ஜூவண்டஸ் vs அஜாக்ஸ் முன்னோட்டம்: நிகழ்தகவு தொகுப்புகள், கணிப்பு, தந்திரோபாயங்கள் … – கடினமான தீர்வுகள்

செவ்வாய்க்கிழமை இரவு AFC அஜாக்ஸுக்கு எதிராக யுஇஎஃப்ஏ சாம்பியன்ஸ் லீக் அரையிறுதிக்கு முன்னேறும் யூவென்டிஸ் அவர்கள் இலக்கை நோக்கிச் செல்கிறது.

யூ.எஃப்.எஃப்.ஏ சாம்பியன்ஸ் லீக் காலிறுதி இறுதிப் போட்டியின் இரண்டாவது கால்பகுதியில் ஜூவண்டிஸ் இந்த வாரம் அலியன்ஸ் ஸ்டேடியத்தில் டச்சு வீரர்கள் AFC அஜாக்ஸ் அணியை வரவேற்பார்.

ஜுவண்டிஸ் விளையாட்டின் தலைமுடியின் விளிம்புகளில் சிறியதாக இருப்பதாகத் தோன்றுகிறது, முதல் இலக்கிலிருந்து 1-1 வரையில் முடிந்த இலக்கை விட்டு வெளியேறி, கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ வலையின் பின்புறத்தை கண்டுபிடித்தார். ஆனால், பியான்கேனரி ஸ்பேலை எதிர்த்து 2-1 தோல்வியைச் சந்தித்ததுடன், வார இறுதிக்குள் – 2018-19 சீரி A பிரச்சாரத்தின் இரண்டாவது இழப்புதான்.

கடைசி சுற்றில், மஸ்ஸிமில்லனோ அலெகிரி அணி 2-0 என்ற முதல் லெக் பற்றாக்குறையை அட்லெடிகோ மாட்ரிட் 3-2 என்ற கணக்கில் தோற்கடித்தது, போர்த்துகீசிய மேட்ரிக் ஒரு ஹாட்-ட்ரிக் போட்டியில் வெற்றி பெற்றது. போட்டியின் கடைசி நான்கு போட்டிகளுக்கு அணிக்கு மற்றொரு போட்டியில் வெற்றி பெறும் காட்சிக்கு அவர்கள் அவரைப் பார்க்க வேண்டும்.

அஜாக்ஸில், போட்டியின் முந்தைய சுற்றில் ரியல் மாட்ரிட்டை வென்றதற்கு முரணாக எதிர்த்து நிற்கும் கடினமான எதிர்ப்பாளரை எதிர்கொள்வார்கள். டச்சு அணி முதல் லெக் பற்றாக்குறையுடன் இரண்டாவது கால்க்கு சென்றது, ஆனால் சாண்டியாகோ பெர்னபாயில் மெரெஞ்செஸ்ஸை வீழ்த்தி செவ்வாயன்று இரவு துருக்கியில் இதேபோன்ற விளைவுகளை ஏற்படுத்தியது.

எர்ரிக் பன் ஹாக் அணியில், யூவென்டிஸுக்கு எதிரான போட்டியில் பங்கேற்ற பிறகு, எர்டிடிசீஸில் எக்ஸெல்சியை தவிர்த்து, 6-2 என்ற வார இறுதியில் வீழ்த்தினார். அவர்கள் சீரி ஏ சாம்பியன்களுக்கு எதிரான போட்டியில் அந்த வேகத்தை எடுத்துக்கொண்டு அரை இறுதிக்கு வந்துவிடுவார்கள் என்று நம்புவார்கள்.

குழு செய்திகள் & தந்திரோபாயங்கள்

ஜுவண்டிஸ்

📝⚪️⚫️ உறுதிசெய்யப்பட்டது | #JuveAjax # #GETREADY #FinoAllaFine #ForzaJuve pic.twitter.com/rX9zZq18R7 க்கான எங்கள் # குரூஸ் அணியின் பட்டியல்

– ஜூவெண்டஸ்எஃப்சி (@ஜுவெண்டஸ்ஃபென்) ஏப்ரல் 15, 2019

எம்ரே கேன் காயத்திலிருந்து திரும்பி, மேலாளரால் நியமிக்கப்பட்ட அணியில் உள்ளார். தற்காப்பு முக்கிய ஜியார்ஜியோ சியெல்லினி இன்னும் ஓரங்கட்டப்பட்டிருக்கிறார், அதே நேரத்தில் மரியோ மன்டூக்கியும் ஜுவண்டிஸுக்குப் பிடிக்கவில்லை. பிளேஸ் மௌடிடி ஒரு சிறிய தொந்தரவிலிருந்து திரும்பி வருகிறார், அதே நேரத்தில் மிர்லேம் பஜனிக் மற்றும் கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ போன்றோர் ஸ்பேலை எதிர்த்து போட்டியிட்டு ஓய்வுக்குப் பின் மீண்டும் அணிக்கு திரும்பியுள்ளனர்.

