இந்தியா Vs நியூசிலாந்து: அனில் கும்ப்ளே, பிரையன் லாரா கேள்வி உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டியில் 2019 – இந்தியா இன்று

ஐ.சி.சி. உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியில் மழை காரணமாக பாதிப்புக்குள்ளாகியுள்ளதால், இங்கிலாந்தின் வில்லன் வில்லனாக விளையாடி வருகிறார். இன்றைய தினம் இந்தியாவில், நியூசிலாந்திற்கும் இடையிலான மிகப்பெரிய டிக்கெட் மோதல் இது.

தொடர்ச்சியான மயக்கங்கள் நாட்டிங்ஹாமில் தொடக்கத்தில் தாமதமாகி, நாடகத்தின் வாய்ப்பும் வெளுத்துப் போயுள்ளன. நடுவர்கள் அரிதான இடைவெளியின் போது இரண்டு ஆய்வுகள் செய்தனர் மற்றும் ட்ரெண்ட் பிரிட்ஜ் உள்ள ஈரமான இணைப்புகளில் மகிழ்ச்சியாக இல்லை.

இந்தியா Vs நியூசிலாந்து, உலகக் கோப்பை 2019: நேரடி மேம்படுத்தல்கள்

மழை தாமதங்கள் மற்றும் கழுவுதல் ஆகியவை மெதுவாக உலகக் கோப்பையைச் சுற்றியுள்ள கதைகளை ஆதிக்கம் செலுத்துவதால் ரசிகர்கள் வெறுப்படைந்து விட்டனர்.

இந்தியாவின் ரசிகர்கள் ஒரு பிரிவினர் ஈடன் கார்டன்ஸின் படங்களை வெளியிட்டனர். இது கடந்த காலங்களில் கொல்கத்தாவில் மழை அச்சுறுத்தலால் முற்றிலும் மூடப்பட்டிருந்தது. வியாழனன்று மழை பெய்யும் போது ட்ரெண்ட் பிரிட்ஜ் இதே போன்ற பாதுகாப்பைக் கொண்டிருக்கவில்லை.

வெளியில் உள்ளிட்ட இங்கிலாந்தில் அவர்கள் ஏன் முழு நிலத்தையும் மூடிவிடவில்லை? உண்மையில், இங்கிலாந்தின் வானிலை நிலைமையை கருத்தில் கொண்டு, அது மிகவும் முக்கியமானது.
இந்தியாவில் ஏடன் தோட்டங்கள் எவ்வாறு மூடப்பட்டுள்ளன என்பதைப் பாருங்கள். #INDvNZ @cricketaakash @ vikrantgupta73 pic.twitter.com/IFVOOy38V1

வைபவ் சலல்கோன்கர் (தெலுங்கோன்கர்) ஜூன் 13, 2019

குறிப்பிடத்தக்க வகையில், ஒரு மிதவை மூடியுடன் மட்டுமே பிரதான சுருதி, மற்றும் சதுரம் தூறல் மற்றும் வெளிப்புறம் பாதுகாப்பு இல்லாமல் காப்பாற்றப்பட்டது.

‘அவர்கள் மேலும் அட்டைகளை பயன்படுத்த முடியுமா?’

இங்கிலாந்து மற்றும் வேல்ஸ் கிரிக்கெட் வாரியம் யுனைடெட் கிங்டமில் ஈரமான வானிலை முன்னறிவிப்புகளோடு இன்னும் கூடுதலான அட்டைகளுடன் தயாராக இல்லை என்பதில் ஆச்சரியமில்லை, முன்னாள் இந்திய கேப்டன் அனில் கும்ளே, உத்தியோகபூர்வ ஒலிபரப்பாளர்களிடம் பேசுகையில், “இது கவரில் இருந்து ஓடும் தண்ணீர் கேள்வி மழை நிறைய இருந்தது, இந்த வாரம் மழை ஒரு கணிப்பை இருந்தது அவர்கள் நாட்டிங்ஹாம் மேலும் உள்ளடக்கியது வலுப்படுத்தியது மற்றும் தரையில் பெரும்பாலான உள்ளடக்கியது?

இங்கிலாந்தில் உள்ள ஒரு நன்மதிப்பை நீங்கள் ஒரு பெரிய அட்டை வைத்திருக்க வேண்டும், ஆனால் இது போன்ற மழை பெய்யும் போது குறைபாடு உள்ளது.

