ஸ்டார் வார்ஸ் ஸ்கைவால்கர் டிரெய்லரின் எழுச்சி! லாண்டோ கலிரிஸியன் வருமானம்; இளவரசி லீயா உனக்கு அழகாகக் கண்களைப் பிடிக்கும் – டைம்ஸ் நவ்

ஸ்டார் வார்ஸ் டிரெய்லர் ஆஃப் ஸ்கைவால்கர் டிரெய்லரைப் பாருங்கள்

ஸ்டார் வார்ஸ் டிரெய்லர் ஆஃப் ஸ்கைவால்கர் டிரெய்லரைப் பாருங்கள்

புதிய ஸ்டார் வார்ஸ் எபிசோடில் 9 டிரெய்லர் இறுதியாக முடிந்தது, இது ஒவ்வொரு சொல்லிலும் வியப்பாக இருக்கிறது. ஸ்டார் வார்ஸ் ரசிகர்கள் மாதங்களுக்கு வரவிருக்கும் சாகா படத்திற்கான முதல் டிரெய்லருக்காக ஆவலுடன் காத்திருக்கிறார்கள், மேலும் டிஸ்னி மற்றும் லூகாஸ் பிலிம்ஸ் ஆகியவை தற்போது சிகாகோ, அமெரிக்காவில் நடைபெறவிருக்கும் ஸ்டார் வார்ஸ் கொண்டாட்டங்களில் காட்சிகளையும் வீழ்த்தியபின் அவர்கள் நிச்சயம் வெகுமதி பெற்றனர்.

தில்லை இறுதியாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் நாம் கனவு கண்டது போல் இது அற்புதமானது – ஸ்டார் வார்ஸ்: தி ரைஸ் ஆஃப் ஸ்கைவால்கர். டீஸர் டிரெய்லர் லாண்டோ கர்ரிஸியன், ரே தனது சக்தி திறன்களைப் பயன்படுத்தி, போ டேமரோன் மற்றும் ஃபின்னின் காட்சிகளைப் பயன்படுத்தி எங்களுக்குக் காட்சி அளித்தார். ஆனால் ரசிகர்களின் கண்களைத் தூண்டியது இளவரசி லியாவின் ஒரு ஷாட். கேரி ஃபிஷர் திடீரென மடிந்தபோது, ​​ரசிகர்கள் மனதை அசைக்கச் செய்தார்கள், டிரெய்லரில் அவள் காட்டியதை அவள் நெஞ்சை நெகிழ வைத்தாள். நாங்கள் கியோலோ ரென், செவி மற்றும் பலரும் பார்த்தோம்.

கீழே ட்ரெய்லர் பாருங்கள்:

கடைசி ஸ்டார் வார்ஸ் திரைப்படமான தி லாஸ்ட் ஜெடிவில், க்யோலோ ரென் உச்ச தலைவர் பதவியைக் கண்டார், லூக் ஸ்கைவால்கர் பயிற்றுவிக்கப்பட்டார். பின்னர் கியோவும், அவரது தாயான ஜெனரல் லியாவையும் கொண்டிருந்த எதிர்ப்பை எதிர்த்துப் போரிட்டார். படத்தில், லீயா விண்வெளிக்கு வெடித்துச் சிதறியபின், மீண்டும் பாட்ஸைப் பயன்படுத்தப் பயன்படுத்தினார். இதற்கிடையில், ஃபின் மற்றும் ரோஸ் ஆகியோர் ஒரு தனித்துவமான பணியைப் பெற்றிருந்தனர், அந்த சமயத்தில் அவர்கள் படம்பிடிக்கப்பட்டனர் மற்றும் படத்தின் முடிவில், ஒருவருக்கொருவர் உணர்வுகளை உருவாக்கினர்.

இதற்கிடையில், ரே மற்றும் போ முதல் ஸ்டார் வார்ஸ்: தி ஃபோர்ஸ் அவேகன்ஸ் முதல் தோன்றியதிலிருந்து, முதல் முறையாக போ டாம்ரோனை சந்திக்க வேண்டியிருந்தது. ஆனால் தி லாஸ்ட் ஜெடியின் பணக் கடன் நிச்சயமாக லூக் ஸ்கைவால்கர் மற்றும் க்யோலோ ரென் ஆகியவற்றிற்கும் இடையேயான யுத்தம். லுக் உடல் கூட அங்கு இல்லை மற்றும் அவரது தீவு இருந்து போராட்டம் முன்முயற்சி என்று Kylo உணர்ந்த போது பகுதி நேசித்தேன். திரைப்படத்தின் முடிவில் ரசிகர்கள் இதயபூர்வமாக கைவிடப்பட்டனர், லூக்கா சுழற்சியில் இருந்து மீதமுள்ள உறுப்பினர்கள் கியோலோ ரென் மற்றும் ஜெனரல் ஹக்ஸ் இராணுவத்தின் தாக்குதலைத் தப்பித்தபின்னர், காற்றில் பறந்தனர்.

ஸ்டார் வார்ஸ்: த ஃபோர்ஸ் அவேகன்ஸ், எபிசோட் 9 நடித்து வந்த ஜே.ஜே. ஆப்ராம்ஸ் இயக்கியது, நடிகர் பில்லி டீ வில்லியம்ஸ் லாண்டோ கரிரிசியனின் பங்கை மறுபரிசீலனை செய்வார். நடிகர் டெய்ஸி ரிட்லி, ஜான் போயாகா, ஆஸ்கார் ஐசாக், ஆடம் டிரைவர், டோம்னல் க்ளீசன், அந்தோனி டேனியல்ஸ் , பெனிசியோ டெல் டோரோ மற்றும் மற்றவர்கள் தங்கள் பாத்திரங்களை மீண்டும் எழுதுகின்றனர்.

சிறந்த ஹாலிவுட் பொழுதுபோக்கு மற்றும் செய்திகளுடன் உங்கள் டிவி பார்ப்பதை அனுபவத்தை முடிக்க. இப்போது டைம்ஸ் மூவிஸ் மற்றும் நியூஸ் பேக் கிடைக்கும். இப்போது டைம்ஸ் மேன் பேக்குக்கு உங்கள் கேபிள் / டி.டி.எஸ். வழங்குனரை கேளுங்கள். மேலும் அறியவும்

பிரபலமான வீடியோ

admin Author