20 புத்திசாலி ஈ விருது வென்றவர்கள் முனிச் நகரில் காட்சிப்படுத்தப்பட வேண்டும் – CleanTechnica

சுத்தமான பவர்

ஏப்ரல் 12, 2019 அன்று வெளியிடப்பட்டது சார்லஸ் டபுள்யூ

ஏப்ரல் 12, 2019


புத்தாண்டு மின் மேம்பாட்டிற்கான சிறந்த திட்டப்பணியாளர்களான 2019, எதிர்காலத்தின் கட்டம் உள்கட்டமைப்பை மேம்படுத்துவதன் மூலம், டிஜிட்டல் தொழில்நுட்பங்களை புதுப்பித்தல், மின்சாரம்-வெப்பமூட்டும்-இயக்கம் துறைகள் இணைத்தல் மற்றும் மின்சாரம் வர்த்தகம் மற்றும் மார்க்கெட்டிங், புனித E வர்த்தக கண்காட்சியின் அமைப்பாளர்கள், இது 15-17 ம் தேதி மியூனிக்கில் நடைபெறும்.

கலபகோஸ் தீவுகளில் ஒரு புதுமையான இறுதிப் திட்டத்தில், ஒரு கலப்பு சூரிய + சேமிப்பு + உயிரி எரிபொருள் அமைப்பு, சிமெனால் உருவாக்கப்பட்டது, ஏர்ரிஃப்ட் செய்யப்பட்ட, மற்றும் மாதத்திற்கு 28 டன் டீசல் எரியும் ஜெனரேட்டர்கள் பதிலாக கட்டப்பட்டது. ஈக்வடார்ட்டின் சொந்த ஆலை, ஜட்ரோபாவின் எண்ணெய் நிறைந்த கொட்டை, புதிய காப்புப்பிரதி ஜெனரேட்டர் எரிபொருளாக உள்ளது, யுனெஸ்கோவின் உலக பாரம்பரிய தளமான ஃபோசில் எரிபொருளை விடுவிக்கிறது.

சீமென்ஸ் நிறுவனம் உருவாக்கிய கலப்பு சூரிய + சேமிப்பு + உயிர் எரிபொருள் அமைப்பு இப்பொழுது கலபகோஸ் தீவுகளில் மின்சாரம் தேவைப்படுகிறது. கடன் சீமன்ஸ்

இந்த ஆண்டு மீண்டும், சிறந்த திட்டப்பணிகளில் உள்ள இறுதிவாதிகள், சூரிய தொழில்நுட்பம் உலகெங்கிலும் அதிகரித்து வருவதோடு, ஒரு முக்கிய தொழில்நுட்பத்தின் பங்கையும் எடுத்துக் காட்டுகிறது. ஹைபரிட் கருத்துகள், அதேபோல ஒளிமின்னழுத்தமும் சேமிப்பு தொழில்நுட்பங்களுடன் இணைந்து, புதுப்பிக்கத்தக்க ஆற்றலின் கிடைக்கும் தன்மை மற்றும் உறுதிப்பாடு ஆகியவற்றை உறுதிப்படுத்துகின்றன. கட்டண-கட்டணங்களில் இல்லாமல் இயக்கப்படும் நிறுவங்களுக்கான போக்கு மேலும் மிகத் தெளிவாக உள்ளது.

கீழே உள்ள நிறுவனங்கள் இரண்டு பிரிவுகள், சிறந்த திட்டங்கள், மற்றும் ஸ்மார்ட் புதுப்பிக்கத்தக்க எரிசக்தி இறுதி நிறுவனங்கள் உள்ளன.

சிறந்த செயற்திட்டங்களில் உள்ள இறுதி முடிவுகள் :

BayWa புதுப்பிக்கத்தக்க எரிசக்தி GmbH (ஜேர்மனி): தெற்கு ஸ்பெயினில் டான் ரோட்ரிகோ சூரிய பூங்கா மானியங்கள் இல்லாமல் நிதியளிக்க முதல் ஐரோப்பிய ஒளிமின்னழுத்த மின் நிலையம் ஆகும். 265 ஹெக்டேர் பரப்பளவில் 500,000 சூரிய மின்கலங்கள் நிறுவப்பட்டுள்ளன, மற்றும் பூங்காவின் மொத்த உற்பத்தி 175 மெகாவாட் ஆகும். 25 யூரோக்கள் / மெகாவாட் குறைவாக, டான் ரோட்ரிகோவின் மின் உற்பத்தி செலவுகள் (எல்.சி.இ.ஈ, மின்சக்தி செலவு) மின்சக்தி ஆலைகளின் விட குறைவாக இருக்கும். மானியங்கள் தேவை இல்லாமல் ஐரோப்பாவின் சன்னி பிராந்தியங்களில் புதைபடிவ சமநிலையை அடைவதற்கு புதுப்பிக்கத்தக்க ஆற்றல் ஏற்கனவே சாத்தியம் என்று இது காட்டுகிறது.

