ஸ்பேல் vs ஜூவண்டஸ் முன்னோட்டம்: சாத்தியமான வரிசைமுறைகள், கணிப்பு, தந்திரோபாயங்கள் … – கடினமான தீர்வுகள்

ஜூனெட்டஸ் சனிக்கிழமை பிற்பகலில் வீட்டை விட்டு வெளியேறும் போது SPL இல் எடுக்கும் போது, ​​எட்டாவது தொடரான ​​Serie A பட்டத்தை வெல்லும் நம்பிக்கையுடன் இருக்கும்.

ஒரு புள்ளி. சனிக்கிழமையன்று ஸ்டேடியோ பாவோலோ மஸாவிற்கு சனிக்கிழமையன்று ஸ்பேலை எதிர்த்துப் போட்டியிடும் வரலாற்றை உருவாக்கவும், அவர்களின் எட்டாவது தொடர்ச்சியான சீரி ஒரு தலைப்பு வெற்றி முத்திரையிடவும் அனைத்து ஜுவண்டிஸ் அவசியம்.

இது 2018-19 ஆம் ஆண்டு சிரிய ஏவில் மஸ்ஸிமில்லனோ அலெக்ரியின் ஆண்களுக்கு ஒரு பரபரப்பான பருவமாக இருந்தது. இதுவரை 31 ஆட்டங்களில் ஜுவண்டிஸ் ஒரு தடவை மட்டுமே இழந்து மூன்று புள்ளிகள் மட்டுமே பெற்றது, ஏற்கனவே 84 புள்ளிகளை குவித்தது. இரண்டாவது இடத்தில் நபோலி, இந்த கட்டத்தில் 20 புள்ளிகளுக்கு பின்னால் உள்ளார் மற்றும் ஒரு வரிசையில் ஒரு அசாதாரண எட்டாவது முறையாக ஸ்குடெட்டோவை உயர்த்துவதற்கு பியான்கனெரிக்கு போதுமானதாக இருக்கும்.

கடந்த முறை அவர்கள் சேரி ஏவில் செயல்பட்டனர், யூயுன்டென்ஸ் வீட்டிலேயே ஏசி மிலனை 2-1 என்ற கோல் கணக்கில் வென்றது. அந்த ஆட்டத்தைத் தொடர்ந்து, எல்.எஃப்.ஏ.ஏ சாம்பியன்ஸ் லீக் காலாண்டில் இறுதி ஆட்டத்தில் AFC அஜாக்ஸிற்கு எதிராக ஓல்டி லேடி 1-1 என்ற கோல் போட்டது. இரண்டாவது லெக் மட்டும் நாட்களுக்கு ஒரு விஷயம், Allegri இந்த வார இறுதியில் ஒரு சிறிய முறுக்குவதை அவரது பக்க கருத்தில் கொள்ளலாம்.

SPAL, மறுபுறம், இத்தாலிய மேல் விமானத்தில் இருந்து வீழ்ச்சியைத் தக்கவைத்துக் கொள்ள போராடுவதைக் காண்கிறது. தற்போது 16 வது இடத்தில், லியோனார்டோ செமிப்பியின் பக்கமானது 18-வது இடத்திற்கு மேல் எம்போலிக்கு மேல் நான்கு புள்ளிகளாக இருக்கிறது, சில ஏழை முடிவுகளை அவர்கள் தள்ளியுள்ள மண்டலத்தில் தள்ளி பார்க்க முடிந்தது.

காக்லியரிக்கு 2-1 என்ற கணக்கில் தோல்வியுற்றபோது, ​​சமீபத்திய ஆட்டங்கள் முடிந்ததும், SPAL ஆனது, மூன்று ரோஸ், ஃப்ரோஸினோன் மற்றும் லசியோவை வென்று மூன்று முன்னதாகவே வெற்றி பெற்றது. இரு அணிகளும் சந்தித்த கடைசி நிமிடத்தில் அவர்கள் 2-0 என்ற கணக்கில் தோற்கடிக்கப்பட்டனர், ஆனால் முந்தைய முந்தைய இரண்டு போட்டிகளில் வெற்றி பெற்ற நிலையில், அவர்கள் நம்பிக்கையற்ற மனநிலையுடன் வார இறுதியில் சந்திப்பிற்கு செல்வார்கள்.

