சாம்பியன்ஸ் லீக்: மெஸ்ஸி மான்செஸ்டர் யுனைடெட் இம்பெக்டில் பார்சிலோனாவை வென்றது

Champions League: Messi Inspires Barcelona in Manchester United Demolition to Reach Semis
மான்செஸ்டர் யுனைடெட் 3-0 என்ற கோல் கணக்கில் அரையிறுதிக்கு முன்னேற, லியோனல் மெஸ்ஸி ஒரு பிரேஸை அடித்தார். (புகைப்பட கடன்: ராய்ட்டர்ஸ்)

லியோனல் மெஸ்ஸி இரண்டு மான்செஸ்டர் யுனைடெட் தவறுகளை வென்றது மற்றும் பார்சிலோனா சாம்பியன்ஸ் லீக் அரையிறுதிக்கு செவ்வாயன்று கிளாஸ் நொவ் என்ற மற்றொரு முகாமின் மற்றொரு நம்பிக்கையை முடிவுக்கு கொண்டுவருகிறது.

ஒரு சிறந்த துவக்கத்திற்குப் பிறகு, யுனைட்டெட் மெஸ்ஸி நான்கு நிமிடங்களில் இரண்டு முறை தவறிவிட்டார், அவர் முதல்முறையாக கவனக்குறைவான ஆஷ்லி யங் பந்தை ஏமாற்றினார், பின்னர் டேவிட் டி கீவுக்கு கீழே squirmed தொலைவில் இருந்து ஒரு பலவீனமான ஷாட் பார்த்தார்.

இந்த பருவத்தின் சிறந்த நடிப்பில்தான் பிலிப் கூடினோ, மூன்றாவது அணியை மூன்றாவது அணியில் இணைந்தார், முடிவில், மூன்றில் ஒரு பங்கிற்கும் மேலான யுனைடெட், 3-0, 4-0 ஐ விட அதிக அதிர்ச்சியூட்டுவதாக இல்லை. மதிப்பீட்டு.

“அவர்கள் வலுவாக வெளியே வந்ததால் எங்களுக்கு ஐந்து சங்கடமான நிமிடங்கள் இருந்தது,” என்று பார்சிலோனா பயிற்சியாளர் எர்னஸ்டோ வால்வர்டே கூறினார். “ஆனால் இன்னொரு 85 நிமிடங்கள் நாங்கள் மோசமாக இருந்ததில்லை.”

சேமியாவில் பார்க்கவும்! pic.twitter.com/PsqHM28x3v

– FC பார்சிலோனா (@FCBarcelona) ஏப்ரல் 16, 2019

மார்கஸ் ராஷ்போர்டு குறுக்குவழியைக் கடந்து வந்த ஒரு மயக்கமடைந்த தொடக்க எழுத்து, பாரக்கின் அடுத்த எதிரிகளை சில உற்சாகத்தை வழங்கியிருந்தாலும் கூட, நீண்ட மறக்கப்பட்டிருந்தது.

புதனன்று போர்டோவிற்கு ஒரு 2-0 முன்னணி எடுத்த லிவர்பூல் இப்போது அவர்களுக்கு முதல் சாம்பியன்ஸ் லீக் இறுதிப் போட்டிகளுக்கு இடையேயான மிகப்பெரிய தடையாக இருக்கிறது, இது 2015 ல் இந்த போட்டியை வென்றது. மொஹமட் சலா மற்றும் சாடியோ மேனெ ஆகியோர் தாராளமாக உணர்வார்கள்.

பதிலாக, யுனைடெட் ஜோடி ஆரம்ப பிழைகள் மெஸ்ஸி பற்றி மற்றொரு இரவு மற்றும் பாரிஸ் செயிண்ட்-ஜெர்மைன் எதிராக மீண்டும் மீண்டும் எந்த மந்தமான நம்பிக்கை உறுதி, அல்லது அதே பாய்ச்சல் மீது, பேயர்ன் முனிச் எதிரான புகழ்பெற்ற 1999 மீட்பு சட்டம், கோடிட்ட.

“நாங்கள் அனைவரும் ஒரே இரவில் மாற்ற போவதில்லை என்று கூறினார்,” யுனைடெட் பயிற்சியாளர் Ole Gunnar Solskjaer கூறினார். “அடுத்த சில ஆண்டுகளில் இது பார்சிலோனா மற்றும் அணிகள் இந்த வகையான பெற ஒரு பாரிய முயற்சியாக இருக்கும்.”

மெஸ்ஸி இப்போது தனது 109 வது மற்றும் 110 வது சாம்பியன்ஸ் லீக் கோல்களிலும், மேலும் மூன்று கூடுதல் போட்டிகளிலும், கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோவின் 126 வது இடத்தைப் பிடித்தார், ஜுவன்டஸ் அஜாக்ஸால் வெளியேற்றப்பட்டார். பார்சிலோனாவின் ரசிகர்கள் இதைக் கொண்டாடினர்.

