நெட்ஃபிக்ஸ் ஆப்பிள் மற்றும் டிஸ்னி எதிர்கால போர்களில் ஒரு திட அடித்தளம் கட்ட தொடர்கிறது + – News18

Netflix Continues to Build a Solid Base For Future Battles With Apple And Disney+
சமீபத்திய சந்தா விலை உயர்வு இருந்தபோதிலும், புதிய பயனர் கையொப்பம் மெதுவாக இல்லை.

இது நெட்ஃபிக்ஸ் ஆண்டின் சிறந்த துவக்கமாக உள்ளது. ஸ்ட்ரீமிங் சேவை அறிக்கையின் சமீபத்திய காலாண்டு இலக்கங்கள், இந்த ஆண்டின் முதல் மூன்று மாதங்களில் ஸ்ட்ரீமிங் சேவை 9.6 மில்லியன் பயனர்களை சேர்க்கிறது, இது 8.9 மில்லியன் மதிப்பீட்டிற்கும் அதிகமாக உள்ளது. இதன் பொருள் நெட்ஃபிக்ஸ் தற்போது 148 மில்லியன் சந்தாதாரர்களை உலகளவில் கொண்டுள்ளது. வருவாய் மேலும் 4.5 பில்லியன் டாலருக்கும் அதிகமாகும், இது 22 சதவிகிதம் அதிகரிக்கும்.

அதே நேரத்தில் கடந்த ஆண்டு, நெட்ஃபிக்ஸ் உலகளவில் 125 மில்லியன் சந்தாதாரர்களைக் கொண்டிருந்தது. புதிய சேர்க்கைகள் மத்தியில், நெட்ஃபிக்ஸ் 1.74 மில்லியன் புதிய பயனர்கள் அமெரிக்காவில் கையெழுத்திட்டது உறுதிப்படுத்துகிறது, 7.86 மில்லியன் புதிய பயனாளர்கள் உலகம் முழுவதும் நெட்ஃபிக்ஸ் பயன்படுத்தி தொடங்கியது. இது நெட்ஃபிக்ஸ் படி, நிறுவனம் ஒரு காலாண்டு கையகப்படுத்துதல் பதிவு. நெட்ஃபிக்ஸ் கட்டண ஊதியம் 26 சதவிகிதம் ஆண்டுக்கு மேல் அதிகரித்தாலும், ARPU என்றும் அழைக்கப்படும் பயனருக்கு சராசரி வருவாய் 2 சதவிகிதம் குறைந்துவிட்டது. அமெரிக்கா, பிரேசில், மெக்ஸிகோ மற்றும் ஐரோப்பாவின் சில பகுதிகள் உட்பட, சில நாடுகளில் ஸ்ட்ரீமிங் சேவையால் அறிவிக்கப்பட்ட சமீபத்திய விலை உயர்வுக்குப் பிறகு இது ஜனவரி மாதத்தில் பொருந்தும்.

Netflix இந்த ஆண்டு பின்னர், வழங்க வேண்டும் என்று உள்ளடக்கத்தை பெரிய பந்தயம். “நாங்கள் எமது மிகப்பெரிய தொடர், அந்நியன் திங்ஸ் (ஜூலை 4), சில காரணங்கள், ஆரஞ்சு புதிய பிளாக், கிரவுண்ட் ஏன் 13 பருவங்கள் உட்பட, ஆண்டு இரண்டாம் பாதியில் உலக உள்ளடக்கத்தை ஒரு வலுவான ஸ்லேட் எதிர்பார்த்து மற்றும் லா காசா டி பேப்பல் (ஒரு கா ஹீ ஹீஸ்ட்) அத்துடன் மைக்கேல் பேவின் ஆறு அண்டர்கிரவுண்ட் மற்றும் மார்ட்டின் ஸ்கோர்செஸியின் தி ஐரிஷ்மேன் போன்ற பெரிய படங்களும் 2019 ஆம் ஆண்டில் பதிவான வருடாந்திர சம்பள நிகர வருமானம் மற்றொரு ஆண்டு வருமானத்தை எதிர்பார்க்கிறது.