குழு செய்திகள் & தந்திரோபாயங்கள்

SPAL

காயங்கள் காரணமாக வாஸ்கோ ரெகினி, Mattia Valoti மற்றும் ஜாஸ்மின் Kurtic முக்கிய சந்தேகங்கள் உள்ளன. மானுவல் லாஸ்ஸாரி மீண்டும் ஒரு போட்டியில் சச்சரவு செய்து, மேலாளர் அமிலமிக்கு ஒரு ஊக்கத்தை வழங்கியதன் பின்னர், போட்டிக்கான போட்டியில் மீண்டும் ஈடுபட்டார். SPAL அவர்கள் பருவத்தின் பெரும்பகுதியைப் பயன்படுத்தி 3-5-2 இலிருந்து தங்கள் வடிவத்தை மாற்ற முடியாது.

Emiliano Viviano சாம்பியன்கள் எதிராக வீட்டில் அணிக்கு குச்சிகளை இடையே ஒரு உத்தரவாத நட்சத்திரம் உள்ளது. அவர் கஜிலாரிக்கு எதிரான கடைசி ஆட்டத்தில் அமர்ந்து பிறகு வரிசைக்கு மீண்டும் யார் பிரான்செஸ்கோ Vicari, பெலிப்பெ மற்றும் Thiago Cionek, கொண்ட மூன்று மனிதன் backline இருந்து பெற முடியும் அனைத்து பாதுகாப்பு கோரும்.

லாஸ்ஸாரி வலது பக்கமாக வலதுபுறத்தில் இப்போது மீண்டும் கிடைப்பார், அதே நேரத்தில் மொகமட் பாயேர்ஸ் எதிரெதிர் அணியில் தனது இடத்தை வைத்திருக்க வேண்டும். SPAL க்கு முன்னோக்கி செல்லும் அகலத்தை வழங்குவதில் இருவரும் முக்கியமாக இருப்பார்கள், ஆனால் ஆக்கிரோஷமான ஜூவண்டஸ் முழு முதுகையும் அதேபோல் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

சிமோன் மிஸ்ரோரோலி ஜுவண்டிஸுக்கு எதிரான போட்டியாளர்களுக்கான மூன்று-மைய மத்திய மையத்தில் தொடங்க வேண்டும். காக்லியரிக்கு எதிராக இடம்பெறாத அல்சேண்ட்ரோ முர்ஜியாவால் அவர் பங்கெடுத்துக் கொள்ளப்படுவார், அதே நேரத்தில் பாஸ்குவேல் சச்சிதரேலாவால் மூன்றாவது அரங்கை எடுத்துக் கொள்ளலாம், Kurux கிடைக்கக் கூடிய சாத்தியம் இல்லை.

காக்லியரிக்கு எதிராக தோல்வியடைந்த கேப்டன் மிர்ஸ்கோ அன்டூங்கு, SPAL க்குத் தாக்குதலில் தனது இடத்தை பிடிப்பார். இந்த பருவத்தில் அனைத்து போட்டிகளிலும் 13 தடவை போட்டியிட்ட ஆண்ட்ரியா பெடகன்னாவின் முக்கிய இலக்குகளால் அவர் பங்கெடுக்கப்படுவார்.

சாத்தியமான வரிசை (3-5-2): விவினோ; விகாரி, சியோனெக், பெலிப்பெ; லாஸ்ஸாரி, மிஸ்ரோரோலி, முர்கியா, சச்சிட்டரே, கட்டணம்; பெட்ரோனா, அன்டூக்குசி

ஜுவண்டிஸ்

Ajax க்கு எதிரான இரண்டாவது கால் கால் இறுதிப் போட்டி சனிக்கிழமையன்று SPAL க்கு எதிராக மிகவும் மாற்றியமைக்கப்பட்ட அணியை ஆல்ஃப்ரிக்கு தள்ளிவிடும். மேலாளர் ஏற்கனவே தனது பத்திரிகையாளர் மாநாட்டில் உறுதிப்படுத்தியுள்ளார், அவர் சமீபத்தில் ஒரு காயத்திலிருந்து மீண்டுவிட்ட நட்சத்திர நட்சத்திரமான கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோவை ஆபத்தில் மாட்டார்.

ஜியோர்ஜியோ சியெல்லினி மற்றும் எம்ரே ஆகியோர் காயங்களுடன் கிடைக்காத நிலையில் இருக்கிறார்கள், பிளேயஸ் மாட்டுடி, டானியேல் ருகானி, டக்ளஸ் கோஸ்டா, மிரெம்ம் பஜானி மற்றும் மரியோ மன்ட்ஸ்யுக் ஆகியோர் அணியில் இருந்து வெளியேறவில்லை .