அலைமணி வார இறுதியில் SPAL க்கு எதிராக மிகவும் மாறிக்கொண்டிருக்கும் பக்கத்தைப் போட்டார், ஆனால் அவரது ஒழுங்குமுறையை செவ்வாய்க்கிழமை மோதலுக்கு மீண்டும் கொண்டுவருவார், வோட்சிய்ச்ஸ்க்செஸ்ஸி உடன் தொடங்குகிறார், அவர் ஸ்டிக்குகளுக்கு இடையில் மாட்டி பெரினை மாற்றுவார். ஜுவானஸ் கேன்ஸ்சோ மற்றும் அலெக்ஸ் சாண்ட்ரோ ஆகியோரால் முழு முதுகெலும்பாக லியோனார்டோ பொனூசி ஜுவண்டிஸ் பாதுகாப்பு இதயத்தில் டேனியேல் ருகானியுடன் பங்கு பெறுவார்.

Pajic மூன்று மத்திய மிட்ஃபீல்டர்கள் ஆழ்ந்த உள்ள ஸ்லாட் மற்றும் அவரது பக்கத்தில் சரங்களை இழுக்க இருக்கும். அவருக்கு ஆதரவு Rodrigo Bentancur இருந்து வரும் போது, ​​Matuidi வரிசையில் திரும்ப வேண்டும், பியான்கேனரி மூன்று மனிதன் மிட்ஃபீல்ட் முடித்த.

ரொனால்டோ மீண்டும், ஜூவண்டஸ் இறுதி மூன்றில் மூன்று இடங்களில் ஒன்றை எடுப்பார், அதே சமயத்தில் அட்லெடிகோவிற்கு எதிரான இரண்டாவது ஆட்டத்தில் பெடரிகோ பெர்னாரடேசியும் மிகவும் அபாரமானவராக இருந்தார், அஜாக்ஸுக்கு எதிராக கிக்-அவுட் செய்யப்பட வேண்டும்.

பாலோ டிபலா மற்றும் மோயிஸ் கீன் ஆகியோர் மூன்றாவது இடத்திற்கு போட்டியிடுவார்கள். இளையவர் தாமதமாகப் போயிருக்கிறார், ஆனால் அலேகிரி மிகவும் அனுபவம் வாய்ந்த விருப்பத்துடன் செல்வதற்குத் தோற்றமளிக்கலாம், பின்னர் கீனைப் பயன்படுத்தி விளையாட்டிற்கு பின்னர் ஒரு மாற்று பதிலீடாக பயன்படுத்தலாம்.

சாத்தியமான வரிசை (4-3-3): Szczesny; கேன்சிலோ, பொன்னுசி, ருகானி, சாண்ட்ரோ; பென்டன்கூர், பஜனிக், மாடுடி; டைபலா, ரொனால்டோ, பெர்னார்ட்ஸ்சி

அஜாக்ஸ்

அஜாக்ஸ் ஒரு பெரிய காயம் விளையாட்டிற்கு முன்னதாகவே விளையாடியது, மிட்ஃபீல்ட் உணர்வை Frenkie de Jong ஆரம்பத்தில் எக்ஸெல்சியருக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் ஒரு சுளுக்கின் பிரச்சனையாக எடுத்துக் கொண்டார். கோடைகாலத்தில் பார்சிலோனாவில் சேரும் டச்சுக்காரர், அணியுடன் பயணித்திருக்கிறார், மற்றும் எரிக் பன் ஹாக் இந்த அளவிலான போட்டியில் அவருக்கு ஆபத்தை ஏற்படுத்த முடிவு செய்தார். இடது-மீண்டும் நிக்கோலா டாக்லிஃபிகோ விளையாட்டுக்கு இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டார்.

இலக்கு, அஜாக்ஸ் ஐந்து ஆண்ட்ரே Onana கடந்த பார்த்து இல்லை. அவர் கேப்டன் மாத்ஜிஸ் டி லிக்ட் மற்றும் அனுபவம் வாய்ந்த சாரா ப்ளைண்ட் ஆகியோரின் சென்ட்-பி-பிட் பங்காளித்துவத்திலிருந்து பெறக்கூடிய அனைத்துப் பாதுகாப்பையும் அவர் எதிர்பார்க்கிறார். ஜோயல் வெல்ட்மன் பார்வையாளர்களுக்கான வலது-முதுகாக இருக்க வேண்டும், டூல்யாஃபிகோ இல்லாத நிலையில் இடதுசாரி அணிக்காக நஸ்ஸைர் மஸிரூவைத் தக்க வைத்துக் கொள்ளலாம்.