நியூசிலாந்திற்கு எதிராக, உலகக் கோப்பை 2019: வியாழன் அன்று நாட்டிங்ஹாம் நகரில் மழை தாமதம் நடந்தது (ராய்ட்டர்ஸ் புகைப்படம்)

மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணியின் முன்னாள் கேப்டன் பிரையன் லாரா

“இது ஒரு பெரிய போட்டியாகும், நிறைய பணம் முதலீடு செய்யப்பட்டுள்ளது, நீண்ட காலத்திற்கு முன்பே இந்த மழை அச்சுறுத்தல் ஒரு பெரிய சாத்தியம் என்று அவர்கள் நினைத்திருக்கலாம். ‘ஏய், சில கூடுதல் கவர்கள், கூடுதல் உழைப்பு, கிரிக்கெட்டில் ஒரு பிட் உள்ளது, “லாரா கூறினார்.

இதற்கிடையில், முன்னாள் ஆஸ்திரேலிய வீரர் டீன் ஜோன்ஸ், குறிப்பிடத்தக்க உலக கோப்பை போட்டிகளில் மழை தாமதங்கள் போது பழுது வேலை செய்ய அருகிலுள்ள மாவட்டங்களில் இருந்து சில தொழிலாளர் கடன் பெற முடியும் என்று பரிந்துரைத்தார்.

“Edgbaston அனைத்து தரையில் உள்ளடக்கியது பயன்படுத்தப்படுகிறது.நான் அதை முழு தரையில் பெற 12 நிமிடங்கள் எடுத்து நினைக்கிறேன்.இது ஒரு தொடர்ச்சியான drizzle என்றால் பாருங்கள் … நான் உங்களுடன் இருக்கிறேன் … ஒரு முக்கியமான போட்டியில் மற்றும் நாட்டிங்ஹாம் மாவட்ட curators அவர்கள் இங்கு வேலை செய்கிறார்கள், அவர்கள் டெர்பிஷையரில் இருந்து சிலரைப் பெற்றுக்கொண்டு வேலை செய்ய முடியுமா? அவர்கள் இப்போது சிந்திக்கக்கூடும், ICC … உழைப்பை இரட்டிப்பாக்க வேண்டும் “என்று ஜோன்ஸ் கூறினார்.

இரண்டு போட்டிகள் – ஸ்ரீலங்காவுக்கு எதிராக இலங்கை மற்றும் வங்காளதேசம் எதிராக பங்களாதேஷ் – இதுவரை மழை காரணமாக கைவிடப்பட்டது மற்றும் வெஸ்ட் இண்டீஸ் மற்றும் தென்னாபிரிக்க இடையே ஒரு மழை spoilsport பிறகு ஒரு முடிவு பார்த்தேன்.

சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் (பிசிசிஐ), பல கிரிக்கெட் வீரர்களும், ஆதரவு ஊழியர்களும், அனைத்து போட்டிகளுக்கான முன்பதிவு நாட்கள் இல்லாமலேயே கேள்வி எழுப்பப்பட்டாலும் கூட, மழைக் காலங்களைக் கொண்டிருப்பதாக சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் தெரிவித்துள்ளது. உலகக் கோப்பையில் அரை இறுதி மற்றும் இறுதி மழை நாட்கள் உள்ளன.

உலகக் கோப்பையில் ஒவ்வொரு போட்டிக்கும் ஒரு ரிசர்வ் நாளில் கார்பொரேட் போட்டியின் நீளத்தை கணிசமாக உயர்த்துவதோடு நடைமுறையில் மிகவும் சிக்கலானதாக இருக்கும். “என்று ஐ.சி.சி. வெளியான தலைமை நிர்வாகி டேவ் ரிச்சர்ட்சன் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும் காண்க:

அதற்காக

சமீபத்திய உலக கோப்பை செய்தி

,

நேரடி மதிப்பெண்கள்

மற்றும்

பொருத்தப்பட்ட

உலகக் கோப்பை 2019 க்கு செல்க

indiatoday.in/sports

. எங்களை போலவே

முகநூல்

அல்லது எங்களை பின்பற்றவும்

ட்விட்டர்

உலக கோப்பை செய்திக்கு,

மதிப்பெண்களை

மற்றும் மேம்படுத்தல்கள்.

நிகழ் நேர எச்சரிக்கைகள் மற்றும் அனைத்தையும் பெறவும்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாடும் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க

admin Author