ஜுவண்டிஸ் வெஸ் அஜாக்ஸ் ஆம்ஸ்டர்டாம் – கால்பந்து போட்டி அறிக்கை – ஏப்ரல் 17, 2019 – ஈஎஸ்பிஎன்

அஜாக்ஸ் ஆம்ஸ்டர்டாம் ரியல் மாட்ரிட்டின் நீக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, ஸ்பேல்-பைண்டிங் டிஸ்ப்ளே உருவாக்கி, கால்பந்து கடந்து, 2-1 என்ற செவ்வாயன்று ஜூவெண்டுவிற்கு வென்று, சாம்பியன்ஸ் லீக்கை வென்றதன் சீரிய ஏ அணியின் கனவை முடிவுக்கு கொண்டு வந்தார்.

அஜாக்ஸ் 19 வயதான கேப்டன் மட்ஜிஸ் டி லிக்ட் 67 வது நிமிடத்தில் கால் இறுதிக்கு கால் இறுதிக்குத் தேர்வு செய்தார். டச்சு அணி 3-2 மதிப்பெண்ணை வென்ற பின் முதல் முறையாக கடைசி நான்கு இடங்களை கைப்பற்றியது. 1996-97.

கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ , நான்காவது முறையாக சாம்பியன்ஸ் லீக் பட்டத்தை ரியல் மாட்ரிட் மூலம் வென்ற பிறகு, ஜுவண்டிஸ் 28 வது நிமிடத்திலேயே போட்டியிடுகிறார், இது போட்டிக்கு அவரது ஆறாவது இலக்காக இருக்கும்.

– Horncastle: அஜாக்ஸ் இன் இலட்சியங்கள் ஜுவண்டிஸ் செல்வம் மீது வெற்றி

மான்செஸ்டர் சிட்டி அல்லது டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பருக்கு எதிரான ஒரு அரையிறுதி பெற்றதால், பார்வையாளர்கள் இரண்டாவது அரைசதத்தில் அலுமினிய அணியைத் தக்கவைத்துக்கொள்ளும் முன், ஆறு நிமிடங்கள் கழித்து டானி வான் டி பீக் அடித்தார்.

“நாங்கள் போட்டியில் வெற்றி பெற முடியுமா? நன்றாக, நாங்கள் இப்போது அரையிறுதியில் இருக்கிறோம், மேலும் கடந்த இரு சுற்றுகளில் பிடித்தவை இரண்டு நீக்கிவிட்டோம், அடுத்த விளையாட்டுகள் மிகவும் கடினமாக இருக்கும், ஆனால் இவைதான் இவை. தெரியுமா ?, “என்றார் டி லிக்ட்.

Frenkie de Jong கூறியதாவது: “இடைவெளிக்குப் பிறகு நாங்கள் ஆதிக்கம் செலுத்தி, எங்கள் வெற்றியின் மதிப்பு நன்றாக இருந்தது, உண்மையில் நாங்கள் இன்னும் கூடுதலாக வெற்றியடைந்திருக்க வேண்டும்.”

அஜாக்ஸ் கோல்கீப்பர் ஆண்ட்ரே ஓனனா தனது அணியை ஆரம்பகாலமாக பயமுறுத்தினார் போது ஈமு கேன் மூலம் அனுமதிக்கப்பட்டார் ஆனால் மீள் பரந்த பறந்தது.

அஜாக்ஸ் அதற்குப் பிறகு நன்றாக இருந்தார், ஆனால் நன்றாக விளையாடாத போதிலும், ரொனால்டோ தனது தொழில் வாழ்க்கையின் 126 வது சாம்பியன்ஸ் லீக் இலக்கை அடைய பாதுகாவலர்களிலிருந்து விலகி வெளியேறிய போது ஜுவண்டிஸ் முன்னேறினார்.

VAR மதிப்பீட்டிற்காக ஒரு நீண்ட தாமதம் ஏற்பட்டது, கோல்ஃப் உறுதிப்படுத்தப்படுவதற்கு முன்னதாக, மறுபரிசீலனை முடிந்ததும் மீண்டும் துவங்குவதற்கு மைய வட்டத்தில் பந்தை மீண்டும் பிக்சைட் மானிட்டர் போகிறது.

அஜாக்ஸ் அவர்களின் குளிர் வைத்து ஆறு நிமிடங்கள் எடுத்து, ஓரளவு அதிர்ஷ்ட முறிவால் உதவியது.

Hakim Ziyech இன் நீண்ட தூர ஷாட் ஒரு பாதுகாவலனாக வெற்றி கண்டது, வான் டி பீக்கிற்கான செய்தபின் வீழ்ந்தது, குறிக்கப்படாத மற்றும் அசைவூட்டப்பட்டார், வோஜ்சீச் ச்ச்செஸ்ஸிக்கு முன்பு அமைதியாக பந்து வீசினார், பின்னர் இலக்கை உறுதிப்படுத்த முன் மற்றொரு நீண்ட VAR காசோலை காத்திருக்க வேண்டியிருந்தது.

இரண்டாம் பாகத்தில் அஜாக்ஸ் முழுமையான கட்டுப்பாட்டை எடுத்துக் கொண்டார், மேலும் அவற்றின் வடிவியல் கடந்து மீண்டும் ஜுவண்டிஸ் பாதுகாப்புக்குத் திறந்து, காயமுற்றுள்ள மூத்த ஜியோர்ஜியோ சியெலினியை மிகவும் மோசமாக இழந்தனர்.

ஜூஜெட்டஸ் மீண்டும் திறக்கப்பட்ட பின்னர் ச்செசெஸ்னி ஒரு கையால் காப்பாற்றப்பட்டார், பின்னர் வான் டி பீக்கின் கர்லிங் ஒரு மூலையில் சுடப்பட்டது.

ஜுவண்டிஸ் ராக்கிங் ஆனால், முரண்பாடாக, அஜாக்ஸின் வெற்றியாளர் டி லிக்ட் என்ற பழைய கால்பந்தாட்ட வீரரிடமிருந்து இரண்டு பாதுகாவலர்களை அடித்தார்.

அஜாக்ஸ் மேலும் இலக்குகளை அடைவதற்கு வாய்ப்புகள் இருந்தன மற்றும் சென்டர் வட்டம் அருகே பின்னால் இருந்து ஒரு lunging சமாளிக்க பதிவு செய்த போது நிறுத்த நேரம் நேரத்தில் ரொனால்டோ விரக்தி கொதித்தது.

admin Author