டாட்டா ஸ்கை சந்தாதாரர்கள் ரூ 300 சம்பாதிக்க முடியும் நண்பர்களைக் குறிப்பிடுவதன் மூலம், புதிய பரிந்துரைக்கப்பட்ட சந்தாதாரர்கள் ரூ. 600 தள்ளுபடி – டெலிகாம்டால்

ஹைலைட்ஸ்
<உல்>

 • ஒரு வெற்றிகரமான செயல்பாட்டின் பின்னர் குறிப்பிடுபவருக்கு ரூபா 300 டாடா ஸ்கை கணக்கு கடன்
 • கிடைக்கும்

 • குறிப்பு இணைப்பு வழியாக சேரும் புதிய சந்தாதாரர் தனது HD இணைப்பில் 600 ரூபாய் பெறுவார் இந்தியாவின் டெலிகாம் ரெகுலேட்டரி ஆணையம் (ட்ரா) புதிய கட்டண விதிமுறை, இந்தியாவில் தொலைக்காட்சி மற்றும் ஒளிபரப்பு தொழில் நுட்பத்தை இன்னும் வெளிப்படையான கட்டமைப்பிற்குள் ஊடுருவிச் செயல்படுத்துகிறது. நிச்சயமாக, சந்தாதாரர்கள் இப்போது மாதாந்திர விலைகள் போயிருந்த போதிலும் அவர்கள் செலுத்துகின்ற ஒவ்வொரு சேனலையும் பற்றி சந்தாதாரர்கள் இப்போது அறிந்திருப்பதால் இந்த துறையில் மிகப்பெரிய மாற்றம் ஏற்பட்டுள்ளது. டி.டி.எச். தொழில்முறை தன்னை முழுமையான மறுதொடக்கம் மூலம் புதிய கட்டணங்களும், புதிய திட்டங்களும் அறிமுகப்படுத்தப்படுவதால், புதிய கட்டண விதிமுறைகளும் உள்ளன. அதே வரிசையில் டாடா ஸ்கை தனது சந்தாதாரர்களுக்கு இன்னொரு பரிந்துரை திட்டத்தை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இதில், பரிந்துரைகள் மற்றும் நபர் குறிப்பிடப்படுவது இருவருக்கும் நன்மைகள் கிடைக்கும். டாட்டா ஸ்கை புதிய குறிப்பு திட்டத்தின் விபரங்கள் இங்கே. உண்மையில், டாடா ஸ்கை கடந்த காலத்தில் அதே பரிந்துரை திட்டத்தை வழங்கியது, அது மீண்டும் மீண்டும் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது.

  டாட்டா ஸ்கை பரிந்துரைகளை எப்படிப் பெறுவது மற்றும் நன்மைகள் கிடைக்கும்

  குறிப்பு டாடா ஸ்கை ஏற்கனவே SMS இல் வாழ்கிறது; இருப்பினும், இப்போது டாட்டா ஸ்கை தனது வலைத்தளத்திற்கு குறிப்பு பரிந்துரை வழங்கியுள்ளது. இப்போது, ​​டாட்டா ஸ்கை சந்தாதாரர்கள் பரிந்துரை இணைப்பு உருவாக்க முடியும் மற்றும் டாடா ஸ்கை வலைத்தளம் மற்றும் மொபைல் பயன்பாட்டிலிருந்து குறிப்பு செய்யவும்.

  டாடா ஸ்கை ஒரு சந்தாதாரர் பரிந்துரை செய்ய விரும்பினால், அவர்கள் டாட்டா ஸ்கை வலைத்தளத்தை பார்வையிட வேண்டும் அல்லது மொபைல் பயன்பாட்டைத் திறக்க வேண்டும், எண் மற்றும் மின்னஞ்சல். இந்த மொபைல் எண்ணுடன் இணைக்கப்பட்ட கணக்கிற்கு நன்மை தரப்படும் என்பதால் சந்தாதாரர்கள் தங்களது பதிவு செய்யப்பட்ட டாடா ஸ்கை மொபைல் எண்ணில் தட்டச்சு செய்ய வேண்டும். வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் டாட்டா ஸ்கை கணக்கின் சந்தாதாரர் அடையாளத்தை உறுதி செய்தவுடன், அவர்கள் “பார்” பட்டனைக் கிளிக் செய்ய தொடரலாம்.

  பரிந்துரையை உருவாக்கும் சந்தாதாரர்கள் Gmail அல்லது Yahoo, பேஸ்புக் மெஸஞ்சர் போன்ற மின்னஞ்சல் அல்லது பிற செய்தி சேவைகள் மூலமாக அவ்வாறு செய்ய முடியும். மாறாக, சந்தாதாரர்கள் பெயர், மொபைல் மற்றும் மின்னஞ்சல் போன்ற அவர்களின் நண்பரின் விவரங்களை உள்ளிடுவதன் மூலம் ஒரு குறிப்பு உருவாக்க முடியும்.

  தங்கள் நண்பர் தங்கள் டாடா ஸ்கை கணக்கை வெற்றிகரமாக செயல்படுத்தும் போது, ​​அவற்றின் பரிந்துரை மட்டுமே பரிசீலிக்கப்படும் என்பதைக் கவனிக்க வேண்டும்.

  டாட்டா ஸ்கை பரிந்துரைக்கான நன்மைகள்

  டேட்டா ஸ்கை கணக்கை வெற்றிகரமாக செயல்படுத்துவதன் மூலம், உங்கள் டாடா ஸ்கை உங்கள் டாடா ஸ்கை கணக்குக்கு 300 ரூபாய்க்குக் கிடைக்கும். டிடிஎல் வழங்குநர் மேலும் உங்கள் குறிப்பு மூலம் டாடா ஸ்கை சேர புதிய நண்பர் தங்கள் புதிய HD சந்தா ரூ 600 தள்ளுபடி கிடைக்கும் என்று தெளிவுபடுத்தியுள்ளது. இருப்பினும், சந்தாதாரர்கள் மூன்று முதல் மூன்று வெற்றிகரமான செயல்பாட்டிற்காக ரூபாய் 300 கிரெடிட்டை மட்டுமே பெற முடியும் என்பதை நினைவில் கொள்ள வேண்டும், இருப்பினும் அவர்கள் தங்கள் நண்பர்களுக்கு வரம்பற்ற சந்தாக்களை செய்ய முடியும். சந்தாதாரர்களின் டாடா ஸ்கை கணக்கில் இந்த நன்மை வரவு வைக்கப்படும்.

  புகாரளிக்கப்பட்டது:
 • admin Author