'பாஜக ஆட்சியில் குண்டுவெடிப்பில் குண்டு வெடிப்பு இல்லை': மோடி தேசிய பாதுகாப்பு குறித்து பாரிய பேரணியில் பேசுகிறார்

மக்களவை 2019

கர்நாடகாவில் நடைபெற்ற தேர்தல் வருமான வரி விவகாரங்களில் மோடி பகிரங்கமாக குறிப்பிட்டுள்ளார்.

சனிக்கிழமை, பிரதமர் நரேந்திர மோடி, பெங்களூரில் ஒரு பெரும் கூட்டமாக மக்களவைக்குச் சென்றார், மாநிலத்தில் லோக் சபா தேர்தலில் இருந்து ஒரு வாரம் கழித்து. அவரது உரையில், அவர் தேசிய பாதுகாப்பு பிரச்சினையில் காங்கிரஸ் மீது தாக்கினார். “காங்கிரசு அரசாங்கம் அதிகாரத்தில் இருந்தபோது, ​​பெங்களூரில் குண்டுவெடிப்பில் ஈடுபட்டிருந்தபோது, ​​முழு நாட்டிலும் எங்கள் வாழ்வாதாரத்தில் ஐந்து ஆண்டுகளில் பாதுகாப்பானது குண்டுத் தாக்குதலுக்கு உள்ளாகி விட்டதா? கூட்டம் “மோடி” என்று கூச்சலிட்டது) இது எனக்கு உரியது அல்ல, ஆனால் உங்கள் வாக்கின் அதிகாரம் காரணமாக, “பார்வையாளர்களிடமிருந்து வரும் விடையங்களைத் தூண்டும் அவரது குணாம்சத்தில் அவர் கூறினார்.

மாநிலத்தில் அதிகாரத்தில் உள்ள கூட்டணி அரசாங்கத்தை அவர் விமர்சித்தார், பி.ஜே.பிக்கு ஆதரவாக வாக்களிப்பதற்காக மக்கள் கூட்டத்தை அவர் வலியுறுத்தினார். கர்நாடக மாநிலத்தைச் சேர்ந்தவர்கள், முதலமைச்சர் யார் என்பதில் குழப்பம் நிலவுகிறது. வருமான வரித் துறையை அவர்கள் கேள்வி கேட்கும்போது, ​​அவர்கள் வெளிப்படையானவர்கள் அல்ல. நீங்கள் அவர்களிடம் வெளிப்படையானவராக இருக்க வேண்டும்? தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிரதிநிதி ஒரு சாதாரண மனிதனிலிருந்து வேறுபட்டிருக்க வேண்டும்? ” அவர் மேலும் கேட்டார். கர்நாடகாவில் நடந்த தேர்தல்களில், வருமான வரி விவகாரங்களை மோடி பகிரங்கமாக குறிப்பிட்டுள்ளார். காங்கிரஸ் மற்றும் ஜே.டி. (எஸ்) தலைவர்கள் இந்தத் தாக்குதல்களுக்கு எதிராக ஆர்ப்பாட்டம் செய்தனர் மற்றும் அரசியல் ரீதியாக ஊக்கமளிக்கும் சோதனைகளை மத்திய அரசு குற்றம் சாட்டினர்.

ஜம்மு-காஷ்மீரில் ஆயுதப்படைகளின் சிறப்பு அதிகாரச் சட்டத்தை (AFSPA) அகற்றுவதையும், ஜம்மு-காஷ்மீரை இராணுவமயமாக்குவதையும் காங்கிரசின் தேர்தல் வாக்குறுதியிலும் அவர் எடுத்துக் கொண்டார். “எங்கள் மாநாட்டில், காங்கிரஸை நாங்கள் AFSPA ஐ திரும்பப் போடுவோம், இது எங்கள் துணிச்சலான வீரர்களுக்கு விசேட அதிகாரம் கொடுக்கும், அது உங்களுக்கு புரியவில்லையா? அது கோபமில்லையா? ஆயிரக்கணக்கான சிப்பாய்கள் காஷ்மீருக்கு தங்கள் உயிர்களை இழந்தனர், இப்போது அவர்கள் எங்கள் வீரர்களை நிராயுதபாணிகளாக்க விரும்புகிறார்கள். காஷ்மீரில் இருந்து இராணுவத்தை அவர்கள் திரும்பப் பெறுவார்கள் என்று அவர்கள் கூறினர். அவர் கேட்டார்.

பாஜகவுக்கு வாக்களிக்க முதல் முறையாக வாக்காளர்களை மோடி கேட்டுக் கொண்டார், அவர்களில் பலர் கலந்து கொண்டனர். மோடியின் ஆதரவை நாங்கள் பதிவு செய்ய இங்கு வந்துள்ளோம், அவர் ஆட்சிக்கு வந்தபின், அபிவிருத்தியும், முக்கியமான போராட்டங்களும் ஆர்ப்பாட்டங்கள், அறுவை சிகிச்சை வேலை நிறுத்தங்கள் மற்றும் பாலகாட் வேலைநிறுத்தம் போன்றவை. நான் எல்லா முடிவுகளிலும் உடன்படவில்லை என்றாலும், நல்லது “என்கிறார் அபிஷேக், பெங்களூரிலிருந்து ஒரு பொறியியலாளர், அவர் பேரணியில் கலந்து கொண்டார்.

பிற்பகல் 4 மணியளவில் ஆரம்பிக்கப்பட்ட நிகழ்ச்சி தாமதங்கள் காரணமாக 6:45 மணிநேரத்திற்கு மாற்றப்பட்டது. பெங்களூரில் இருந்து தேஜஸ்வி சூர்யா, சதானந்த கவுடா, பி.சி.மோகன் ஆகியோரும், பி.எஸ். எடியூரப்பா, ஆர் அசோகா உட்பட மாநிலத் தலைவர்களையும் சந்தித்து பேசினர். தேஜஸ்வி, பெங்களூரு (தெற்கு) தொகுதியில் இருந்து போட்டியிடுகிறார், அவர் அரங்கில் பேசுகையில் உரத்த சியர்ஸ் பெற்றுள்ளார். தேஜஸ்வினி ஆனந்த குமார், அதே இடத்திலிருந்த வேட்பாளராக பரவலாக நின்றவர், பொதுக் கூட்டத்தில் கலந்து கொண்டார்.

நாளைய தினம், மாங்கலூரில் ஒரு மாபெரும் பேரணியின் முன் மோடி உரையாற்றினார்.

இன்று அன்பும் பாசமும் மங்கலூருக்கு நன்றி. pic.twitter.com/zyvo6d10C3

– சௌகிதர் நரேந்திர மோடி (@ நாந்த்ரம்மாடி) ஏப்ரல் 13, 2019

கர்நாடகாவில் பத்து நாட்களுக்குள் பிரதம மந்திரி ஏழு பேரணிகளில் சனிக்கிழமை ரெயில்கள் உள்ளன. தெற்கு கர்நாடகாவில் ஏப்ரல் 18 ம் தேதி, பெலாஜிக்கும் சிக்காடியும் பேசுவார். மோடி பிரதமர் வேட்பாளராக நரேந்திர மோடி போட்டியிடுவார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. கர்நாடக மாநிலத்தில் 22 இடங்களை கைப்பற்ற இலக்கு நிர்ணயித்துள்ளோம்.இந்த மோடி போன்ற உலகத் தலைவருக்கு நாம் பெருமிதம் கொள்ளலாம் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம், “என்றார் எடியூரப்பா.

admin Author