# SPALJuve க்கான சதுர பட்டியல் ⚪️⚫️ # FINAAllFine #ForzaJuve pic.twitter.com/LqSBNpr1o9

– ஜூவெண்டஸ்எஃப்சி (@ஜுவெண்டஸ்ஃபென்) ஏப்ரல் 12, 2019

சனிக்கிழமை பிற்பகுதியில் முதல் தெரிவு வோஜீச் ச்செஸ்சென்னியின் இடத்தில் ஜூடியஸ் அணிக்கான ஸ்டிக்கிற்கு இடையில் மிடியா பெரின் விலகினார். மடோரியா டி ஸ்கிகிலியோ மற்றும் லியோனார்டோ ஸ்பினஸ்ஸோலா ஆகியோரும் முறையே ஜோவோவோ கேன்சிலோ மற்றும் அலெக்ஸ் சாண்ட்ரோ ஆகியோருக்கு இடையில் அணிக்கு வருகிறார்கள்.

மார்டின் காசேர்ஸ், ருகானி மற்றும் சியெல்லினி ஆகியோருடன் லியனார்டோ போனூசி சனிக்கிழமை தொடங்க வேண்டும். 21 வயதான பாதுகாவலரான லுகோ கோகோலோவுடன் முதன்முறையாக தனது முதல் அணி அறிமுகமானார்.

மிட்ஃபீல்ட் சில மாற்றங்களைக் காண்பிக்கும். சமி கெடிரா, midweek இல் பெஞ்ச் இருந்து தோற்றமளித்த பிறகு, கிக்-ஆஃப் இருந்து இடம்பெறுகிறது. இல்லை Pjanic மற்றும் Matuidi உடன், Rodrigo Bentancur மீண்டும் தொடங்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, Allegri இரண்டு மனிதன் மிட்ஃபீல்ட் மையத்தை தேர்வு செய்ய வாய்ப்பு. 18 வயதான ஹன்ஸ் நிக்கோலிசி காவிக்லியா பூங்காவின் நடுவே ஒரு விருப்பமும் உள்ளது.

ஜுவன் குவாடார்டோ உடற்பயிற்சிக்குத் திரும்பியவர், ஜூவண்டஸுக்கு வலது புறத்தில் நிற்க வாய்ப்புள்ளது, அதே நேரத்தில் ஃபெடரிகோ பெர்னார்டேசி தாக்குதலின் இடது பக்கத்தில் செல்ல வேண்டும். பாலோ டிபலா தாமதமாக பரபரப்பான வடிவத்தில் இருந்து வந்த ஸ்ட்ரைக்கர், மோயிஸ் கீன் பின்னால் உள்ள ஓட்டத்தில் இயங்கும் படைப்பு மந்தையை எடுப்பார்.

சாத்தியமான வரிசை (4-2-3-1): Perin; டி ஸ்கிகிலியோ, பொன்னுசி, கோக்கோலோ, ஸ்பின்சோசோலா; பென்டன்கூர், கெடிரா; குவாடார்டோ, டைபலா, பெர்னார்டுசிச்சி; கீன்;

முக்கிய புள்ளிவிவரங்கள்

  • சனிக்கிழமையன்று ஜூரியஸ் மற்றும் ஸ்பேல் இடையேயான 36 வது போட்டியானது சியரி ஏ அணியில் 36 வது போட்டியாகும். பியான்கனெர்ரி முந்தைய 35 போட்டிகளில் 22 வெற்றிகளைப் பெற்றார், அதே நேரத்தில் SPAL ஒரு முறை மட்டுமே முதலிடத்தைத் தோற்றுவித்துள்ளார்.
  • இந்த ஆட்டத்தில் ஜூவென்டிஸ் தோல்வியைத் தழுவியிருந்தால், அவர்கள் ஆறு போட்டிகளில் எஞ்சியிருக்கும் லீக் சாம்பியன்களை அணித்தனர் – செரி ஏ வில் முந்தைய தலைப்புக்கான புதிய சாதனை
  • ரோமா மற்றும் லஸியோவிற்கு எதிராக ஸ்பேல் செரி ஏவில் உள்ள கடைசி இரண்டு விளையாட்டுகளை வென்றது. 1968 ஆம் ஆண்டிலிருந்து ஒரு பிரச்சாரத்தில், அடுத்தடுத்து இரண்டு போட்டிகளுக்கு மேல் அவர்கள் வெற்றி பெற முடியவில்லை.
  • ஜுவண்டஸ் அவர்கள் கடந்த 28 சிரியு A போட்டிகளில் (W23 D4) வீழ்த்தப்பட்ட ஒரே ஒரு போட்டியை இழந்துள்ளனர்.
  • இந்த சீசனில் கடந்த 30 நிமிட ஆட்டத்தில் ஜூவென்டிஸ் 30 கோல்களை அடித்தது, வேறு எந்த பக்கத்தையும் விடவில்லை. இதற்கிடையில், SPAL இந்த காலத்தில் (மூன்று) குறைவான அடித்தார்.

