Nintendo இன் 2019 E3 நேரடி பத்திரிகையாளர் மாநாட்டில் எங்களுடன் வாருங்கள் – Destructoid

0

ஸ்மாஷ் ஸ்டீவ்?

Nintendo இந்த ஆண்டின் E3 பண்டிகைகளை (குறைந்தபட்சம் இதுவரை பிரதான செய்தி ஊடக மாநாடுகள் சம்பந்தப்பட்ட விஷயங்களைப் பொறுத்தவரை) மூட வேண்டும்.

நாம் என்ன பார்ப்போம்? சரி டாக்ஸில் ( லூய்கிஸ் மேன்சன் 3, அனிமல் கிராஸ் 2019, அஸ்ட்ரல் சங்கிலி, லிங்கின் விழிப்பூட்டல், எஸ்.எம்.டி.வி ), மற்றும் போகிமொன் ஸ்வார்ட் & ஷீல்டு ஆகியவற்றின் மிகப்பெரிய பட்டியலில் ஒரு பெரிய பட்டியல் உள்ளது, அதன் சொந்த நேரடி வழங்கல் கடந்த வாரம். அதாவது, இன்னும் 15 நிமிடங்கள் வேறு ஏதோ அர்ப்பணிக்கப்பட்டுள்ளது.

நாடகத்தில் மற்ற உற்சாகமான கதை நூல்கள் நிறைய உள்ளன. நிண்டெண்டோ உண்மையில் 3DS உடன் செய்யப்படுகிறதா? இந்த ஆண்டு E3 இன் போது அதிகமான ஹார்டு ஸ்விட்ச் அறிவிக்கப்படவில்லை என்று உறுதியாகக் கூறியிருந்தாலும் (இந்த 3DS வழக்கத்திற்கு மாறாக வழங்கக்கூடிய ஒரு சிறிய சுவிட்ச்-லைட், இன்னும் ஒரு “சுவிட்ச்-லைட்” இல்லை), கணினி முழுமையாக இறக்கும் இந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில்.

மேலும், ஸ்மாஷ் ! ஸ்மாஷ் பொதுவாக E3 வரை விளக்குகிறது மற்றும் நிண்டெண்டோ கடந்த காலத்தில் கிளைகள் நேரத்தை செலவழித்து விட்டது. அவர்கள் இன்னும் ஒரு போர்வையின் பாஸ் DLC கூடுதலாக வெளிப்படுத்தும் மூலம் எங்களை ஊதி, அல்லது உண்மையில் பல அறிவிக்கும் மூலம் தங்கம் செல்ல, அல்லது முழு தொட்டியில். நிண்டெண்டோ எங்களுக்கு டிராகன் குவெஸ்ட் இருந்து மரியோ ஆர்பிஜி , எர்டிரி, மற்றும் Minecraft இருந்து ஸ்டீவ் (நான் உங்களுக்கு நிறைய உங்கள் கண்களை உருளும், ஆனால் அவர் புதிய வீரர்கள் கொண்டு என்று தெரியும்) இருந்து இணைய Geno கொடுத்தது எப்படி பைத்தியம் கற்பனை.

Nintendo 9AM PT (12PM ET) மணிக்கு இன்று காலை மறுதொடக்கம் போது இன்று அனைத்து செய்தி உள்ளடக்கிய வேண்டும் என நாம், விரைவில் போதுமான பார்க்க வேண்டும்.

நீ வெளியேறிவிட்டாய். புகுபதிகை | பதிவு செய்க

கிறிஸ் கார்ட்டர்
கிறிஸ் கார்ட்டர் விமர்சனங்கள் பணிப்பாளர், கூட்டு EIC விளையாட்டாளர் சுயவிவரம்

2008 ஆம் ஆண்டு முதல் கிறிஸ் டிஸ்டக்ட்ராய்டை ஆர்வத்துடன் அனுபவித்து வருகிறார். இறுதியாக, அடுத்த கட்ட நடவடிக்கை எடுக்கவும், கணக்கை உருவாக்கவும், ஜனவரி 2009 இல் பிளாக்கிங் தொடங்கவும் முடிவு செய்தார். இப்போது, ​​அவர் ஊழியர்கள்! ——————- டி …

மேலும் + வெளிப்படுத்தல்


Filed under … # E3 # நிண்டெண்டோ # நிண்டெண்டோ ஸ்விட்ச்

வாசகர் கருத்துகள் கீழே உள்ளன …


சமுதாயத்தை சிறப்பாக வைத்திருங்கள்

நீங்கள் எப்போதுமே ஏற்றுக் கொள்ள மாட்டீர்கள் என்று எதிர்பார்க்கவில்லை, ஆனால் குளிர்ச்சியாக இருங்கள், அதை ஒருபோதும் தனிப்பட்டதாக்க வேண்டாம். தொந்தரவு, ஸ்பேம் மற்றும் வெறுப்பு பேச்சு எங்கள் சமூக குழுவிற்கு தெரிவிக்க . மேலும், ஒரு கருத்தின் வலது பக்கத்தில் நீங்கள் அநாமதேயமாக மோசமான கருத்துக்களை கொடியிட முடியும் ( மோசமான கர்மாவைத் தூண்டும் பயனர்களை நாங்கள் தடை செய்கிறோம்). எல்லாவற்றிற்கும், எங்களை தொடர்பு கொள்ளுங்கள் !

admin Author