Bluestorage (பிரான்ஸ்): தங்கள் சொந்த மின்சாரம் உற்பத்தி செய்யும் சுற்றுச்சூழல் நட்பு சினிமாக்களின் சங்கிலி கேனல் ஒலிம்பியா என்ற பெயரில் தொடங்கப்பட்டுள்ளது. மத்திய மற்றும் மேற்கு ஆப்பிரிக்கா முழுவதும் 50 முற்றிலும் சுய இயங்கும் திரைப்படங்கள் இயக்கத்தில் உள்ளன. 140 kWp சூரிய மாதிரிகள் மற்றும் 400 kWh சேமிப்பகத்துடன் ஒரு ஹைப்ரிட் முறை மூலம் சினிமாக்கள் வழங்கப்படுகின்றன. கிராமப்புற சூழல்களில் கலாச்சாரம் மற்றும் பொழுதுபோக்கிற்கு தேவையான உள்கட்டமைப்பை இது உருவாக்குகிறது.

சுத்தமான மேக்ஸ் Enviro எரிசக்தி தீர்வுகள் பிரைவேட். இந்தியாவின் கர்நாடகா மாநிலத்தில், சேதுவில், 145 மெகாவாட் உற்பத்தி செய்யும் ஒரு கட்டம்-இணைந்த சூரிய பூங்கா, சூரிய மின்சக்தி குறைந்த இடர்பாடுகளுடன் சுலபமாக மாறுகிறது. CleanMax என்பது ஒரு உள்ளூர் பசுமை சக்தி வழங்குனராகும், இது புதுப்பிக்கக்கூடிய ஆற்றல் கொண்ட நிறுவனங்களை வழங்குவதால், அவை தங்கள் சொந்த PV நிறுவல்களில் முதலீடு செய்ய வேண்டியதில்லை. இது, உதாரணமாக, பெங்களூரு வளாகத்தின் முழு ஆற்றல் கோரிக்கைக்கு சூரிய ஒளியில் இருந்து அதிகாரத்துடன் கூடிய அடோப் இந்தியாவிற்கு சாத்தியமாக்கியது.

Dhybrid Power Systems GmbH (ஜெர்மனி): சோமாலிலாந்து (கிழக்கு ஆபிரிக்காவில்) உள்ள ஒரு உள்ளூர் பயன்பாட்டு நிறுவனமான ஒரு ஃபோட்டோவோல்டைக் நிறுவும் (200 kWp) மற்றும் ஒரு லித்தியம்-அயன் சேமிப்பு அலகு (265 kWh) பகல் நேரத்தில் ஜெனரேட்டர்கள். ஒரு ஸ்மார்ட் கிரிட் கட்டுப்பாட்டு அமைப்பு முழுமையான தானியங்கி மற்றும் சுமை சார் சார்ந்த கட்டுப்பாடு மற்றும் அனைத்து ஆற்றல் ஆதாரங்களின் கட்டுப்பாட்டிற்கும் பொறுப்பாகும். உற்பத்தியாளர் அல்லது தொழில்நுட்பம் பொருட்படுத்தாமல், புதுப்பிக்கத்தக்க ஆற்றலின் பங்கு இந்த முறையிலான இதேபோன்ற பயன்பாடுகளில் விரிவாக்கப்படலாம்.