அஜாக்ஸ் செவ்வாயன்று ஜூவண்டஸ் கவிழ்க்க முடியுமா? (MARCO BERTORELLO / AFP / கெட்டி இமேஜஸ் மூலம் புகைப்படம்)

அஜாக்ஸ் செவ்வாயன்று ஜூவண்டஸ் கவிழ்க்க முடியுமா? (மார்கோ பெர்டோல்லோலோவின் புகைப்படம் / AFP / கெட்டி இமேஜஸ்)

லாஸ்ஸ் ஸ்கோன் ஜுவண்டிஸ் ‘மிட்ஃபீல்ட் ரன்னர்ஸில் இருந்து அஜாக்ஸ் ரீஜுவேர்டு பாதுகாப்பு வழங்குவார். டேன் ஒரு பக்கத்தில் செயல்படும் மையத்தில் இருந்து முன்னோக்கி உந்துதல் வழங்க பணிபுரியும் 21 வயதான Donny வான் டி Beek, இருக்கும்.

மூன்றாவது மிட்ஃபீல்ட் ஸ்லாட், அனைத்து சாத்தியக்கூறுகளிலும், டி ஜாங்கால் எடுக்கப்பட வேண்டும். ஆனால், டச்சுக்காரர் மீட்கப்படாவிட்டால், ஹக்கிம் ஸியெக் சென்ட் மிட்ஃபீல்டுக்கு மீண்டும் இழுக்கப்படலாம். இருப்பினும், வருங்கால பார்சிலோனா நட்சத்திர அம்சமான Ziyech அஜாக்ஸ் தாக்குதலைத் திரிக்கும் வலதுபுறத்தில் தனது நிலைப்பாட்டைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

டூசான் டாடிக் பார்வையாளர்களுக்காக மையமாக செயல்படுவார், ஒவ்வொரு வாய்ப்பிலும் நீண்டு ஓடும் போது ஜுவண்டிஸ் பாதுகாப்புக்கு பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்துவார், அதே நேரத்தில் டேவிட் நீரோஸ் டச்சு ஹெவிவெயிட்ஸிற்கான ட்ரைக்ஃபெகாவை முடிப்பார். க்ளாஸ்-ஜான் ஹன்டெலார் மற்றும் காஸ்பர் டோல்பெர்க் தாக்குதலில் கூடுதல் விருப்பங்களை வழங்குவர்.

சாத்தியமான வரிசை (4-3-3): Onana; வால்ட்மேன், டி லிக்ட், ப்ளைண்ட், மஸராய்; வான் டி பீக், ஸ்கோன், டி ஜொங்; ஸீகேக், டாடிக், நீஸ்

முக்கிய புள்ளிவிவரங்கள்

  • ஜுவண்டிஸ் அனைத்து போட்டிகளிலும் அஜாக்ஸ் அணிக்காக கடந்த 10 கூட்டங்களில் தோற்கடிக்கப்படவில்லை, ஐரோப்பிய போட்டிகளில் மற்றொரு பக்கத்திற்கு எதிராக ஒருபுறம் போட்டியிடக்கூடிய மிக நீண்ட ரன் (பெர்னானுக்கு எதிராக பேயன் முனிச்).
  • இத்தாலிய எதிர்ப்பை எதிர்த்து எட்டு போட்டிகளில் ஏழு தோல்வியைச் சந்தித்தபின், அஜாக்ஸ் கடந்த நான்கு போட்டிகளில் (W2 D2) தோற்கடிக்கப்படவில்லை.
  • கடந்த ஐந்து பருவங்களில் சாம்பியன்ஸ் லீக் அரையிறுதிக்கு மூன்றாவது தடவையாக ஜூவண்டஸ் எதிர்பார்க்கப்படுகிறார், மேலும் கடந்த 15, 2014-15 மற்றும் 2016-17 ஆகிய இடங்களில் இது நடக்கிறது.
  • அஜாக்ஸ் சாம்பியன்ஸ் லீக்கின் அரை இறுதியில் 1996-97 முதல் முதல் தடவையாக அடைய விரும்புகிறார்கள், அதே நேரத்தில் 2004-05-ல் PSV க்கு பிறகு முதல் டச்சு அணியாக அவர்கள் மாறலாம்.
  • டசன் டாக்ஸி அஜாக்ஸ் 17 சாம்பியன்ஸ் லீக் போட்டிகளில் இந்த பருவத்தில் (6 கோல்கள், 3 சச்சரவுகள்) இலக்காக நேரடியாக ஈடுபட்டுள்ளார். ஒரு சாம்பியன்ஸ் லீக் பிரச்சாரத்தில் அஜாக்ஸ் சேர்பியாவை விட அதிகமான கடைசி வீரர் 1995-96 (9) இல் ஜரி லிட்மேன் ஆவார்.

