இந்தியா மோடி அல்ல, மோடி இந்தியா அல்ல: மெஹ்போபா முஃப்தி

Bitter duel: BJP supporters attending Prime Minister Narendra Modi’s election rally at Kathua in Jammu and Kashmir on Sunday.

ஜம்மு காஷ்மீர் மாநிலத்தில் பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் தேர்தல் பிரசாரத்தில் பாஜக ஆதரவாளர்கள் கலந்து கொண்டனர். | புகைப்பட கடன்: நிசார் அஹ்மட்

மேலும்-ல்

பா.ஜ.க.வின் முஸ்லிம் மக்களை விரட்டியடிப்பதற்கான நிகழ்ச்சி நிரல், சிறுபான்மையினர் தேசத்தை பிளவுபடுத்த விரும்புகின்றனர் என்று PDP தலைவர் கூறுகிறார்

ஜம்மு-காஷ்மீர் பிராந்தியக் கட்சிகள் நாட்டை பிளவுபடுத்தும் முயற்சியில் பிரதமர் நரேந்திர மோடிக்கு ஞாயிற்றுக்கிழமை ஞாயிற்றுக்கிழமை செய்தியாளர்களிடம் பேசிய முன்னாள் பிரதமர் மற்றும் மக்கள் ஜனநாயகக் கட்சி (PDP) தலைவர் மெஹ்போபா முஃப்தி, “பிரதமர் தவறாக வழிநடத்தி வருகிறார். மக்கள் தன்னை நாட்டின் சமமாக மூலம். ஒவ்வொரு இந்தியருக்கும் மோடி பிரதம மந்திரி இந்தியா அல்ல. இந்தியா மோடி அல்ல, மோடி இந்தியா அல்ல. ”

பா.ஜ.க. எதிர்ப்பாளர்களை அனுதாபத்தையும் அதிகாரத்தையும் பெற துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக திருமதி முஃப்தி கூறினார். “பிரதம மந்திரி அரசியல் முன்வைத்த தேர்தல்களுக்குப் பின் ஏன் அதே கட்சிகளுடன் கூட்டணிக் கட்சிகளுடன் கூட்டணிக்கு அனுப்புகிறார்? 1999 ல் தேசிய மாநாடு மற்றும் 2015 இல் PDP. ”

‘கலையற்ற நிகழ்ச்சிநிரல்’

“ஏன் அவர்கள் பி.ஜே.பி-க்கு 370 ஆவது ஆட்சியைத் தேர்வு செய்கிறார்கள்? முஸ்லீம்களையும் சிறுபான்மையினரையும் துஷ்பிரயோகம் செய்வதற்கான பாசிச நிகழ்ச்சிநிரலை பாஜக இந்தியாவை பிரிக்க விரும்புகிறது, “என அவர் மேலும் கூறினார்.

தேசிய மாநாடு தலைவர் டாக்டர் பரூக் அப்துல்லா, ஸ்ரீநகரில் உள்ள ஒரு லோக்சபா வேட்பாளர் மோடி மற்றும் பாஜக தலைவர் அமித் ஷா ஆகியோரைத் தாக்கி, “ஜாதி, மத நம்பிக்கை மற்றும் மத அடிப்படையில் தேசத்தை பிளவுபடுத்துவதில் . ”

மிர் பஹ்ரி தில் பொதுக் கூட்டத்தில் உரையாற்றிய டாக்டர் அப்துல்லா, அரசியலமைப்பின் கட்டமைப்பை மாற்ற பா.ஜ.க விரும்புகிறது என்றார். “இது எந்த அரசியலையும் நம்புவதற்கான உரிமைகளை வழங்கும் இந்திய அரசியலமைப்பு. இது அரசியலமைப்பு சட்டம் 35A மற்றும் கட்டுரை 370 ஆகியவற்றின் மூலம் ஒரு சிறப்பு அந்தஸ்தை அளிக்கிறது. நமது மாநிலத்தின் மக்கள்தொகை கணக்கை மாற்றுவதே அவர்களது ஒரே நிகழ்ச்சி நிரலாகும், “என்றார் டாக்டர் அப்துல்லா.

பா.ஜ.க. முஃப்தி ஏன்?

இந்த இரண்டு அரசியல் குடும்பங்களிடமும் ஜம்மு-காஷ்மீர் அகற்றப்பட வேண்டும் என்று மோடி ஜி-யிடம் கூறுகிறார். உடனடியாக செல்கிறார், ஆனால் இரண்டு உறுப்பினர்கள் J & K இன் முஃப்தி குடும்பத் தலைவர். 2019 ஆம் ஆண்டு மோடி ஜி என்கிறார் ‘இந்த இரு அரசியல் குடும்பங்களின் ஜம்மு மற்றும் க்யூ ஆகியவற்றை அகற்ற வேண்டும். மோடி ஜி .

மோடி பிரதம மந்திரி முஃப்தி முகமது சைய்டை மோடி கைப்பற்றும் ஒரு புகைப்படத்தையும் அவர் வெளியிட்டார்.

admin Author