IBC சூரிய ஆற்றல் GmbH (ஜெர்மனி): Sammatz (Wendland) இல் உள்ள மைக்கேல் ஷோஃப் திட்டம் ஜேர்மனியில் உள்ள ஒரு கிராமம் உள்நாட்டில் உற்பத்தி செய்யக்கூடிய புதுப்பிக்கத்தக்க ஆற்றலுடன் சக்தியளிப்பதாக நிரூபிக்கிறது. மொத்தம் 190 kWp photovoltaics ஒன்பது கட்டிடங்கள் நிறுவப்பட்ட மற்றும் சூரிய சக்தி மீது 90% மீது தளத்தில் நுகரப்படுகிறது. ஒரு 200 kWh லித்தியம் பேட்டரி அமைப்போடு இணைந்து, வெற்றியாளர்கள் 40 சதவிகிதம் தன்னிறைவு விகிதத்தை அடைகிறார்கள்.

ஜப்பான் புகையிலை சர்வதேச (ஜோர்டான்): அம்மனில் இந்த புகையிலை தொழிற்சாலை தொழிற்துறை வெப்ப வெப்பம் மற்றும் குளிரூட்டுதல் ஆகியவற்றை உண்டாக்குகிறது. இது முதல் முறை சூரிய மண்டல நீராவி தலைமுறை மற்றும் சூரிய வெப்ப குளிர்ச்சி உலகில் எங்கும் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. ஜோர்டானிய புகையிலை புகையிலை தொழிற்சாலை 1,254 சதுர மீட்டர் பரப்பளவை சேகரிக்கும் கலரில் பொருத்தப்பட்டிருந்தது, மேலும் இரண்டு கட்ட உறிஞ்சுதல் குளிர்சாதன பெட்டி பயன்படுத்தப்பட்டது.

Mondas GmbH (ஜெர்மனி): 38 மெதுவான சூரிய வெப்ப நிறுவல்கள் இடம்பெறும் ஃப்ரீபுர்க்கில் புதிதாக உருவாக்கப்பட்ட குடியிருப்பு பகுதி Gutleutmatten இல் ஒரு ஸ்மார்ட் ஹாட் நெட்வொர்க் அமைக்கப்பட்டது. 1,350 குடியிருப்பாளர்களுடன் மொத்தம் 525 வீடுகளும் வெப்ப நெட்வொர்க்குடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன. AI வழிமுறைகள் மற்றும் விசேடமாக உருவாக்கப்பட்ட IOT (திங்ஸ் இன்டர்நெட்) வலை மேடையில் சூரிய சேகரிப்பாளர்களுக்கு, பரவலாக்கப்பட்ட சூடான நீர் சேமிப்பு தொட்டிகள் மற்றும் மையப்படுத்தப்பட்ட கோஜெனரேஷன் அமைப்புகளுக்கு ஆற்றல் நிர்வாகத்தை கவனித்துக்கொள்கின்றன.

NEXTracker, இன்க். (அமெரிக்கா): மகரிஷி யுனிவர்சிட்டி ஆஃப் மேனேஜ்மென்ட்டில் 1.1 மெகாவாட் சூரிய ஆற்றல் ஆலை உள்ளது, இது அமெரிக்காவின் சூரிய மின்கலத்தில் செயலில் உள்ள கண்காணிப்பு தொழில்நுட்பம் மற்றும் வெனடியம்-ஓட்டம் பேட்டரி ஆற்றல் சேமிப்பு ஆகியவற்றை இணைக்கிறது. அமைப்பு ஒரு ஸ்மார்ட் கண்காணிப்பான் கட்டுப்பாட்டு முறைமையைப் பயன்படுத்துகிறது, இது ஒவ்வொரு வரிசையிலும் நிழல் நிழல், வானிலை அல்லது உண்மையான நேரத்தில் தளத்தின் நிலப்பரப்பு ஆகியவற்றை ஈடுகட்ட உதவுகிறது. புதிய சூரிய மற்றும் சேமிப்பு மின் நிலையம் பல்கலைக்கழகத்தின் மொத்த ஆற்றல் வழங்கலில் 43 சதவீதமாக புதுப்பிக்கத்தக்க ஆற்றலைக் கொண்டுவருகிறது, மேலும் அதன் மின்சார மசோதாவை 30% குறைக்க கணித்துள்ளது.

