இந்தியாவின் டைம்ஸ் – ஆய்வுகள் படி, செக்ஸ் பிறகு சிறந்த உணவு இது

உங்கள் கூட்டாளியுடன் சூடான மற்றும் கனமாகப் பெற்ற பிறகு, நீங்கள் பல கலோரிகளை எரிக்கலாம். எனவே, நீங்கள் அடுத்த என்ன செய்ய வேண்டும்? உங்கள் உடல் எரிபொருள் மற்றும் ஒரு பிந்தைய பாலியல் பகிர்ந்து. உங்கள் பாலியல் இயக்கி எரிபொருளாக மற்றும் நீங்கள் படுக்கையில் சிறப்பாக செய்ய உணவுகள் உள்ளன போது, ​​சிறந்த மற்றும் மிகவும் விருப்பமான உணவு பிந்தைய coitus இது ஒரு குறிப்பிட்ட உணவு உள்ளது, ஒரு புதிய ஆய்வு வெளிப்படுத்தியுள்ளது.

அது என்னவென்று யூகிக்க முடியுமா? குறிப்பு: இது சீனி மற்றும் நீங்கள் அதை துண்டுகள் முடியும்!

இது பிஸ்சா!


படிப்பு

ஒரு சமூக ஊடக நிறுவனம் அமெரிக்காவில் நடத்தப்பட்ட ஒரு ஆய்வின் படி, பீஸ்ஸாவிற்குப் பிறகு சிறந்த உணவைப் பெறலாம். புகழ்பெற்ற துரித உணவு உருப்படியை உலகளாவிய அளவில் பலவகை தேர்வாளர்கள் கொண்டிருப்பதை மறுக்கவில்லை என்றாலும், பீஸ்ஸா குறிப்பாக பட்டி-மெனு விருப்பத்தை அடைய ஒரு அமர்வுக்குப் பிறகு ஒரு திடமான காரணம் உள்ளது.

காரணம்? மக்கள் இணைப்புகளை உருவாக்கலாம் அல்லது வலுவான பாலியல் பிணைப்பை உருவாக்கலாம், அதேபோல் உணவு அல்லது விருப்பங்களை விரும்பும் ஒருவருக்கு.

சுமார் 2000 ஆயிரம் ஆண்டுகளாக பாலியல் செயல்திறன் கொண்டதாகக் கூறிக்கொள்ளப்பட்ட இந்த அமைப்பு நிறுவனம் கணக்கெடுக்கப்பட்டது. பாலியல் பிறகு அவர்கள் செய்ய விரும்பிய பற்றி பேசி, அவர்கள் மிகவும் அதை சாப்பிட்டு கீழே குறைத்து பின்னர் பீஸ்ஸாக்கள் பதில் வந்தது. பீஸ்ஸாவிற்கு அருகில் வந்து டகோஸ் மற்றும் ஐஸ் க்ரீம்களே. சலாட் போன்ற ஆரோக்கியமான ஏதாவது ஒன்றை மட்டுமே இந்த ஆய்வில் சிலர் விரும்பினர்.

பீஸ்ஸாவுக்கு வாக்களித்தவர்களில் 46% பேராசிரியர்களில் ஒருவர், அவர்கள் தங்களுடைய பங்காளிகளுடன் அதே சுவை கொண்டபோது அவர்கள் மிகவும் ஈர்க்கப்பட்டதாக தெரிவித்தனர். மக்கள் பொது உணவு விருப்பத்தை பகிர்ந்து இருந்தால், அது சாத்தியமான பங்காளிகளுடன் அதைத் தாக்க இரண்டு மடங்கு வாய்ப்புள்ளது.

இந்த ஆய்வு மிகவும் சுவாரஸ்யமான கவனிப்பைக் கொடுத்தது. உணவுக்கு மேலாக, இது பிந்தைய பாலின மக்களைத் திருப்பிய உணவு பழக்கம் ஆகும். சாத்தியமான பங்காளிகள் சத்தமாக மெல்லும்போது அல்லது திறந்த வாயில் சாப்பிட்டுவிட்டால், அது மக்களைத் தூக்கி எறிந்துவிட்டதாக ஆராய்ச்சி குறிப்பிட்டது. உண்மையில், பழக்கம் குப்பை உணவை சாப்பிடுவது அல்லது அதிக அளவு குடிப்பது போன்ற மற்ற “ஆரோக்கியமற்ற” பழக்கவழக்கங்களை விட மிகவும் வெறுப்பாகக் காணப்படுகிறது.

பிந்தைய செக்ஸ் (அல்லது ஒரு நெருங்கிய கணம் அனுபவித்த பின்னர்), மக்கள் ஆரோக்கியமான ஒன்று விட வசதியாக உணவுகள் அனுபவிக்க வாய்ப்பு என்று உண்மையில் ஆதரவு, மேலும், குப்பை உணவு மேலும் தேர்வாளர்கள் பெறுகிறது.

admin Author