இவை தற்போது மும்பையில் உற்பத்திக்காக உள்ளன மற்றும் இந்த மாத இறுதியில் மாற்றியமைக்கப்பட வேண்டும். இன்னும் முடிக்கப்பட வேண்டும், கடந்த மூன்று மாதங்களாக மாற்றங்களைக் கொண்டிருக்கும் ராயல் என்ஃபீல்ட் இன்டர்செப்டர் 650 நாட்களுக்குள், உரிமையாளர் மழையில் சவாரி செய்ய முடியும்.

admin Author