சீமென்ஸ் ஏஜி (ஜெர்மனி): ஹைபரிட் பவர் ஆலை இசபெலா மிகப் பெரிய கேலபகோஸ் தீவில் அமைந்துள்ளது, கிட்டத்தட்ட 900 குடும்பங்களை சூரிய ஆற்றல் மற்றும் உயிரி எரிபொருள்களில் இருந்து கார்பன்-நடுநிலை சக்தியுடன் வழங்குகிறது. 952 kWp photovoltaic நிறுவல் மற்றும் 330 kWh திறன் கொண்ட ஒரு பேட்டரி சேமிப்பு அமைப்புக்கு கூடுதலாக, டீசல் ஜெனரேட்டரை 1,625 kW கொண்ட வெளியீட்டில் கொண்டுள்ளது. இயற்கை தாவர ஜட்ரோபாவின் எண்ணெய் ஒரு உயிரி எரிபொருள் பயன்படுத்தப்படுகிறது. ஸ்மார்ட் கட்டுப்பாட்டு அலகுக்கு நன்றி, ஒரு பி.வி. முன்னறிவிப்பு அமைப்பு மற்றும் குவிமாற்றிகள், சூரிய ஒளி பிரகாசிக்கும் போது டீசல் ஜெனரேட்டர் அணைக்கப்படும்.

Solare Datensysteme GmbH (ஜெர்மனி): இரண்டு கட்ட கட்டுப்பாட்டு அமைப்பு சோலார்-புகுபதிவு இரண்டு ஃபோட்டோவோல்டிக் நிறுவல்களின் மொத்த வெளியீடு வரம்பை மீறுகிற போதிலும், உணவு-கட்டுப்பாட்டு வரம்புகள் இணங்குவதை உறுதிப்படுத்துகிறது. இது பயன்பாட்டு நிறுவனத்தால் குறிப்பிடப்பட்டதை விட அதிகமான மின் சக்தியை கட்டியமைக்காது என்பதாகும். கூடுதலாக, முடிந்த அளவு அதிக சக்தி சுய நுகர்வுக்காக தக்கவைக்கப்படுகிறது. கட்டம் ஆபரேட்டர்கள் இப்போது அவர்கள் ஏற்க மறுக்க வேண்டிய கோரிக்கைகளை ஏற்கலாம்.

ஸ்மார்ட் ரெனிவபிள் எரிசக்தி பிரிவில் இறுதி முடிவுகள்:

Axiotherm GmbH (ஜெர்மனி): வெப்பமான மற்றும் சூடான நீரில் வெப்பநிலை மற்றும் சூடான நீருக்கான வெப்ப ஆற்றல் சேமிப்பு அலகு kraftBoxx, மேலதிக சேமிப்புக் குச்சிகளைப் பயன்படுத்துகிறது, மேலும் வழக்கமான எடை மற்றும் குளிரூட்டல் அமைப்புகள் விட அதிக எரிசக்தி சேமிப்பக திறன் அதிகம் உள்ளது. ஸ்டிக்கிகளும் ஏற்கனவே உள்ள கணினிகளில் மீண்டும் விலகலாம். வெப்ப அல்லது குளிர் சேமிப்பு முறையின் தேவையான இயக்கப் புள்ளியைப் பொறுத்து, குறிப்பிட்ட வெப்பநிலை வரம்புகளுக்கு அவற்றை மேம்படுத்துவதற்காக பல்வேறு ஊடகங்களுடன் குச்சிகள் நிரப்பப்படுகின்றன. அதன் உயர் ஆற்றல் சேமிப்பு திறன் காரணமாக, kraftBoxx ஒற்றை குடும்ப வீடுகளில் துறையில் இணைப்பு ஏற்றதாக உள்ளது.

கோல்ட்பெக் சோலார் ஜி.பீ.ஹெச் (ஜெர்மனி): கோல்ட்பெக் இன் எரிசக்தி உகப்பாக்கம் மென்பொருள் அலுவலக கட்டடங்களுக்கான பல்வேறு புதுப்பிக்கத்தக்க ஆற்றல் அளிப்பு கருத்துகளின் பொருளாதார மற்றும் சூழியல் மதிப்பீடுகளை ஒப்பிடுவதற்கான திட்டத்தின் ஆரம்ப கட்டங்களில் GEOS பயன்படுத்தப்படலாம். இது ஒருவருக்கொருவர் மாற்றுதலுடனான ஒற்றுமையின் அடிப்படையிலான ஒப்பீடு மற்றும் தரநிலையுடன் செயல்படுகிறது, இதனால் மிகவும் செலவினமான மற்றும் நிலையான தீர்வை காண முடியும்.

