யே ரிஷ்தா கியா கெலதா ஹாய்: ஷிவங்கி ஜோஷி மற்றும் மொசின் கான் ஆகியோர் நடித்த 5 ஆண்டுகளுக்கு முன்னோடி? படிக்கவும் – PINKVILLA

நயரா மற்றும் முழு கோயங்கா குடும்பத்தினர் பத்திரிகையின் ஒரு கட்டுரையில் நெய்ராவை மட்டுமல்ல கார்டிக்கைப் பற்றியும் எப்படி எப்படி சோகமாக இருந்தார்கள் என்பதை கடைசியாக எபிசோடில் பார்த்தோம். பின்னர், மணீஷ் தலையீடு செய்தார், அதையே மறந்துவிட்டார்.

Yeh ரிஷ்தா கியா கெலடா ஹை பிரபலமான மற்றும் மிக நீண்ட-இயங்கும் GEC நிகழ்ச்சிகளில் ஒன்றாகும். இந்த நிகழ்ச்சியில் தோல்வியுற்ற டிஆர்பி முதலிடம் வகிக்கிறது. இது ரிஷா சர்மா மற்றும் ஷாஹெர் ஷேக் ஆகியோருடன் நடித்த யே ரிஷே ஹெயின் பியார் கீ என்றழைக்கப்படும் கதாபாத்திரத்திற்கு வழிவகுத்தது. இந்தத் தொடர் தற்போது கார்டிக் (மொஹாய் கான்) மற்றும் நாயர் (ஷிவங்கி ஜோஷி) வாழ்க்கையை பின்பற்றுகிறது. தற்போது, ​​அவர்களது உறவு நெயேராவை ஒரு தொழிலதிபராக மாற்றியமைக்கப்படுவது எவ்வாறு காட்சிக்கு வருகிறது என்பதைக் காட்டுகிறது. இப்போது சமீபத்திய அறிக்கைகள் ஷோ விரைவில் 5-ஆண்டு பாய்ச்சலை எடுக்கும் என்று தெரிவிக்கிறது. ஸ்போட்பாயின் அறிக்கையின்படி, நேரத்தை தாண்டி, ரசிகர்கள் அதிர்ச்சியடைந்த பிறகு, நாயர் மற்றும் கார்டிக் ஆகியோரை ஒரு பிரிக்கப்பட்ட தம்பதியாகப் பார்ப்போம், மேலும் புதிய கதை கதை ஏற்கனவே உள்ளது.

நயரா மற்றும் முழு கோயங்கா குடும்பத்தினர் பத்திரிகையின் ஒரு கட்டுரையில் நெய்ராவை மட்டுமல்ல கார்டிக்கைப் பற்றியும் எப்படி எப்படி சோகமாக இருந்தார்கள் என்பதை கடைசியாக எபிசோடில் பார்த்தோம். பின்னர், மணீஷ் தலையீடு செய்தார், அதையே மறந்துவிட்டார். பின்னர், நிகழ்ச்சியில், கார்த்திக் போட்டியில் இருந்து பின்வாங்கினார், கார்டிக்கின் வடிவமைப்புகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து நெய்ரா மீது கார்டிக்கிடம் மோதினார்.

இந்த நிகழ்ச்சியைப் பற்றி பேசுகையில், இது 12 ஜனவரி 2009 இல் திரையிடப்பட்டது மற்றும் இயக்குனர் குட் புரொடக்சன்ஸ் பதாகையின் கீழ் ராஜன் ஷாஹி தயாரிக்கப்பட்டது. தலைகீழாக இந்த தொடரில் ஆரம்பத்தில் நடிகர்களான ஹினா கான் மற்றும் கரன் மெஹ்ரா ஆகியோரை முன்னணி கதாபாத்திரங்களில் காட்டினார், ஆனால் சில ஆண்டுகளுக்கு பிறகு சிவாங்கி ஜோஷி மற்றும் மொஹ்சின் கான் ஆகியோர் முன்னணி நடிகர்களாக இருந்தனர்.

மேலும் வாசிக்க: யே ரிஷ்தா கியா கெலதா ஹை நடிகை சிவாங்கி ஜோஷி உடல்நலக்குறைவு; நோயுற்ற போதிலும் சுட தொடர்கிறது

உங்களுடைய கருத்துகள் என்ன? கீழே கருத்து பகுதியில் எங்களுக்கு தெரியப்படுத்துங்கள்.

admin Author