ஜாதகம் இன்று, ஜூன் 13, 2019: கன்னி, லியோ, டாரஸ், ​​மேஷம், ஜெமினி, புற்றுநோய், ஜோதிடம் கணிப்பு சோதிக்க – இந்திய எக்ஸ்பிரஸ்

ஜாதகம் இன்று, ஜாதகம் இன்று ஸ்கார்பியோ, ஜாதகம் டாரஸ், ​​ஜாதகம் ஜீமினி, ஜாதகம் லியோ, ஜாதகம் புற்றுநோய், ஜாதகம் லிப்ரா, ஜாதகம் ஜாதகம், லியோ ஜாதகம், லியோ ஜாதகம் இன்றைய ஜாதகம் இன்று ஜாதகம், ஜோதிடம், தினசரி ஜாதகம் கன்னி, ஜோதிடம், ஜோதிடம் இன்று ஜாதகம் ஜோதிடம், ஜோதிடம் இன்று, ஜாதகம் இன்று ஸ்கார்பியோ, ஜாதகம் டாரஸ், ​​ஜாதகம் ஜீமினி, ஜாதகம் லியோ, ஜாதகம் புற்றுநோய், ஜாதகம் லிப்ரா, ஜாதகம் ஜாதகம், லியோ ஜாதகம், ஜாதகம், ஜோதிடம், ஜோதிடம், ஜோதிடம், ஜோதிடம், இன்று ஜாதகம், இன்று ஜாதகம் ஜாதக ஜாதகம், ஜாதக ஜாதகம் இன்று, இன்று ஜாதகம் இந்திய எக்ஸ்பிரஸ், இந்திய எக்ஸ்பிரஸ் ஜாதகம்
ஜாதகம் இன்று, ஜூன் 13, 2019: மேஷம், புற்றுநோய், லியோ, ஜெமினி, தனுசு, லியோ – ஜோதிடம் கணிப்பு சோதிக்க

ஏரிஸ் (மார்ச் 21 – ஏப்ரல் 20)

உங்கள் கிரகங்கள் உங்கள் பக்கத்தில் உள்ளன, இது எதிர் உண்மை என தொடர்ந்து தெரிகிறது. முக்கியமான தருணத்தை இப்போது நிறைவேற்றிய போதிலும், நீங்கள் இன்னும் காடுகளிலிருந்து வெளியேறவில்லை என்று நான் கூறுவேன். உறுதியற்ற பகுத்தறிவு மற்றும் மோசமான மனநிலையுடைய மக்கள், இன்னும் இடையூறு விளைவிக்கும் திறன் கொண்டவர்கள்.

டூரூஸ் (ஏப். 21 – மே 21)

இயற்கையின் மூலம், நீங்கள் பழமைவாத மற்றும் மாற்ற விரும்பவில்லை. இது வேறுபட்ட விருப்பங்களுக்கிடையில் நீங்கள் முடிவு செய்ய கடினமாக உள்ளது, ஒவ்வொன்றும் உங்கள் செழிப்புக்கு மகத்தான முன்னேற்றத்திற்கு வழிவகுக்கும். மற்றொரு எட்டு வாரங்களுக்கு அதை கொடுங்கள், நீங்கள் விளைவுகளை அறிவீர்கள்.

ஜிமினி (மே 22 – ஜூன் 21)

எல்லாவற்றையும் இப்போது தெரிந்துகொள்கிறீர்கள் என்றாலும், பல விருப்பங்களைத் தீர்க்கவும், தீர்க்கமான நடவடிக்கை எடுக்கவும், மற்றவர்கள் இன்னமும் நம்பமுடியாததாகவோ அல்லது ஒத்துழைக்கப்படாதவர்களாகவோ தோன்றுகிறார்களே. ஆனால், அப்படியானால், நீங்கள் விரைவாக பயன்படுத்தப்பட்டு வருகின்ற ஒரு விவகாரம்.

புற்றுநோய் (ஜூன் 22 – ஜூலை 23)

உங்கள் உலகம் ஒருபுறம், ஒருபுறம், ஆழ்ந்த திருப்தி மற்றும் பூர்த்தி செய்வதில் ஏமாற்றம் மற்றும் சச்சரவு. உங்கள் வட்டத்தில் உள்ள மக்கள் இரண்டு முகாம்களில் விழுவார்கள்; புதிய உயரத்துக்கு உங்களை ஊக்கப்படுத்துபவர்களும், உங்களைத் தடுத்து நிறுத்துவதற்கு பொறுப்பாவார். உங்கள் விருப்பங்களை இப்போது செய்யுங்கள்!

லியோ (ஜூலை 24 – ஆகஸ்ட் 23)

உங்கள் விளக்கப்படத்தின் ஒரு முக்கிய பகுதியிலுள்ள வினைத்திறன் வாய்ந்த வீனஸ் உங்கள் சாதாரண கட்டுப்பாட்டிற்கு வெளியே இருக்கும் மக்களை கையாளக்கூடிய ஒரு போக்குடன் உங்களைத் தோற்றுவிக்கிறது. எனினும், வார இறுதிக்குள் நீங்கள் கூட்டாளிகள் உங்கள் அதிகாரத்தை ஒப்புக் கொள்ள வேண்டும் என்று கோரியுள்ளீர்கள். அவர்கள் விரும்புவோ இல்லையா என்பது வேறு விஷயம்!

