அவென்ஜர்ஸ் சாலைக்கு Endgame: கிறிஸ் எவன்ஸ் 'கேப்டன் அமெரிக்கா மார்வெல் சினிமா பிரபஞ்சத்தின் முதுகெலும்பாக உள்ளது … – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

ஸ்டீவ் ரோஜர்ஸ் குறைவான வசூல் செய்த மார்வெல் திரைப்படங்களில் ஒன்றில் நடித்தார், அவென்ஜர்ஸ் முதுகெலும்புக்கு வருகிறார், டோனி ஸ்டார்க் உடன் டோனி ஸ்டார்க் உடன் போய்க்கொண்ட ஒரே ஒரே பாத்திரம் – புகழ் மற்றும் வழிபாட்டின் அடிப்படையில்.

அவென்ஜர்ஸ் முன்: Endgame , இது ஒருவேளை கிறிஸ் எவான்ஸ் ‘பாத்திரத்தில் நடித்தார் மற்றும் முக்கிய பாத்திரங்களில் அசல் ஆறு அவென்ஜர்ஸ் இடம்பெறும் கூறப்படுகிறது, இது மார்வெல் சினிமா யுனிவர்ஸ் தனது பயணத்தை ஒரு பார்க்கலாம்.

ஆரம்ப நாட்களில்

அவர் ஒப்புக் கொள்ளுவதற்கு முன்னர் மூன்று முறை பங்கை விளையாட ஈவான்ஸ் அளித்தார். “நான் இப்போது மார்வெல் நிறைய நல்ல விஷயங்களைச் செய்து வருகிறேன், அது ஒரு வேடிக்கையான பாத்திரம். … ஸ்டீவ் ரோஜர்ஸ் கதை நன்றாக உள்ளது என்று நான் நினைக்கிறேன். அவர் ஒரு பெரிய பையன். அது யாரையும் பற்றி ஒரு ஸ்கிரிப்ட் இருந்தாலும்கூட, நான் அதை செய்ய விரும்புவேன். எனவே காமிக் பற்றி அவசியம் இல்லை, “என்று அவர் ஒரு பேட்டியில் கூறினார் 2010. மற்றவர்கள் மற்றும் பங்கை கருதப்பட்டது ரியான் பிலிப் மற்றும் ஜான் Krasinski இருந்தன.

கேப்டன் அமெரிக்கா: முதல் அவெஞ்சர்

ஸ்டுவேவின் மார்வெல் பயணம் ப்ரூக்லினிலிருந்து ஒரு பலவீனமான குழந்தை போல் தொடங்கியது, அவர் தனது நாட்டிற்காக போராடுவதைவிட வேறு எதையும் விரும்பவில்லை. டாக்டர் ஆபிரகாம் எர்ஸ்கின் ஒரு பரிசோதனைக்காக கினிப் பன்றிக்கு தேர்ந்தெடுக்கிறார். ஸ்டீவ் சூப்பர் சோல்ஜர் செரமுடன் உட்செலுத்தப்படுகிறார், அது அவருக்கு சூப்பர்ஹுமன் வலிமை தருகிறது மற்றும் அவரை வெல்லமுடியாது. அவரது மையத்தில் இருந்தபோதும், ஸ்டீவ் அவர் தான் என்று நெஞ்சை நெகிழ வைத்தவர்.

எவன்ஸ் ஒரு நேர்காணலில் கூறினார், “அவர் ஒலிம்பிக் நசுக்க வேண்டும். எந்த ஒலிம்பிக் விளையாட்டிலும் அவர் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறார். அவர் அதிகமான குதித்து, வேகமாக ஓடி, வலுவான எடை தூக்கி, ஆனால் அவர் காயமடைய முடியும். அவர் ஒரு கணுக்கால் சுழற்ற மற்றும் பருவத்தில் வெளியே முடியும். அவர் சரியானவர் அல்ல, அவர் தீண்டத்தகாதவர் அல்ல. எனவே, பல விளைவுகளை, நான் யாரோ குத்துவேன் போகிறேன் என்றால் அவர்கள் ஒரு கேபிள் அவற்றை போட மற்றும் 50 அடி மீண்டும் பறக்க போவதில்லை, ஆனால் அவர் கீழே செல்ல போகிறேன், அநேகமாக நான் மீண்டும் மனித பெற அது. அது மீண்டும், மீண்டும், நான் எல்லோருக்கும் சிறிது இன்னும் தொடர்பு கொள்ள முடியும் என்று, நான் உண்மையில் இது. ”

அவென்ஜர்ஸ்

ஸ்டீவ் அவென்ஜர்ஸ் தனது சொந்த வந்தது, முதல் முறையாக ஒரு நவீன அமைப்பில் அவரது இயற்கை தலைமை திறன்களை காண்பிக்கும். படம் மற்றும் டோனி பிரமுகர்கள் வேறுபாடு முதல் முறையாக இந்த படம் இருந்தது. இது பின்னர் படங்களில் ஆழமாக ஆராயப்பட்டது. நியூயார்க்கில் போரின்போது ஸ்டீவின் தலைமைக்கு டோனி மறுப்புத் தெரிவித்த படத்தில் ஒரு முக்கிய காட்சியாகும், அவருடைய கதையில் ஒரு முக்கிய தருணமாகவும் செயல்படுகிறது.

