E3 2019: புதிய எக்ஸ்பாக்ஸ் ஸ்கார்லெட் அறிவித்தது, மற்றும் அடுத்த ஜெனரல் கன்சோல் வெளியீடு விடுமுறை 2020 – விளையாட்டுஸ்பாட்

அடுத்த தலைமுறை கவிதை வெளியிடப்பட்டது.

| இல்

மைக்ரோசாப்ட் இந்த ஆண்டு E3 2019 போது பற்றி பேச நிறைய விஷயங்களை கொண்டிருந்தது, ஆனால் நிச்சயமாக மிக பெரிய செய்தி அதன் பத்திரிகையாளர் மாநாட்டில் இறுதியில் ஒரு அறிவிப்பு வடிவில் வந்தது. அடுத்த தலைமுறை பணியகத்தின் பணியை உறுதிசெய்த பிறகு, கடந்த E3 இல் தொடங்கியது, நிறுவனம் இறுதியாக அதன் புதிய எக்ஸ்பாக்ஸ், Scarlett குறியீட்டு பெயரிடப்பட்ட முதல் விவரங்களை வெளியிட்டது. உண்மையில், Scarlett ஒரு ஒற்றை விட, மாறாக பல முனையங்கள் குறிக்க கூடும் , ஆனால் என்ன மைக்ரோசாப்ட் ஒரு அடுத்த தலைமுறை அமைப்பு விடுமுறை 2020 காலத்தில் தொடங்கும் என்று உறுதி.

மைக்ரோசாப்ட் ஹாலோ அறிவித்தது : முடிவிலா முதல் ஸ்கோலெட் வெளியீட்டு தலைப்பாகும் , இது ஹாலோ விளையாட்டு முதல் எக்ஸ்போ விளையாட்டாக முதன்முறையாக வெளிவந்த ஹாலோ: காம்பாட் முதல் எக்ஸ்போவுக்கு உருவான முதல் முறையாகும்.

மைக்ரோசாப்ட் அதன் ஸ்கார்லெட் கார்டுகளை அதன் மார்போடு நெருக்கமாக வைத்து, அதன் உள் வன்பொருள் பற்றிப் பேசுவதற்கு பதிலாக தேர்ந்தெடுக்கும். இன்னும் இறுதிப் பெயரைப் பெறும் கன்சோல், எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒன் எக்ஸ்ஸை விட “நான்கு மடங்கு அதிகமாக” இருக்கும் என்று மைக்ரோசாஃப்ட் கூறுகிறது. ஸ்கார்லெட் ஒரு தனிபயன்-பொறியியல் AMD செயலி கொண்டிருப்பதாகவும் நிறுவனம் 8K தீர்மானம், இரண்டாவது ஃப்ரேம்ரேட்டுகளுக்கு 120 பிரேம்கள், மற்றும் மாறி புதுப்பிப்பு விகிதங்கள் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது என்றும் நிறுவனம் தெரிவித்தது. இது ரே-தடமறியும் மற்றும் கணினி ஒரு திட-நிலை இயக்கி (SSD), சோனி PS5 பற்றி கவர்ந்தது ஒன்று ஏதுவாக ஆதரிக்கிறது. மைக்ரோசாப்ட் SSDS மெய்நிகர் ரேம் எனப் பயன்படுத்தப்படும் என்று குறிப்பிட்டார். இந்த பணியகத்தில் தனிபயன் AMD ஜென் 2 CPU, ரேடியான் RDNA கட்டமைப்பு மற்றும் GDDR6 ரேம் உள்ளது.

ஸ்கார்லெட் ஒரு டிஸ்க் டிரைவ் கொண்டிருப்பதால் , நீங்கள் டிஸ்க்குகளை இயக்க அனுமதிக்கும் எக்ஸ்போக்ஸ் செய்தியாளர் மாநாட்டில் இருந்து ஒரு விவரம் இல்லை. அது ஏற்கனவே உள்ள எல்லா எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒரு விளையாட்டுகள் மற்றும் ஆபரனங்கள் ஆதரிக்கும் . எக்ஸ்பாக்ஸ் முதலாளி ஃபில் ஸ்பென்சர் ஒரு பிந்தைய மாநாட்டில் பேட்டியில் சில எண்ணங்கள் பகிர்ந்து அவர் எதிர்கால பணியகம் தலைமுறைகள் பற்றி பேசுகிறார் மற்றும் அவசியம் புதிய வன்பொருள் வாங்க வேண்டும் தேவையில்லை.

மாநாட்டின் போது ஸ்கார்லெட் “முன்னர் செய்த எந்த தலைமுறையையும் விட பெரிய பாய்ச்சலாக” உரையாற்றினார். ஸ்பென்சர் இதை “மிகவும் சக்திவாய்ந்த மற்றும் மிக உயர்ந்த செயல்திறன் கன்சோல் நாங்கள் வடிவமைத்திருக்கிறேன்” என்று விவரித்தார். மைக்ரோசாப்ட் மிகவும் வேண்டுமென்றே கணினி தெளிவாக வெளிப்படையாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒன் எப்படி முதலில் வெளியிடப்பட்டது என்பதில் இருந்து குறிப்பிடத்தக்க வித்தியாசம்.

புதிய சாதனம் இன்னும், ஸ்கார்பேட் வன்பொருள் கண்ணாடியை அல்லது எங்கள் எக்ஸ்போ முன் முன் எங்கள் விரிவான கட்டுரையை படிக்க எக்ஸ்பாக்ஸ் ஸ்கார்லெட் பற்றி எல்லாம் – வதந்தியான பட்ஜெட் மாற்று உட்பட. அடுத்த தலைமுறை எக்ஸ்பாக்ஸ் காட்சியைப் பற்றிய நமது முந்தைய புரிதல் மைக்ரோசாப்ட் ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட முறை வருகிறது – நாம் எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒன் எஸ் மற்றும் எக்ஸ்ப்ளோரர் எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒன் எக்ஸ் ஸ்கைலெட் அடுத்த தலைமுறைக்கு மிகவும் சக்திவாய்ந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. அமைப்புகள், மாநாட்டில் விவாதிக்கப்பட்ட ஒரே ஒரு விஷயம்.

மேலும், GameSpot இன் E3 ரவுண்டப் மையத்திற்கு இசைவாக இருங்கள்.

ஒரு செய்தி குறிப்பு கிடைத்ததா அல்லது நேரடியாக எங்களை தொடர்புகொள்ள வேண்டுமா? மின்னஞ்சல் news@gamespot.com

admin Author