பியோன் டெக்னாலஜி ஏஜி (ஜேர்மனி): மின்சார ஏவுகணை சார்ஜிங் நிலையம் மின்சார வாகனங்களுக்கான உள்கட்டமைப்பில் முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது. ஒரு குழு விளையாட்டுப் பகுதி போன்ற வடிவத்தில், சிறிய மற்றும் நிலையான கான்கிரீட் சார்ஜிங் நிலையம் 22 kW வரை சார்ஜ் செய்யும் அதிகாரத்தை வழங்குகிறது. தெருக்கூட்டங்களின் இந்த நேர்த்தியான இன்னும் திடமான துண்டு மிகவும் பயனீட்டாளராக உள்ளது. வீட்டுப் பொருள் மீனவர்கள் விஷயத்தை துகள் மற்றும் காற்றிலிருந்து நைட்ரஜன் ஆக்சைடுகளை நீக்குகிறது.

ரேனிவாட் (பிரான்ஸ்): சன்சாட் டிஜிட்டல் இரட்டைடன், சூரிய ஒளி மின் உற்பத்தி நிலையத்தை எந்த நேரத்திலும் கதிர்வீச்சு அளவைக் கணக்கிட வேண்டிய அவசியமின்றி, ஆபரேட்டர்கள் தங்கள் சூரிய ஆற்றலின் நிலைமையை கண்காணிக்க முடியும். உண்மையான மகசூல், செயற்கைக்கோள் மூலம் நிர்ணயிக்கப்பட்ட சூரிய கதிர்வீச்சுத் தரவுகளைப் பயன்படுத்தி இலக்கு மகசூலுடன் தொடர்ந்து ஒப்பிடுகையில் உள்ளது. இது குறைவான மகசூல்களுக்கு பயனுள்ள நுண்ணறிவுகளை வழங்குகிறது மற்றும் ஆரம்பகாலத்தில் சாத்தியமான பிழைகள் கண்டறிய உரிமையாளர் அல்லது ஆபரேட்டர் உதவுகிறது.

Smappee (பெல்ஜியம்): மட்டு ஆற்றல் மேலாண்மை அமைப்பு Smappee Infinity, இது retrofitted முடியும், ஒரு வீட்டில் ஆற்றல் ஓட்டங்கள் பகுப்பாய்வு மற்றும் ஒரு ஸ்மார்ட்போன் பயன்பாட்டில் பார்வை அவற்றை காட்டுகிறது. இது பெரிய மின் சுமைகளை அடையாளம் காண உதவுகிறது, இது பின்னர் தேவைப்படும் மற்றும் அணைக்கப்படலாம். இயங்கினால் இயங்கும் ஆற்றலின் முடிந்த அளவுக்கு-தளத்தில் நுகரப்படும் என்பதை உறுதிப்படுத்த நாள் சுற்றளவில் சுமைகளை கட்டுப்படுத்த முடியும். கணினிச் சந்திப்பு சாத்தியமான போதெல்லாம் மலிவான கட்டணங்களைப் பயன்படுத்துவதற்கு சார்ஜ் செய்யலாம், உதாரணமாக, அல்லது வீட்டு இணைப்புக் கட்டத்தில் குறிப்பிட்ட சுமை வரம்புகளை மீறுவதால் கட்டணம் வசூலிக்காது.

SolarEdge Technologies Inc. (இஸ்ரேல்): SolarEdge இன் மெய்நிகர் ஆற்றல் ஆலை தீர்வு குழுக்கள் ஒரு மெய்நிகர் ஆலைத் தொழிற்சாலை ஒன்றை உருவாக்கும் திறனற்ற ஆற்றல் உற்பத்தி நிறுவல்கள், மற்றும் ஒருங்கிணைப்புகளை கட்டம் சேவைகளை வழங்க அல்லது கட்டம் ஸ்திரத்தன்மைக்கு பங்களிக்கின்றன. மென்பொருள் இயங்குதளம் தனிப்பட்ட ஆற்றல் உற்பத்தி ஆலைகளின் சுயாதீனமாக செயல்படுகிறது. பரவலாக்கப்பட்ட மற்றும் மேகம் அடிப்படையிலான செயலாக்க சக்தி அறிவார்ந்த கலவையை தாமதம் ஒரு குறைந்தபட்ச வைக்கப்படும் என்று உறுதி, இது கட்டம் சேவைகள் அவசியம்.