2011 ஆம் ஆண்டு எண்டெர்டெய்ன்மெண்ட் வீக்லிக்கு பேட்டியில் ஸ்டீவின் பரிணாமத்தை பற்றி எவன்ஸ் பேசினார். அவர் கூறினார், “இது நவீன உலகத்துடன் இணக்கமாக வர முயற்சிக்கிறார். நீங்கள் கற்பனை செய்ய வேண்டியிருக்கிறது, நீங்கள் முற்றிலும் வேறுபட்ட நேரத்தில் இருப்பதை ஏற்றுக்கொள்வதற்கான அதிர்ச்சியால் போதும், ஆனால் உங்களுக்குத் தெரிந்தவர்கள் இறந்துவிட்டார்கள். நீங்கள் எல்லோரும் அக்கறை கொண்டீர்கள். . . அவர் ஒரு வீரராக இருந்தார், வெளிப்படையாக, எல்லோரும் அவர் போரில் கலந்து கொள்ள, அவருடைய சகோதரர்கள் அனைவருமே இறந்துவிட்டனர். அவர் தனியாக தான். நான் தொடக்கத்தில் அது ஒரு மீன் வெளியே நீர் காட்சி, மற்றும் அது கடுமையான தான் நினைக்கிறேன். அவரை விழுங்க இது ஒரு கடினமான மாத்திரை தான். பின்னர் நவீன உலகம் ஒரு சமநிலை கண்டுபிடிக்க முயற்சி வரும். ”

கேப்டன் அமெரிக்கா: குளிர்கால சொலிடர்

அவென்ஜர்ஸ் நிகழ்வுகளின் இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, ஸ்டீவ் ஃபிலிம்கன் மற்றும் நடாஷா ரோமனோஃப் ஆகியோருடன் ஸ்டீவ் வேலைசெய்கிறார். குளிர்கால சோல்ஜர் ஸ்டீவ் மற்றும் அவரது சிறந்த நண்பரான பக்கி பார்னெஸ் ஆகியோருக்கு இடையில் சிக்கலான பாத்திரப் பெட்டியைத் தொடர்கிறார், மேலும் ப்கியின் வில்லனான மாற்று ஈகோ, குளிர்கால சோல்ஜர் ஆகியோருக்கு ஒரு கதையாகும்.

2013 ஆம் ஆண்டு நேர்காணலில் நவீன உலகத்திற்கு மாற்றுவதைப் பற்றி எவன்ஸ் குறிப்பிட்டார். “இது தொழில்நுட்பத்தின் மூலம் அதிர்ச்சியைப் பற்றியது அல்ல … இது சமுதாய வேறுபாடுகளைப் பற்றியது. அவர் 40 முதல் இன்று வரை போய்விட்டார்; அவர் ஒரு சிறிய உலகில் இருந்து வருகிறார், அங்கு மக்கள் இன்னும் நம்பகமானவர்கள், அச்சுறுத்தல்கள் ஆழமானவை அல்ல. இப்போது, ​​எது சரி எது தவறு என்று சொல்ல கடினமாக இருக்கிறது. அச்சுறுத்தல்களிலிருந்து மக்களைப் பாதுகாக்க நீங்கள் மேற்கொள்ளும் நடவடிக்கைகள் சுதந்திரம் மற்றும் தனியுரிமைக்கு சமரசம் செய்யலாம். ஸ்டீவ் விழுங்குவதற்கு இது கடினமானது. ”

அவென்ஜர்ஸ்: அல்ட்ரான் வயது

ஸ்டீவ் இப்போது அவென்ஜர்ஸ் தலைவராகவும், அவர்களின் தார்மீக திசைகாட்டி. 2014 ஆம் ஆண்டில் BuzzFeed உடன் பேசிய எவன்ஸ், குளிர்கால சோல்ஜரில் ஷீல்ட் வீழ்ச்சிக்குப் பின்னர், ஸ்டீவ் தன்னுடைய அவென்ஜர்ஸ் நண்பர்களிடம் இராணுவ வாழ்க்கையின் ஒழுங்குபடுத்தப்பட்ட கடுமையான செயல்களை விட நம்பியிருக்க வேண்டும் என்று கூறினார். அவர் தான் “கேப்டன் அமெரிக்கா, ஆனால் ஒரு நபர் என ஸ்டீவ் ரோஜெர்ஸ், ஒரு சிப்பாய் போல, அவர் சொந்தமானது எங்கே புரிந்து கொள்ள முற்படுகிறது.”

