அமீர் கான் மகள் இர் கான் தன் காதலியைப் பற்றி திறந்துள்ளார்; படிக்கவும் – PINKVILLA

ஆராய் கானின் காதலி மகள் ஐரா கான், இந்த இசைக்கலைஞருடன் தனது உறவை உறுதிப்படுத்த சமூக ஊடகங்களுக்கு எடுத்துச் சென்றார்; அதை பாருங்கள்

ஷாருக் கானின் பிள்ளைகள் சுஹானா, அபிராம் மற்றும் ஆரியன் அல்லது சைஃப் அலி கானின் மகள் சாரா மற்றும் மகன்கள் தெய்மூர் மற்றும் இப்ராஹிம், நட்சத்திர குழந்தைகளே நம் அனைவரையும் நேசிக்கிறார்கள். உண்மையில், தங்களின் சொந்த சமூக ஊடக கணக்கு கூட இல்லாத நட்சத்திர குழந்தைகளுக்கு அர்ப்பணிக்கப்பட்ட பல ரசிகர் பக்கங்கள் உள்ளன. ரசிகர்கள் மற்றும் பின்தொடர்பவர்கள் எல்லாம் இப்போது அவற்றின் புகைப்படங்களை பார்க்க விரும்புகிறார்கள். இருப்பினும், வெளிச்சத்தைத் தவிர்ப்பதற்கு சிலர் இருக்கிறார்கள், ஆனால் இன்னும் தலைப்பு செய்திகளை முடிக்கிறார்கள். அமீர்க்கானின் மிக அழகான மகள் இர் கான் சமீபத்தில்.

ஒரு அரட்டை நிகழ்ச்சியில், அமீர் தனது மனைவியான ரெனா தத்தாவின் குழந்தைகளை திரைப்பட துறையில் தொழில் செய்ய விரும்புவதாக தெரிவித்தார். மகன் ஜுனாயின் கான் நடிப்பதை விரும்புகிறார், மகள் ஐரா ஒரு திரைப்பட தயாரிப்பாளராக விரும்புகிறார். சிறிது நேரம் கழித்து, ஈரா தலைமையிடங்கள் செய்து வருகிறார். சமீபத்தில், அவள் பச்சை மற்றும் வயிற்று குத்திக்கொள்வது பற்றி செய்தி வெளியானது. தலைப்பைக் கொண்டு தனது முதல் பச்சைப் படம் ஒன்றைப் பகிர்ந்து கொள்வதற்காக அவர் Instagram- க்கு அழைத்துச் சென்றார்: “நாங்கள் இல்லையென்றால் யார் யார்? #tattoo #firsttattoo #maketheworldabetterplace #keeptrying. “

இன்று, Instagram ஒரு ‘என்னை எதுவும்’ அமர்வு போது, ​​Ira யாரையும் டேட்டிங் என்றால் ஒரு பின்பற்றுபவர் கேட்டார். அதேபோல், நட்சத்திரக் குழந்தை ஒரு இசைத்தொகுப்பை இசைக்கலைஞர் மிஷால் கிரிபலனியை பதிவேற்றியதுடன் அதில் அவரை குறியிட்டார்.

இங்கே புகைப்படத்தை பாருங்கள்:

ஐயா சோஷியல் மீடியாவில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக இருக்கிறார், ஒவ்வொருவரும் இப்போது மிஷால் உடன் மகிழ்ச்சியான பதில்களை பகிர்ந்து கொள்கிறார். அறிக்கையிடும் வகையில், அவர் தனது காதலரின் இசை வீடியோ என்ற தலைப்பில் மாத்திரைகள் இயக்கினார்.

admin Author