இந்தியாவில் மழை பயம், நியூசிலாந்து ரன் வெற்றி பெற முயற்சி – Cricbuzz – Cricbuzz

 நியூசிலாந்து அவர்களின் pacers இந்தியாவிற்கு எதிராக நல்ல வடிவம் பெற முடியும் என்று நம்புகிறேன்

நியூஸிலாந்தின் வீரர்கள் தங்கள் பேஸ்புக் போட்டியை இந்தியாவிற்கு எதிராக தொடரலாம் என்று நம்புவார்கள்

ரிச்சர்ட் ஹட்லீ என்பது எண்பதுகளில் கிரிக்கெட்டை புத்துயிர் பெறும் சிலரில் ஒருவராக பரவலாக அறியப்பட்டவர். அவர் டிரைண்ட் பிரிட்ஜ், அங்கீகாரம் வழிகளில், கேரி Sobers இணைந்து வைக்கப்படும். 2000 ஆம் ஆண்டின் மத்தியில், ஸ்டீபன் ஃப்ளெமிங் அவர்கள் ஒரு கவுண்டி சாம்பியன்ஷிப் வெற்றிக்கு வழிவகுத்தார், மற்றும் ரோஸ் டெய்லர் மூலம் கடந்த ஆண்டு கவுண்டி மூலம் கையெழுத்திட்டார். உலகக் கோப்பை 2019 உலக கோப்பை தொடரில் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் நியூசிலாந்து அணி வெற்றி பெற்றது. (ஆப்கானிஸ்தான், இலங்கை மற்றும் பங்களாதேஷுக்கு எதிராக) இதுவரை மூன்று இடங்களில் இடம்பெற்றுள்ளன. ஆனால் அண்மைய வரலாறு எந்தவொரு அடையாளமாக இருந்தாலும், இது நியூசிலாந்திற்கான புத்தகம் வரை சென்றுவிட்டது. 2015 க்குப் பிறகு, இந்தியா, தென் ஆப்பிரிக்கா, இங்கிலாந்து அல்லது ஆஸ்திரேலியாவில் இல்லாத எவரேனும் 81.58 வீதத்தை வென்றுள்ளனர். நியூசிலாந்துக்கு அடுத்தபடியாக இரண்டு அணிகள் அடித்தளமாக உள்ளன, மேலும் அவை இங்கு வெற்றி பெற்றதைவிட மிக அதிகமாக இழக்கின்றன (36.59%).

ஒரு சில எல்லைகளை சுழற்சிகளால் பிடிக்க முடியாது என்று டெய்லர் குறிப்பிட்டார், “பாரம்பரியமாக, பந்து வீச்சாளர்கள் இருக்கிறார்கள் என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறேன் – அங்கு சிறிது நேரம் இருக்கப் போகிறது. இரண்டு அல்லது மூன்று நாட்களுக்கு அது வெளியே வந்துவிட்டது, சூரியன் காணப்படவில்லை. ”

நியூசிலாந்திற்கு எதிராக, இந்தியா பற்றி கொஞ்சம் எச்சரிக்கையாக இருக்கும். இது போட்டியினைப் போல அல்லாமல், அதன் போட்டிகளுக்கு இடையேயான போட்டியல்ல. சமீப காலங்களில் இந்தியா ஒரு வெற்றிகரமான வெற்றியைப் பெற்றது, இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் ஒரு தொடரை வென்றது. ஆனால் டிரெண்ட் போல்ட், நியூசிலாந்த் இன்டாவின் இடது கை வேகக் கவலைகள் குறித்து சிறந்த ஆய்வாளர். கடந்த நான்கு ஆண்டுகளில் 22 விக்கெட்டுகள் இந்தியாவுக்கு எதிரான எந்த ஒரு ஆட்டத்திலும் எடுக்கப்படவில்லை. சூடான விளையாட்டு இது மற்றொரு நினைவூட்டல் பணியாற்றினார். இந்தியாவின் ஒழுங்கின் உச்சத்தில் ஒரு பெரிய மாற்றம், தவான் இழந்த பிறகு, பவுல் இந்தியாவின் மிகப்பெரிய அச்சுறுத்தலாக இருக்கும். நியூசிலாந்தில் போட்டியிடும் ஒரே அணி தோல்வியுற்ற அணியாகும். இது கடந்த இருபது ஆண்டுகளில் மேலதிக வானிலை காரணமாக அமைந்தால், அப்படியே இருக்க முடியும்.

