கேலக்ஸி குறிப்பு 10 புரோ சாம்சங் பெரிய மாடல் அழைப்பு – SamMobil

நாங்கள் பிரத்தியேகமாக சாம்சங் கேலக்ஸி குறிப்பு இரண்டு வெவ்வேறு மாதிரிகள் தொடங்கும் என்று இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு அறிக்கை 10 இந்த ஆண்டு . மாதிரிகள் வேறுபட்ட திரை அளவுகள் மற்றும் கேமரா அமைப்புகளை வைத்திருக்கும். ஒரு எதிர்பார்க்க முடியும் என அவர்கள் சற்று வேறுபட்ட பெயர்கள் இருக்கலாம்.

பிரபல தொழில்நுட்ப கசிவு @UniverseIce பெரிய மாடல் கேலக்ஸி குறிப்பு 10 ப்ரோ என்று அழைக்கப்படுகிறது என்று கூறுகிறது. சமீபத்திய ஆண்டுகளில் சாம்சங் வெவ்வேறு முதன்மை மாடல்களில் பயன்படுத்தப்படுவது “ப்ரோ” பிராண்டிங் அல்ல. இது கேலக்ஸி S8 / S9 / S10 + மாடல்களில் இருந்து வெளிப்படையாக “+” பிராண்டிங்கைத் தேர்ந்தெடுத்துள்ளது.

கேலக்ஸி குறிப்பு 10 ப்ரோ என்று அழைக்கப்படும் பெரிய மாடல்?

எங்கள் அறிக்கை படி, SM-N970 மற்றும் SM-N975 இரண்டு முக்கிய கேலக்ஸி குறிப்பு உள்ளன 10 மாதிரிகள். இந்த இரண்டு மாடல்களும் முறையே 6.28 அங்குல மற்றும் 6.75 இன்ச் டிஸ்ப்ளே இரட்டை மற்றும் மூன்று கேமரா அமைப்புகள் கொண்டதாக இருக்கும் என்று முந்தைய அறிக்கை தெரிவித்தது. இந்த புதிய தகவல் மூலம் செல்ல ஏதாவது இருந்தால், இந்த மாதிரிகள் கேலக்ஸி குறிப்பு 10 மற்றும் கேலக்ஸி குறிப்பு 10 ப்ரோ என முத்திரை.

பெரிய மாதிரி வழங்கக்கூடிய எந்த கூடுதல் செயல்பாட்டையும் “புரோ” பிராண்டிங் குறிக்கிறது? சாம்சங் கேலக்ஸி நோட் தொடரில் முதலில் பயனாளர்களை இலக்காகக் கொண்டது. இந்த வேறுபாட்டை நியாயப்படுத்தும் பிற செயல்பாடு என்ன என்பதைப் பார்ப்பது சுவாரசியமாக இருக்கும். இது ப்ரோ மாடலுக்கான இமேஜிங் துறையிலும் மேலும் உறை உந்துவிடக்கூடும், ஆனால் அது இப்போது வெறும் ஊகம்தான்.

நான்கு வேறுபட்ட கேலக்ஸி குறிப்பு பற்றிய அனைத்து பேச்சுவார்த்தைகளுக்குமான 10 மாடல்கள், நாங்கள் எங்களது அறிக்கையில் குறிப்பிட்டுள்ளோம், அந்த மாதிரி எண்கள் SM-N971 மற்றும் SM-N976 இரு பிரதான மாடல்களின் 5G மாறுபாடுகளாக இருக்கும். சுருக்கமாக, இரண்டு கேலக்ஸி குறிப்பு 10 மாதிரிகள் 4G LTE மற்றும் 5G வகைகளில் கிடைக்கும்.

இது சாம்சங் ஆண்டு அதன் இரண்டாவது தலைமை ஸ்மார்ட்போன் அழைப்பு முடிவடையும் என்ன பற்றி சில விரைவில் இன்னும் ஒரு பிட் தான். விஷயங்கள் வரிசையை மாற்றக்கூடும் என்ற சாத்தியக்கூறு உள்ளது. சாம்சங் கைபேசியைத் துவக்கும் போது, ​​சில மாதங்களுக்கு முன்பு நாங்கள் இன்னும் இருக்கிறோம். இந்த சாதனங்களின் கண்ணாடியைப் பற்றிய தெளிவான தகவல்கள் இந்த கட்டத்தில் வெளிவரவில்லை. நாம் கேலக்ஸி குறிப்பு பற்றி விவரங்கள் எதிர்பார்க்கலாம் 10 வரும் வாரங்களில் மேற்பரப்பில்.

admin Author