மைக்ரோமேக்ஸ் # ஐஓஎன்என்ஸ் டிஸ்ப்ளே டிஸ்ப்ளே, அண்ட்ராய்டு பை ரூ. 4,999 – இந்திய எக்ஸ்பிரஸ்

Micromax #iOne ஆனது UNISOC SC9863 Octa-core சிப்செட் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது செயற்கை நுண்ணறிவு (AI) செயல்பாடுகளை மற்றும் உயர் துல்லியமான 3D இமேஜிங் செயல்படுத்துவதாகவும் கூறப்படுகிறது.

மைக்ரோமேக்ஸ் அதன் நான்காவது ஸ்மார்ட்போன் ரூ. 4,999 விலையில் ஒரு காட்சி திரையில் வெளியிட்டது. ஒரு 19: 9 திரை திரையில் வழங்குவதற்கு இந்த மலிவான விலையில் உள்ளது. மே 17 முதல் வாங்குவதற்கு இது கிடைக்கும்.

Micromax #iOne ஆனது UNISOC SC9863 Octa-core சிப்செட் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது செயற்கை நுண்ணறிவு (AI) செயல்பாடுகளை மற்றும் உயர் துல்லியமான 3D இமேஜிங் செயல்படுத்துவதாகவும் கூறப்படுகிறது. திரை அளவு HD தீர்மானம் கொண்ட 5.45-அங்குல மற்றும் ஐபிஎஸ் தரம் கொண்டது.

தொலைபேசி 2GB ரேம் மற்றும் 16GB சேமிப்பு விருப்பத்தில் கிடைக்கிறது. மைக்ரோ SD அட்டை ஸ்லாட் வழியாக உள் சேமிப்பு 128 ஜிபி வரை விரிவாக்கப்படும். Micromax #iOne 2,200mAh பேட்டரி மூலம் ஆதரிக்கப்படுகிறது. இது சமீபத்திய அண்ட்ராய்டு பை ஓஎஸ் இயங்குகிறது.

பின்புற கேமரா ஃப்ளாஷ் கொண்ட 5MP ஆகும். முன் கேமரா கூட 5MP உள்ளது. கம்பெனி கேமராவை ஒன்பது முறைகள் நேரத்தை வீணடிக்கும் மற்றும் மெதுவாக இயங்குவதைக் காட்டிலும் கூடுதல் மாற்றங்களை வழங்குகிறது எனக் கூறுகிறது. தன்னியக்க கேமரா உண்மையான நிகழ்நேர பொக்கே போன்ற அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது.

“மைக்ரோமேக்ஸ், துவக்கத்திலிருந்தே, எப்போதும் சந்தை விலையில் தொழில்நுட்பத்தை ஜனநாயகமயமாக்குவதற்கு நிற்கிறது. மைக்ரோமேக்ஸ் குடும்பத்திற்கு புதிதாக இணைக்கப்படும் புதிய புதிய வாடிக்கையாளர்களை நாடு முழுவதும் நுகர்வோர் கொள்முதல் செய்வதற்கான புதிய கொள்முதல் செய்யப்படும் “என சுனில் ஜூன், தலைமை வியூகம், மைக்ரோமேக்ஸ் இன்டர்மேடிக்ஸ் லிமிட்டெட் பத்திரிகை வெளியிட்ட செய்தியில் தெரிவித்துள்ளது.

admin Author