நாட்டிங்ஹாம் நாட்களில். ஆனால் அது கிரிக்கெட் நடக்க வழிவகுக்கும் என்றால், எதிர்நோக்குவதற்கு நிறைய இருக்கிறது.

எப்போது : ஜூன் 13, 2019 மணிக்கு 10:30 AM உள்ளூர் நேரம்

: மழை, அது ஒரு பிட். நாளடைவில் போதும், அது கடந்த இரண்டு நாட்களில் கனமாக இருக்கவில்லை, ஆனால் நடப்பதை நிறுத்துவதற்கு அநேகமாக போதும்.

சிறிது நேரம் ஓய்வெடுத்திருந்த எண் 4 கேள்வி, மீண்டும் பயிர்கள். விஜய் ஷங்கர் மற்றும் தினேஷ் கார்த்திக் ஆகியோர் ஆட்ட நாயகன் விருதைப் பெற்றனர். ராகுல் சர்மா, கே.எல். ராகுல், விராத் கோலி, விஜய் ஷங்கர், தினேஷ் கார்த்திக், எம்.எஸ். டோனி, கேதர் ஜாதவ், ஹார்டிக் பாண்டியா, புவனேஸ்வர் குமார், குல் ஸ்பீட்.

நியூசிலாந்து

ஒரு வரிசையில் மூன்று வெற்றிகள் மற்றும் மாற்றமில்லாத அணி இதுவரை, வில்லியம்சன் மற்றும் கோ பற்றி கவலைப்பட வேண்டியது இல்லை, மற்றும் டிம் சௌதி கணக்கில் திரும்ப முடியும் என்றாலும் டிங்கர் போதுமான காரணம் அல்ல. நியூஸிலாந்தின் பந்து வீச்சில் ஆட்ட நாயகனாக நடித்துள்ள சச்சின், ரோஹித் ஷர்மாவை ஒருமுறை ஐந்து முறை வென்றார். மார்ட்டின் குப்டில், கொலின் முர்ரோ, கேன் வில்லியம்சன், ரோஸ் டெய்லர், டாம் லதாம், ஜேம்ஸ் நிஷாம், கொலின் டி கிராண்ட்ஹாம், மிட்செல் சாண்ட்னர், மேட் ஹென்றி,

புள்ளிவிவரங்கள்

நியூசிலாந்தின் பெரிய மூன்று – குப்தில், வில்லியம்சன் மற்றும் டெய்லர் இடையே – நடுநிலை இடங்களில் இந்தியாவுக்கு எதிராக ஒரு சதத்தை மட்டுமே பெற்றது

– ரோஹித் ஷர்மாவின் தொடக்க நிலைகள்

itemprop = “articleBody”>

நாம் பார்த்தபடி, இது பாரம்பரியமாக இங்கே ஒரு குறுகிய எல்லை. அதுதான் சரி என்றால், வலதுபுறம் இடதுசாரி வீரர்களால் நாம் அதைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள முடியும். இந்தியா மற்றும் பிற அணிகளை இங்கு விளையாடும் மற்றும் செய்வோம் என்று நான் நம்புகிறேன். ட்ரெண்ட் பிரிட்ஜ் உள்ள விளையாட்டுப் போட்டிகளில் ராஸ் டெய்லர்

ஒவ்வொரு திறந்த பேட்ஸ்மேனும் அந்த மாதிரி உத்தியைக் கொண்டிருக்க விரும்புகிறது, அங்கு நிலைமைகள் சவாலானால், எப்போதும் பந்து வீச்சாளர்களுக்கு மரியாதை கொடுக்க வேண்டும். ஆனால் அது நல்லது மற்றும் சன்னி என்றால், நீங்கள் இலக்கைத் தேர்ந்தெடுத்துக் கொண்டால், மூலோபாயம் கொஞ்சம் வேறுபட்டதாக இருக்கும்.

“வெளியீட்டாளர்” உருப்படியை = “” itemtype = “http://schema.org/Organization”> Cricbuzz

admin Author