சோல்ஸ்கியேர் தனது வேலைநிறுத்தக்காரர்களை இங்கு மிகவும் உயிருக்கு ஆபத்தானதாகக் கருதியிருந்தார், ஆனால் கிக்-ஆஃப், ராஷ்போர்டு, அந்தோனி மார்ஷல், ரோம்லுவ லுகுகு மற்றும் அலெக்சிஸ் சான்செஸ் ஆகியோர் இந்த பருவத்தில் 42 கோல்களை அடித்திருந்தனர், அதே நேரத்தில் மெஸ்ஸிக்கு 43 வயதாக இருந்தது.

கிக்-அவுட் முன் ஒரு மணி நேரம் சுற்றி, அலெக்ஸ் பெர்குசன் பியானி பக்கத்தில் இருந்தது, ரியான் கிக்ஸ் மூலம் கைகளை கசக்கி மற்றும் 20 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு இங்கே முனிச் எதிராக வெற்றி இலக்கை Solskjaer, சொற்கள் பகிர்ந்து.

அவர்கள் ஒரு நல்ல துவக்கத்தை கேட்டிருக்க முடியாது. ஐக்கிய எட்டு நிமிடங்கள் சிறந்த இருந்தது மற்றும் Rashford ஒரு வளைந்து பால் Pogba பாஸ் மீது raced மற்றும் மார்க்-ஆண்ட்ரே டெர் Stegen தைரியமாக தனது சொந்த குறுக்கு மேடையில் விட்டு ஒரு ஷாட், அடித்தது போல் 30 வினாடிகளுக்குள் மேலே இருந்திருக்கலாம்.

மேஜிக் மெஸ்ஸி

தற்போதைய மனநிலை pic.twitter.com/YOv380HIt2

– FC பார்சிலோனா (@FCBarcelona) ஏப்ரல் 16, 2019

பார்காவைத் துடைத்தெறிந்தனர், ஆர்த்தர் மெலோ தனது குழுவின் முதல் உறுதியான பாஸ் விளையாடிய போது, ​​கூட்டம் கூட நிவாரணமளித்தது.

பின்னர், பார்சிலோனா ஒரு முறை பெனால்டியை ஒப்புக் கொண்டதால், எட்டு நிமிட வீழ்ச்சியைப் பெற்றது, இவன் ராகிடிக் இறங்குவதற்கு முன் ஃபிரெட் பந்தை எடுத்துக் கொண்டு பின்னர் மெஸ்ஸிக்கு இரண்டு முறை ஒப்புக் கொடுத்தார்.

யானை தனது சொந்த பெட்டியின் விளிம்பில் திருப்பினால் பேரழிவுகரமான முறையில் தண்டிக்கப்பட்டாலும், இருவரும் தவிர்க்கப்படக்கூடும். இளம் தனது தவறைச் செய்தார், ஆனால் மெஸ்ஸி அவரை விட்டு விலகினார், அதை ஃபிரெட் கால்களால் இழுத்தார், பின்னர் பந்தை பந்துக்குத் தள்ளினார்.

இரண்டாவது எளிமையானது. ஃபிரெட் மற்றும் ஸ்காட் மெட்டோமினே ஆகியோர் Coutinho இல் மூடினர் மற்றும் மெஸ்ஸிக்கு பந்து வீசப்பட்டது, அதன் வலது கால் அடித்து துள்ளியது, ஒரு வழக்கமான காப்பாற்றப்பட வேண்டும். அதற்கு பதிலாக, டி Gea தனது உடல் கீழ் அதை உறுதியாக்கி 2-0.

அதிகமான செல்வாக்குள்ள ஆர்தர் மற்றும் பார்காவில் பாக்க்பா அரை மணி நேரத்திற்கு முன்னர் மூன்றாவது தடவையாக இருந்திருக்கலாம், டிஜி Geo Sergi Roberto முடிந்தபின், அந்த வரிசையில் காப்பாற்றுவதற்கு ஏறினார்.

லூயிஸ் சுவாரஸ் ஒரு சிறந்த வெட்டுத்தன்மையுடன் அவரை கண்டறிந்த பின்னர் மெஸ்ஸிக்கு ஹாட்ரிக் கிடைத்திருக்கலாம், மேலும் இரண்டாவது பாதியில் ஏராளமான நகைச்சுவையான காட்சியை அர்ஜென்டினா தனது யுனைட்டட் சேஸர்களுடன் விளையாடியது, இறுதியில் மெட்டோமினே மூலம் தொகுக்கப்படுவதற்கு முன்பாக இருந்தது.

ராக்ஃபோர்ட் அவர் மேலே பாக்பாவின் பந்தை கட்டுப்பாட்டில் வைத்திருந்தால், சுவாரஸ்யமானதாக இருக்கலாம், ஆனால் பார்சிலோனா கண்காட்சி முறையில் இருந்தது, அவர் இடதுபுறத்தில் இருந்து வெட்டப்பட்ட பிறகு ஒரு பழங்கால கவுட்னி கூர்லர் உதவியது.

மெஸ்ஸி ஒரு மிதிவண்டி கிக் முயற்சி செய்தார் மற்றும் டூரின் முன்னணியில் அஜாக்ஸ் முன்னணி வகித்தார் என்று செய்திகள் சென்றபோது வீட்டு ரசிகர்களிடமிருந்து கொண்டாட்டங்கள் இருந்தன. இது அவர்களின் ஆண்டு என்று அவர்கள் நம்புகிறார்கள்.

admin Author