ஸ்மித், வார்னர் மீண்டும் கிரிக்கெட் ஆஸ்திரேலியா ஒப்பந்த பட்டியலில் – Cricbuzz

<"" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> நியூலாண்ட்ஸ் பந்து தோல்வி எபிசோடில் அவர்கள் ஈடுபட்டு கடந்த ஆண்டு ஜோடி தங்கள் மத்திய ஒப்பந்தங்களை இழந்தது.

நியூலாண்ட்ஸ் பந்து தோல்வி எபிசோடில் அவர்கள் ஈடுபட்டு கடந்த ஆண்டு ஜோடி தங்கள் மத்திய ஒப்பந்தங்களை இழந்தனர். ஆஸ்திரேலியாவின் 15-வது உலகக் கோப்பையில், ஸ்டீவ் ஸ்மித் மற்றும் டேவிட் வார்னர் ஆகியோரின் பெயர்கள் கிரிக்கெட் ஆஸ்திரேலியா பட்டியலில் சேர்க்கப்பட்டிருக்கின்றன.

2019-20 பருவத்தில் ஒப்பந்த வீரர்கள், குழு திங்கள் (ஏப்ரல் 15) அறிவித்தது. நியூ ஸீலாந்து பந்து வீச்சை சமாளித்து, அதன் பின் ஒரு ஆண்டு தடைகளைத் தொடர்ந்து முன்னாள் ஆஸ்திரேலிய கேப்டனும் அவரது துணைத் தலைவருமான சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து வெளியேறினர். கடந்த ஆண்டு தங்கள் மத்திய ஒப்பந்தங்களை இழந்தது. உலகக் கோப்பையை வெகுவாகப் பின்தொடரும் ஆஷஸை விளையாடுவதற்கு வரிசையில் நிற்கும் ஜேம்ஸ் பாட்டின்சன் புதிய 20-ஆவது ஆட்டக்காரர் பட்டியலில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார். மிட்செல் மார்ஷ் மற்றும் மாட் ரென்ஷா ஆகியோர் வெளியேறினர். ஆஸ்திரேலியாவின் கூட்டு டெஸ்ட் துணை கேப்டனாக உயர்த்தப்பட்டதன் பின்னர் மார்ஷ் ஒரு கடினமான பருவத்தை சமாளித்துள்ளார்.

பாகிஸ்தானின் டெஸ்ட் போட்டியில் இந்தியாவுக்கு எதிரான இரட்டை தோல்விகள் உட்பட, மோசமான நிகழ்ச்சிகளால் தேசிய வடிவத்தில் தேசிய அணியில் அவர் தோற்றார். இருப்பினும், மார்ச் மாதம் இங்கிலாந்தில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொள்வதற்காக ஆஸ்திரேலியாவின் 14 உறுப்பினர்கள் நான்கு நாள் சுற்றுப்போட்டியில் இடம் பெற ஷெபீல்ட் சீசன் முடிவடைந்த நூற்றாண்டிற்கான தேர்வாளர்களின் ரேடருக்கு நன்றி தெரிவித்த மார்ஷின் ஜூனியர். ஆஷ்டன் அகர், கேன் ரிச்சர்ட்சன், பில்லி ஸ்டான்லேக் மற்றும் ஆண்ட்ரூ டை ஆகியோர் கடந்த ஆண்டு பட்டியலில் இருந்து வெளியேற வேண்டிய வீரர்களாக உள்ளனர், அதே நேரத்தில் நேதன் கோல்டர்-நைல், மார்கஸ் ஹாரிஸ் மற்றும் ஆடம் சாம்பா வீரர்கள் ஒப்பந்த பட்டியலில் அதை மீண்டும் செய்துவிட்டேன்.

“2019/20 ஒப்பந்தப் பட்டியல், ஒப்பந்த காலத்தின் அடிப்படையில் மூன்று வடிவங்களில் ஆஸ்திரேலியாவை பிரதிநிதித்துவம் செய்யும் பலவகை குழுக்களுடன் எங்களுக்கு உதவுமென நாங்கள் நம்புகிறோம்” தேசிய தேர்வுக்குழு Trevor Hohns கூறினார்.

“எங்கள் முக்கிய நிபந்தனைகள் இங்கிலாந்தில் வரவிருக்கும் உலகக் கோப்பை மற்றும் ஆஷஸ் தொடரை வெல்வதற்கு எங்கள் இலட்சியத்தில் நமக்கு உதவப் போகிற வீரர்களின் ஒரு குளம் , ஆஸ்திரேலிய கோடை காலப்பகுதியில் பல்வேறு வடிவங்களை யார் விளையாட முடியும், “என்று அவர் கூறினார். பேட்ரிக் கம்மின்ஸ், நாதன் கொல்டர் நைல், அலெக்ஸ் கேரி, ஆரோன் பிஞ்ச், உஸ்மான் கவாஜா, பீட்டர் ஜான் ரிச்சர்ட்சன், ஸ்டீவ் ஸ்மித், மிட்செல் ஸ்டார்க், மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ், டேவிட் வார்னர், ஆடம் சாம்பா

Cricbuzz

admin Author