வலுவான எல்.எல்.டி. மற்றும் ஆண்டின் எஞ்சியுள்ள உள்ளடக்க நெட்வொர்க் நெட்ஃபிக்ஸ் நிறுவனத்திற்கு மிக முக்கியமானதாக இருக்கும். அமேசான் வீடியோ, ஹுலு, எச்.பி.ஓ இப்போது மற்றும் ஷோடைம் போன்ற போட்டியாளர்களிடமிருந்து போட்டியிடும் போட்டியாளர்களிடமிருந்து மட்டும் போட்டியிட முடியாது, ஆனால் ஆப்பிளின் வரவிருக்கும் தொலைக்காட்சி + ஸ்ட்ரீமிங் சேவையிலும், டிஸ்னியின் டிஸ்னி + ஸ்ட்ரீமிங் சேவையிலும் புதிய போட்டியையும் இது கொண்டுள்ளது. நவம்பர் மாதம் டிஸ்னி + உருண்டுகிறது மற்றும் மாதத்திற்கு $ 6.99 க்கு சந்தாக்களை வழங்குகின்றது, இது குறிப்பிடத்தக்க அளவு நெட்ஃபிக்ஸ் விலை நிர்ணயம் செய்கிறது. ஆப்பிள் இன்னும் ஆப்பிள் டிவி + சேவையின் சரியான தேதி அல்லது விலையை அறிவிக்கவில்லை. ஆனால் நெட்ஃபிக்ஸ் அதன் வாய்ப்புகளை பற்றி நேர்மறை உள்ளது. “இந்த புதிய நுழைவுச்சீட்டுகள் நம் வளர்ச்சியைப் பாதிக்கின்றன என்பதை நாம் எதிர்பார்க்கவில்லை, ஏனென்றால் கோரிக்கை இருந்து நேர்காணல் இருந்து பொழுதுபோக்கு மிகவும் பாரிய மற்றும் எங்கள் உள்ளடக்கங்களை வழங்குவதன் மாறுபட்ட இயல்பு காரணமாக,” நிறுவனம் கூறுகிறது.

நெட்ஃபிக்ஸ் மேலும் “வீக்லி டாப் 10” என்று அழைக்கப்படும் பிரிட்டனில் ஒரு புதிய அம்சத்தை பரிசோதிக்கும். எல்லோரும் பார்த்துக்கொண்டிருக்கும் தகவலை அடிப்படையாகக் கொண்ட உள்ளடக்கத்தை சுருக்கமாக பட்டியலிடும். இது பயனர்களுக்கு கூடுதல் உள்ளடக்க கண்டுபிடிப்பு கருவியாக இருக்கலாம், ஆனால் இங்கிலாந்தில் இறுதி சுழற்சியை நடக்கும்போது, ​​உண்மையில் உலகின் மற்ற பகுதிகளிலும் நடக்கும்போது எங்களுக்குத் தெரியாது.

இந்தியாவில் நெட்ஃபிக்ஸ் விலை மாதத்திற்கு 500 ரூபாயாக அடிப்படை வரையறைக்கு (SD) ஸ்ட்ரீமிங்கில் துவங்குகிறது. மேலும் 650 ரூபாய்க்கு (இரண்டு சாதனங்களில் எச்டி ஸ்ட்ரீமிங்கில்) மற்றும் மாதத்திற்கு 850 ரூபாய் (அல்ட்ரா HD நான்கு சாதனங்களில் ஸ்ட்ரீமிங்). இங்கே, நெட்ஃபிக்ஸ் ஒரு சில பெயர்களுக்கு அமேசான் வீடியோ, ஹாட்ஸ்டார், சோனி லிவ், வூட் மற்றும் Zee5 உடன் போராட வேண்டும். அமேசான் வீடியோ ஆண்டு ஒன்றிற்கு ரூ 999 விலையில் பெரிய பிரதான சந்தாவின் ஒரு பகுதியாகும். ஹாட்ஸ்டார் ஒரு விஐபி சந்தா திட்டத்தை வழங்குகிறது, இது ஆண்டு ஒன்றிற்கு 365 ரூபாயும், ஹாட்ஸ்டார பிரீமியம் சந்தா திட்டமும் மாதத்திற்கு 199 ரூபாய் அல்லது வருடத்திற்கு ரூ 999 ஆகும். சோனி லிவ் பிரீமியம் பேக்கிற்கு வருடத்திற்கு ரூ 499 வசூலிக்கிறது, Zee5 ரூ 999 செலவாகிறது அனைத்து அணுகல் பேக்கிற்கும்.

admin Author