பதினோரு Xiaomi ஸ்மார்ட்போன்கள் அண்ட்ராய்டு Q பீட்டா சேர – GSMArena.com செய்தி – GSMArena.com

ஹவாய், கூகுள், மற்றும் ஒன் ப்ளஸ் போன்ற நிறுவனங்கள் ஏற்கனவே அண்ட்ராய்டு கே பீடாவைக் கொண்டிருக்கும் சாதனங்களைக் கொண்டுள்ளன, Xiaomi இப்போது அடுத்த Google OS ஐப் பெறும் எந்தத் திறனுடனும் உள்ளது. இந்நிறுவனம், 11 ஸ்மார்ட்போன்கள் பட்டியலை வெளியிட்டு, பீட்டா திட்டத்தில் பங்கேற்கவுள்ளது – அவை ஒன்பது பேர் Q4 2019 க்கு திட்டமிடப்பட்டுள்ளன, அதே நேரத்தில் இருவரும் ஜனவரி மற்றும் மார்ச் 2020 க்கு இடையில் கிடைக்கும்.

சுவாரஸ்யமாக போதும், Redmi குறிப்பு 7 மற்றும் Redmi குறிப்பு 7 புரோ பட்டியலிடப்பட்ட பெரும்பாலான flagships விட முந்தைய வந்தார், ஆனால் அவர்கள் ஒத்திசைவு தள்ளி இரண்டு மட்டுமே. வெளிப்படையாக, வெளியீட்டு நேரம் அது எதுவும் இல்லை மற்றும் Xiaomi முதல் புதிய அண்ட்ராய்டு OS சுவை அதன் முதன்மை தொடர் மி மற்றும் மில் மிக் மீது பந்தயம்.

மே இறுதியில், நாம் அண்ட்ராய்டு Q பீட்டா நிரல் தோன்றும் Redmi K20 ப்ரோ அதை நிறுவ எப்படி படிகள் மற்றும் என்ன பிழைகள் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் இப்போது அண்ட்ராய்டு OS உடன் MIUI ஒருங்கிணைப்பு பற்றி குறிப்பாக சீனா பேச்சுவார்த்தை இருந்து அறிவிப்பு காணப்பட்டது. இது Redmi முதன்மை Q க்கு தயாராக இருந்தால் கூட Xiaomi அணி Mi பயனர் இடைமுகத்தை தயார் செய்தவுடன் அதிகாரப்பூர்வமாக இயங்காது.

மூல (சீன மொழியில்) | வழியாக

admin Author