பார்க்க வீரர்

மோயிஸ் கீன்

சிவப்பு-சூடான வடிவத்தில் (ISABELLA BONOTTO / AFP / கெட்டி இமேஜஸ் மூலம் புகைப்படம்)

சிவப்பு-சூடான வடிவத்தில் (ISABELLA BONOTTO / AFP / கெட்டி இமேஜஸ் மூலம் புகைப்படம்)

கடந்த மாதம் இளைஞர்களின் உணர்வுகளுக்கு மோஸஸ் கீன் ஒரு கனவாக இருந்தது. 19 வயதான ஸ்ட்ரைக்கர் தனது கடைசி ஐந்து சீரீ ஏ நிகழ்ச்சிகளில் ஐந்து கோல்களை அடித்தார், அதில் Udinese மற்றும் பிரபல் வென்றவர்கள் Empoli மற்றும் ஏசி மிலாவிற்கு எதிரான ஒரு வெற்றி. கடந்த மாதம், பின்லாந்து மற்றும் லீக்டன்ஸ்டைனுக்கு எதிரான UEFA யூரோ 2020 தகுதிகளில் இத்தாலிய தேசிய அணிக்கு ஸ்ட்ரைக்கர் இலக்காக இருந்தார்.

கடந்த மூன்று சீரி ஏ தோற்றங்களில் கீன் வெற்றி பெற்றார், 2009 ஆம் ஆண்டில் மரியோ பாலொல்லேலியிடம் இருந்து அவ்வாறு செய்ய இளம் வீரர். அணியில் ரொனால்டோ மற்றும் மன்ட்ஸ்யூக் ஆகியோருடன், சனிக்கிழமை SPAL க்கு எதிராக ஆரம்பிக்க வேண்டும் என்பதில் அவர் உறுதியாக உள்ளார், வென்ற சகாப்தத்திற்கு மூன்று புள்ளிகளில் நான்கு தொடர்ச்சியான Serie A விளையாட்டுகளில் நிகரமாக இருக்கும் இளைய வீரராக மாறும். ஒரு பெரிய விளையாட்டு ஸ்ட்ரைக்கர் காத்திருக்கிறது.

கணிப்பை

SPAL 1-2 ஜூவண்டஸ்

ஜுவண்டிஸ் மகிமை தேடும் விளையாட்டில் போவார். எட்டாவது பருவத்திற்காக இத்தாலியின் சாம்பியன்களாக தங்கள் நிலைப்பாட்டை அவர்கள் உறுதிப்படுத்த வேண்டும் என்பது ஒரு புள்ளி ஆகும். இருப்பினும், SPAL அவர்கள் சமீபத்திய விளையாட்டுகளில் எந்த விதத்திலும் எந்தவிதமான புஷோரும் இல்லை என்று காட்டியுள்ளன. கடந்த இரண்டு போட்டிகளில் AS ரோமா மற்றும் லசியோவிற்கு எதிரான வெற்றி, அவர்கள் ஒரு பெரிய சண்டை போடுவார்கள் என்று குறிப்பிடுகின்றனர்.

அஜாக்ஸ் எதிரான இரண்டாவது கால் கால் இறுதி டை ஜுவன்டஸ் ஒரு திசை திருப்ப நிரூபிக்க முடியும், மேலாளர் Allegri சப்பாத்தி விளையாட்டு தனது அணி வெட்டு மற்றும் மாற்ற அமைக்க. இருப்பினும், பியான்கெனரி அவர்களின் டாங்கிகளில் போதுமானதாக இருக்க வேண்டும், அத்துடன் Semplici இன் ஆண்களுக்கு எதிராக ஒரு குறுகிய வெற்றிக்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்கவும் , ஒரு எட்டாவது ஸ்குடெட்டோவை வரிசையில் உயர்த்தவும் வேண்டும். ஸ்டாடியோவில் பாவோலோ மஸாவில் ஜூவண்டிஸுக்கு வரலாறு காத்திருக்கிறது.

admin Author