பார்க்க வீரர்

கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ

ஜூவின் துருப்பு அட்டை (ஆஸ்கார் டெல் போஸோ / AFP / கெட்டி இமேஜஸ்)

ஜூவின் துருப்பு அட்டை (ஆஸ்கார் டெல் போஸோ / AFP / கெட்டி இமேஜஸ்)

16 ரவுண்டில் அட்லெடிகோ மாட்ரிட்டிற்கு எதிராக 2-0 என்ற முதல் லெக் பற்றாக்குறையுடன், ஜுவண்டிஸ் ஒரு பெரிய செயல்திறன் தேவைப்பட்டது மற்றும் கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோவை வீழ்த்தி, இரண்டாவது எட்டத்தில் ஒரு பரபரப்பான ஹாட்-ட்ரிக் மூலம் கடைசியாக எட்டு கட்டத்தில் அணிக்கு இழுத்துச் சென்றார். 34 வயதான அஜாக்ஸிற்கு எதிரான முதல் ஆட்டத்தில் – UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக்கில் தனது 125 வது கோலை அடித்தார்.

ரொனால்டோ தனது கடந்த ஐந்து சாம்பியன்ஸ் லீக் போட்டிகளில் அஜாக்ஸ் அணிக்கெதிராக அடித்தார், மொத்தத்தில் எட்டு சந்தர்ப்பங்களில் நிகர பின்புலத்தை கண்டுபிடித்தார். முன்னாள் ரியல் மாட்ரிட் மற்றும் மான்செஸ்டர் யுனைடெட் சூப்பர் ஸ்டார் நாக்அவுட் கட்டங்களில் (64/125) போட்டியில் தனது மொத்த இலக்குகளில் 51 சதத்தையும் அடித்தார். வார இறுதியில் லீக் ஆட்டத்தில் ஓய்வு பெற்ற பின்னர், அவர் நன்கு ஓய்வெடுக்க உள்ளார், அஜாக்ஸ் சமாளிக்க ஒரு கையளவு இருக்கும்.

கணிப்பை

ஜுவண்டிஸ் 2-1 அஜாக்ஸ்

ஜுவண்டிஸ் அவர்களின் முனைகளில் சற்று முன்னும், ஆம்ஸ்டர்டாமில் கடந்த வாரம் கோல் அடித்தது. இருப்பினும், அஜாக்ஸைத் தடுக்க இது சாத்தியம் இல்லை, அவர்கள் கால் இறுதிக்கு தகுதி பெறுவதற்காக ரியல் மாட்ரிட் 4-1 என்ற கோல் கணக்கில் தங்கள் சொந்த கொல்லைப்புறத்தை வென்றபோது திறனைக் காட்டியுள்ளனர்.

சமீபத்திய வாரங்களில் மஸ்ஸிமில்லனோ அலெக்ரியின் ஆட்கள் மிகச்சிறந்தவர்களாக இல்லை என்ற உண்மையை பார்வையாளர்கள் மீது இழக்க மாட்டார்கள், அவர்கள் செவ்வாய்க்கிழமை இரவு விளையாடுவார்கள். ஜூவண்டிஸ் இருப்பினும், இந்த பருவத்தில் அனைத்து போட்டிகளிலும் வீட்டிலேயே ஒரு முறை தோற்கடிக்கப்பட்டு அட்லெட்டிகோவிற்கு எதிராக தோற்றமளிக்கப்பட்டதால், அவர்களது ஆதரவாளர்கள் முன் உடைக்க கடினமாக இருக்கும்.

இது ஏராளமான வாய்ப்புகளை உருவாக்கும் வாய்ப்பு இருப்பதைக் காணக்கூடிய அலையன்ஸ் ஸ்டேடியத்தில் ஒரு திடீரென்று சந்திப்பதாக வாக்களிக்கிறது. ஜுவண்டிஸில் அஜாக்ஸ் கடினமாகிவிடும், ஆனால் பியான்கேனரி அழுத்தத்தை நழுவ விட்டு ஒரு குறுகிய வெற்றியைக் கொண்டு வர முடியும், அவருடன் ரொனால்டோ மீண்டும் தேவைப்படும் போது மீண்டும் முன்னேற வேண்டும்.

admin Author