சுந்தர் பிச்சா வேர்ல்ட் கோல்கி & கோ, இந்த 2 அணிகள் உலக கோப்பை இறுதிக்கு – தி நியூஸ் மினிட்

CWC 2019

பிகாய் யு.எஸ்.ஐ.சி.சி.யின் இந்திய ஐடியாஸ் உச்சிமாநாட்டின் போது வாஷிங்டன் பார்வையாளர்களிடம் உரையாற்றினார், அங்கு அவர் புதனன்று உலகளாவிய தலைமை விருது பெற்றார்.

உலக கோப்பையில் இறுதிப் போட்டியில் இந்தியா மற்றும் இங்கிலாந்தின் கொம்புகள் பூட்டப்படும் என கூகிளின் இந்திய-அமெரிக்க தலைமை நிர்வாக அதிகாரி சுந்தர் பிச்சா தெரிவித்தார். உலகக் கோப்பை உலகத்தை மாற்றுவதற்கான சாத்தியக்கூறு இருப்பதாக அமெரிக்க வெளியுறவு மந்திரி மைக்கேல் ஆர் பாம்போ கூறினார்.

“இது (ஐசிசி உலக கோப்பை இறுதி போட்டி) இங்கிலாந்திற்கும் இந்தியாவிற்கும் இடையில் இருக்க வேண்டும், ஆனால் உங்களுக்கு தெரியும், ஆஸ்திரேலியா மற்றும் நியூசிலாந்து, இவை அனைத்தும் மிகவும் நல்ல அணிகளாகும்” என்று வாஷிங்டன் பார்வையாளர்களிடம் Pichai கூறினார். யுஎஸ்ஐஐசிசி இந்திய ஐடியாஸ் உச்சி மாநாட்டில் இந்தியா மற்றும் அமெரிக்காவிலிருந்து, புதனன்று உலகளாவிய தலைமை விருது பெற்றார்.

யு.எஸ்.ஐ.சி.சி தலைவர் நிஷா தேசாய் பிஸ்வால் கேட்டார்: “இறுதி ஆட்டத்தில் யார் விளையாடுவார் என்று நீங்கள் நினைக்கிறீர்கள்?”

பிச்சை மேலும் அவர் பேஸ்பால் செய்ய முயற்சித்ததாக ஆனால் கொஞ்சம் அதிர்ஷ்டம் என்று கூறினார். “நான் முதலில் இங்கு வந்தபோது, ​​பேஸ்பால் அணிய எனக்கு ஒரு சவாலாக இருந்தது, அது சற்று சவாலானதாக இருந்தது, என் முதல் ஆட்டத்தில் நான் பெருமையடைந்தேன், ஏனென்றால் நான் பந்தை அடிக்கிறேன். நான் நன்றாக இருந்தேன், நான் என்ன செய்தேன், ஆனால் மக்கள் அது பாராட்டவில்லை.

“கிரிக்கெட்டில் நீங்கள் இயங்கும் போது எப்போதும் உங்கள் பேட் எடுத்துக் கொள்ளுங்கள், அதனால் நானும் என் பேட்டைக் கொண்டு ஓட்டமாக ஓடினேன்.அதன்பிறகு, பேஸ்பால் ஒரு பிட் கஷ்டமாக இருந்தது, பல விஷயங்களை நான் சரிசெய்ய முடியும், ஆனால் நான் போகிறேன் கிரிக்கெட்டிற்கு ஒத்துழைக்க வேண்டும், “என்றார் அவர்.

“ஒரு கிரிக்கெட் உலக கோப்பை நடந்து கொண்டிருக்கிறது … அது ஒரு அற்புதமான போட்டியாகும் … இந்தியாவுக்கு நன்றாக வேரூன்றிவிடும் ஆனால் இங்கு நிறைய பங்கு இருக்கிறது” என்று பிகாய் கூறினார்.

உலகக் கோப்பையைப் பற்றிப் பேசிய பாம்போ கூறினார்: “உங்களுடைய ஆழமான, முக்கியமான உரையாடல்கள் எமது நாளிலேயே மிக முக்கியமான உலக நிகழ்வுகள் ஒன்றில், உலகத்தை மாற்றுவதற்கான முக்கிய சாத்தியம், ஆழமான சர்வதேச நிகழ்வுகள் பில்லியன்கள் மற்றும் பில்லியன்கணக்கான மக்கள் கவனிக்கப்படுவது நிச்சயமாக அது கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பைதான். ”

இந்தியா, இலங்கை, ஜப்பான் மற்றும் தென்கொரியா ஆகிய நாடுகளுக்கு அவர் வருகை தந்ததற்கு பாம்போவின் பேச்சு ஒரு பகுதியாக இருந்தது. ஜூன் 24-30 முதல் இந்த விஜயம் இருக்கும்.

admin Author