ஜெட் ஏர்வேஸில் நெருக்கடி மோசமடைந்தது: இப்போது 11 விமானங்கள் பறக்கின்றன; பிஎம்ஓ நடவடிக்கைகளில் – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

வெள்ளிக்கிழமை ஜெட் ஏர்வேஸ் துயரங்கள், பிரதமர் அலுவலகம் அவசர கூட்டம் நடத்த தூண்டியது வெறும் கேரியரின் கப்பற்படை வெறும் 11 கைவிடப்பட்டது மற்றும் திங்கள் வரை சர்வதேச நடவடிக்கைகளை அதன் ரத்து நீட்டிக்க முடிவு.

ஜெட் ஏர்வேஸ் தொடர்பான விவகாரங்களை ஆய்வு செய்ய பிரதமர் துறை மந்திரி பிரதீப் சிங் கரோலாவை கேட்டுக் கொண்டதாக, விமான போக்குவரத்து அமைச்சர் சுரேஷ் பிரபு கேள்வி எழுப்பியுள்ளார்.

பிரதம மந்திரி கூட்டத்தில் பங்கேற்ற பிறகு, ஜெரோ ஏர்வேஸ் நிர்வாகத்துடன் வீடியோ மாநாட்டின் மூலம் கலோலா சந்தித்தார்.

ஜெட் ஒரு கடுமையான பண நெருக்கடிக்கு உட்பட்டிருக்கிறது, இது நிலப்பகுதிகளுக்கு கட்டாயப்படுத்தப்பட்டுள்ளது, இவற்றில் குத்தகைக்கு செலுத்தப்படாமல் போனது. பல மாதங்களுக்கு கட்டணம் செலுத்தப்படாத ஊழியர்களிடமிருந்தும் எதிர்ப்பு கிளம்பியுள்ளது.

வெள்ளிக்கிழமை ஜெட் ஏர்வேஸ் விமானத்தில் 11 விமானங்களை மட்டுமே பறக்கவிட்டு, உள்நாட்டு வழித்தடங்களில் இந்த வார இறுதியில் இரண்டு நாட்களுக்கு ஆறு விமானங்களும் பறக்கப்படும் என்று கரோலா செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார்.

திங்கள்கிழமை வரை நடவடிக்கைகளைத் தொடர வைப்பதற்கு விமானநிலையம் போதுமான நிதியைப் பெற்றுள்ளது என்றார் அவர். ஸ்டேட் பாங்க் ஆப் இந்தியா தலைமையிலான வங்கியாளர்களின் கூட்டமைப்பு விமான சேவையை நிர்வகித்து வருகிறது.

முதல் பதிப்பு: ஏப்ரல் 13, 2019 07:16 IST

admin Author