சோலார்ஜாப்ஸ் (உக்ரைன்): இந்த சூரிய ஒளியானது நிழலை வழங்குவதில்லை, அவை மின் கட்டணத்தை வீழ்த்துகின்றன. குறுந்தகடுகள் DC- ஐ AC ஆக மாற்றுவதன் மூலம் மைக்ரோனெய்வேட்டர்களால் வழங்கப்படுகின்றன, இதனால் மின்சார உபகரணங்கள் நேரடியாக சந்தி பெட்டியில் இருந்து ரீசார்ஜ் செய்யப்படலாம். பி.வி. blinds ஸ்மார்ட்போன் பயன்பாட்டினால் கட்டுப்படுத்தப்படலாம் அல்லது, மாற்றாக, உகந்த சூரியன் வெளிப்பாட்டிற்கு தானாகவே தங்களை மாற்றிக் கொள்ளலாம்.

Solargis (ஸ்லோவாக்கியா): மென்பொருள் தீர்வு Prospect சிறிய, நடுத்தர மற்றும் பெரிய அளவிலான ஒளிமின்னழுத்த மின் உற்பத்தி நிலையங்கள் முழுமையான விளைச்சல் உருவகப்படுத்துதலைக் காட்டுகிறது. ஆதாரங்களின் வரம்பிலிருந்து சராசரியான வானிலை மற்றும் கதிர்வீச்சுத் தரவுகளின் அடிப்படையில், ஃபோட்டோவோல்டாய்டிக் நிறுவலின் தொழில்நுட்ப உருமாதிரி நம்பகமான மகசூல் முன்னறிவிப்பை வழங்குகிறது. இதன் விளைவாக தானாக தெளிவான மற்றும் விரிவான அறிக்கையில் வழங்கப்படுகிறது.

சோலார் இன்வெர்ட்டை GmbH (ஜெர்மனி): செல்வ-பி.வி என்பது ஒரு 1.68 kWp photovoltaic நிறுவல் (ஆறு சூரிய மின்கலங்கள்) மற்றும் ஒரு 2.5 kWh சேமிப்பு சாதனம் கொண்ட ஒரு சிறிய, அறிவார்ந்த ஆற்றல் அமைப்பு. தனியார் குடும்பங்களில் சூரிய சக்தியின் சுய நுகர்வுக்கு இந்த அமைப்பு வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இது தேவையான அனைத்து பாதுகாப்பு அம்சங்களையும் கொண்டுள்ளது மற்றும் எளிதாக AC மின்சார சாக்கெட் இணைக்க முடியும்.

Stäubli மின் இணைப்பிகள் AG (ஜெர்மனி): பவர்-ப்ளாப்ஸ் பேட்டரி அலகுகள் PV தொகுதிகள் மற்றும் 230 V மாற்று மின்னோட்ட மற்றும் 12 V மற்றும் 9 V நேரடி மின்னோட்டங்களுக்கு துறைமுகங்கள் உள்ளன. ஒரு ஒருங்கிணைந்த பேட்டரி மூலம் ஆற்றல் க்யூப்ஸ் ஒரு சுய கட்டமைப்பு அமைப்பின் அடிப்படை கூறுகள் ஆகும். பல சேமிப்பக சாதனங்கள் இணைக்கப்படுவதால், ஒரு மைய சேமிப்பக அலகு இல்லாமல் விநியோகிக்கப்படும் கட்டம் உருவாக்குகிறது. எந்த முன்கூட்டியே திட்டமிடல் தேவையில்லை என்பதால், அமைப்பு ஒரு நிலையான கட்டம் இல்லாமல் பிராந்தியங்களில் தற்காலிக மற்றும் நிரந்தர மின்சாரம் வழங்குவதற்கு ஏற்றது.


குறிச்சொற்கள்: , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

எழுத்தாளர் பற்றி

சார்லஸ் நிதி, தொழில்நுட்ப செயல்முறைகளில் புதுப்பிக்கத்தக்க ஆற்றலில் நிபுணத்துவம் பெற்றவர். முக்கிய கவனம் செலுத்தும் பகுதிகளில் பிஃபேசிக் பேனல்கள் மற்றும் சூரிய கண்காணிப்பு ஆகியவை உள்ளன. பிரேசிலில் இருந்து பாப்புவா நியூ கினியா வரையான இடங்களில் 25 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தொழில் துறையில் அவர் செயல்பட்டு வருகிறார்.

admin Author