வர்ஜி (ஆகஸ்ட் 24 – செப்டம்பர் 23)

சுருக்கமான மற்றும் வணிகரீதியான தகவல்தொடர்புகளுக்கு ஒட்டிக்கொண்டு, தெளிவாக இருக்க வேண்டும். மறுபுறம், நேராகவும், குறுகலாகவும் நீங்கள் தவறாக வழிநடத்தப்பட்டால், தவறாகப் புரிந்துகொண்டு தவறாக புரிந்து கொள்ளப்படுவீர்கள். நீங்கள் வழங்கிய சில தடைகளைத் தொடங்குகிறீர்கள், ஆனால் அவர்கள் நீண்ட காலம் நீடிக்கமாட்டார்கள்.

LIBRA (செப்டம்பர் 24 – அக்டோபர் 23)

ஒரு தவறான நடவடிக்கை மற்றும் சிறு கருத்து வேறுபாடுகள் கூட பெரிய மோதல்களாக மாறிவிடும். மற்றவர்களிடம் உங்கள் கோட்பாடுகளையும் இலட்சியங்களையும் நீங்களே வைத்துக்கொள்வதோடு, மற்றவர்களிடமுள்ள தன்னிச்சையான தராதரங்களை சுமத்துவதும் சிறந்தது. எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, உங்களை நீங்களே விளக்கிக் கொள்ளாவிட்டால், நீங்கள் என்ன விரும்புகிறீர்கள் என்பதை அறிய நீங்கள் பங்காளர்களை எதிர்பார்க்க முடியாது.

ஸ்கொர்பியோ (அக்டோபர் 24 – நவம்பர் 22)

உங்கள் உணர்ச்சிகளை கட்டுப்பாட்டிற்குள் வைத்திருக்க, உங்கள் விளக்கப்படம் ஒரு புதிய பிராந்தியத்தில் செவ்வாய் ‘உடனடி இயக்கம் சக ஊழியர்களுக்கிடையே சிக்கலைச் சேமிக்கும். எனவே, வேலை நேரத்தில் சமநிலையைத் தக்கவைத்துக்கொள்ள வேண்டிய அவசியத்தை நீங்கள் இப்போது அறிந்திருக்க வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன்.

சாகிதிரியா (நவ. 23 – டிச .22)

தற்போதைய கோள்களின் அம்சங்களின் ஒரு அம்சம் சாத்தியமான அழிவுகளில், வீனஸ் மற்றும் ப்ளூட்டோ இடையே ஒரு நேர்மறையான உறவு உள்ளது, அதாவது நீங்கள் பெருந்தன்மையின் பெறுமதியை பெறுவீர்கள். வேலை பற்றி ஒரு நினைவூட்டல்: நீங்கள் தளர்வான முடிவுகளை கட்டி வாரங்களுக்கு மற்றொரு ஜோடி வேண்டும்.

கேப்ரினர் (டிச. 23 – ஜனவரி 20)

உங்களுடைய பெரும்பான்மை மக்கள் உங்கள் அழுத்தத்தில் இருந்து மற்றவர்களுடைய நியாயமற்ற நிலைப்பாடுகளிலிருந்து விடுபட வேண்டும். அது வருவதால், கூட்டாளிகள் உயிர்வாழ்வதற்கு அதிக ஆர்வமாக இருப்பதை கண்டுபிடிப்பது மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். அவர்கள் உங்களை குறைவாக தூக்கிப் போடுவதைப் புரிந்துகொள்வது மிகவும் நல்லது.

அகாரிஸ் (ஜனவரி 21 – பிப்ரவரி 19)

மற்றவர்கள் என்ன சொல்கிறார்கள் மற்றும் செய்கிறார்கள் என்பதைப் பற்றி நீங்கள் மிகவும் கவனமாகக் கவனிக்க வேண்டும் என்பதற்காக இப்போது ஒரு நிர்ப்பந்தமான காரணம் இருக்கிறது, ஏனெனில் இது ஒரு சில நாட்களுக்குள் உங்கள் முழு பாகத்தை எதிர்கொள்வதற்கு சவாலாக இருக்கும். ஆனால் பிரச்சினைகள் தொடங்கும் போது தான்!

பிஸ்க்கள் (பிப்ரவரி 20 – மார்ச் 20)

சில வகையான ஒரு பெரிய காதல் எழுச்சி தவிர்க்க முடியாததாகத் தோன்றுகிறது, ஆனால் விளைவுகள் உங்கள் விருப்பபடிக்கு அதிகமாக இருக்கலாம். உணர்ச்சியின் தீவிரத்தை நீங்கள் சுறுசுறுப்பாகச் செய்கிறீர்கள், ஆனால் எல்லாவற்றுக்கும் பங்காளிகளான பிணக்கு தோரணையில் ஈடுபட வேண்டும். ஆனாலும், ஒருவரை ஒருவர் சரணடைய முடியும், உங்களுக்கு உண்மையைக் காண்பிப்பார்!

admin Author