கப்சன் டீஸர்: மோகன்லால் மற்றும் சூர்யாவின் நடிகர் அரசியல் நாடகம் மற்றும் நடவடிக்கை முழுக்க முழுக்க; வீடியோவை பாருங்கள் – பின்க்வில்லா

கப்சன் மிகவும் ஊகிக்கப்பட்ட தமிழ் படத்தின் டீஸர் அவுட் மற்றும் அனைத்து சூர்யா மற்றும் மோகன்லால் ரசிகர்களுக்கான சரியான உபசரிப்பு. வீடியோவை பாருங்கள்.

எதிர்வரும் தமிழ் படமான காபான் படத்தின் டீஸர் அவுட் மற்றும் அனைத்து அற்புதமான அதிரடி காட்சிகளையும் அரசியல் நாடகத்தையும் பார்வையாளர்களுக்கு வழங்குவதற்கு அனைத்தையும் வழங்குகிறது. தமிழ் புத்தாண்டு நிகழ்ச்சியில் மோகன்லால் மற்றும் சூர்யா ரசிகர்களுக்காக ஒரு முழுமையான உபசரிப்பு நிகழ்வாக இருக்கிறது. சூர்யா, மோகன்லால், போமன் ஈரானி, சயசேஷா ஆகியோரை நேசிக்கும் இந்த டீஸர் இப்போது YouTube இல் வெளியானபின்னர் ரசிகர்களின் இதயங்களை வெல்ல முடிந்தது.

பிரபல பாலிவுட் நடிகர் போமன் ஈரானியிடம் இந்த படத்தில் அவரது அற்புதமான நடிப்பு மற்றும் உரையாடல்களைக் காண வேண்டும். நடிகர் சூர்யா, தென்னிந்திய ரசிகர் அரங்கத்தில் நடக்கும் படம், நடிகர் மோகன்லால், நடிகர் சூர்யா ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். ஒரு அரசியல் நடவடிக்கை திரில்லர் இது படம் நிச்சயமாக அதன் டீஸர் இருந்து மிகவும் தெளிவாக உள்ளது ஒரு தனிப்பட்ட கதையை வெளியே கொண்டு வரும்.

ஆசிர்வதிக்கப்பட்ட வேலை செய்திருக்கிறார் @Mohanlal செய்ய, ஐயா நன்றி navenkat மற்றும் Lycaproductions என்ன ஒரு கனவு நடிகர்கள் மற்றும் அணி !! # Kaappaan arya_offl sayyeshaa Jharrisjayaraj msprabhuDop

இங்கே நீங்கள் #KaappaanTeaser தான் !! https://t.co/fNlXCTgMR9 bomanirani thondankani chiragjani

– சூர்யா சிவகுமார் (சூர்யலிஃப்) ஏப்ரல் 14, 2019

மோகன்லால் மற்றும் போமன் ஈரானி ஆகியோர் இந்தப் படத்தில் சிறந்த அரசியல் பிரமுகர்களாக உள்ளனர். இது தவிர, சூர்யாவின் சினிமா காட்சிகளும் படத்தில் பார்க்க வேண்டும். சூர்யா சமீபத்தில் சமூக ஊடகங்கள் மற்றும் படத்தில் மோஹன்லால் போன்ற புகழ்பெற்ற நடிகருடன் பணியாற்றுவதில் மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினார். கே.வி.ஆனந்த் இயக்கிய ‘காப்பாஷன்’ இந்த ஆண்டு அக்டோபர் மாதம் திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட உள்ளது.

கீழே உள்ள திரைப்படத்தின் டீஸரை பாருங்கள்:

(மேலும் படிக்க: இந்த தேதி வெளியிட சூர்யா மற்றும் மோகன்லால் நடிகை காபியான் டீஸர்; காட்சி விவரங்கள் )

Play #Jhacaaash: இந்தியாவின் 1 லைவ் # பாலிவுட் கேம் ஷோ பேஸ்புக், ஒவ்வொரு திங்கட்கிழமை மற்றும் வியாழக்கிழமைகளில் 6:00 PM மற்றும் ஒவ்வொரு அத்தியாயத்திற்கும் ₨ 50,000 வரை பணம் சம்பாதிக்கவும் – https://www.facebook.com/jhacaaash/

admin Author