கேப்டன் அமெரிக்கா: உள்நாட்டு போர்

கேப்டன் அமெரிக்காவில்: உள்நாட்டுப் போர், அவென்ஜர்ஸ் பிரிவின் தலைவரான ஸ்டீவ், அவென்ஜர்களின் செயல்களுக்கு அரசாங்க மேற்பார்வையில் இருக்கும் ஒழுங்குமுறைக்கு எதிரான மற்றும் டோனி கட்சியின் தலைவராக உள்ளார். இயக்குனர் அந்தோனி ரஸ்ஸோ இந்த திரைப்படத்தில் ஸ்டீவ் வில்லின் விக்ரெட்டாக “பெரும்பாலான RA-RA நிறுவனத்தில் இருந்து அவரை எடுத்துக்கொள்வதாக” விவரித்தார். படத்தின் முடிவில் “ஒரு கிளர்ச்சிக்கு” ஒரு “ஓரளவு விருப்பமான பிரச்சாரகர்”. எவன்ஸ் படத்திற்காக மகத்தான $ 15 மில்லியன் சம்பளத்தை சம்பாதித்தார் என்று கூறப்படுகிறது.

டோனிக்கு அவரது விரோதமான உறவைப் பற்றி, எவன்ஸ் ஒரு நேர்காணலில் கூறினார்: “நானும் டோனி ஸ்டார்க்கும் இடையிலான இந்த வகையான உராய்வு, அவர்கள் துல்லியமான எதிரொலியாக இருக்கிறார்கள். ஒரு பையன் ஃபிளாஷ் மற்றும் கவனத்தை மற்றும் மென்மையான, மற்றும் பிற பையன் தன்னலமற்ற மற்றும் நிழல்கள் மற்றும் அமைதியான மற்றும் அவர்கள் சேர்ந்து பெற வேண்டும். அவர்கள் அதை ஆராய்கிறார்கள், அது மிகவும் வேடிக்கையாக இருக்கிறது. ”

அவென்ஜர்ஸ்: முடிவிலி போர்

உள்நாட்டுப் போர் முடிவில் மறைந்ததற்குப் பின், ஸ்டீவ் ஸ்கார்லெட் விட்ச், விஷன் அண்ட் தானோஸ் ‘கூட்டாளிகளுக்கு இடையேயான ஒரு போராட்டத்தில் தலையிடுகையில், முடிவிலிப் போரில் ஸ்டீவ் பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றார். இந்த படத்தில் அவருடைய வில் மற்றும் அவென்ஜர்ஸ் குழுவினர் வனந்தாவிற்கு செல்கின்றனர், அங்கு அவர்கள் தானோஸ் இராணுவத்தை கைப்பற்றினர், ஷூரி வின்சியின் தலையில் இருந்து மைண்ட் ஸ்டோன் எடுக்க முயற்சிக்கிறார்.

ஒரு பேட்டியில் ஸ்வாஷ் ஃபிலிம் பத்திரிகையில் ஈவான்ஸ் கூறினார்: “இன்னும் (ஸ்டீவ் தான்) இன்னமும் இதயத்தில் ஒரு தலைவர். அவர் முன் படங்களில் இருந்த அதே சங்கிலி கட்டளையை அவசியமாக வைத்திருந்தால் எனக்குத் தெரியாது. ”

அவென்ஜர்ஸ்: எண்ட்கேஜ்

கேப்டன் அமெரிக்காவிற்கு விடைபெற்ற ஏவான்ஸின் ட்வீட், எதிர்கால மார்வெல் படங்களில் கதாபாத்திரம் தோன்றாது என்று ஒரு அடையாளமாக ரசிகர்கள் எடுத்துக் கொண்டனர். எவன்ஸ் ஒப்பந்தம் Endgame பிறகு முடிவடைகிறது, மற்றும் அவர் ஹாலிவுட் ரிப்போர்டர் ஒரு பேட்டியில் கூறினார், “அவர்கள் உன்னை தள்ளும் முன் ரயில் வெளியேற வேண்டும்.”

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் பதிப்பு: ஏப்ரல் 15, 2019 08:38 IST

admin Author