2019 ஆம் ஆண்டு வாக்கெடுப்பு: 'காங்கிரஸ் எங்களுக்கு டெல்லியில் மூன்று இடங்களைத் தர விரும்புகிறது' என்கிறார் ஆ

புதன்கிழமை ஆம் ஆத்மி கட்சி எம்.பி சஞ்சய் சிங் காங்கிரஸுடன் கூட்டு சாத்தியம் இல்லை என்று கூறியதுடன், ராகுல் காந்தி தலைமையிலான அலங்காரத்தில் பாரதிய ஜனதா கட்சி மக்களவைத் தேர்தலில் வெற்றி விரும்புகிறது என்று கூறினார், டி.என்.எஸ் பதிவாகும்.

டெல்லியில் காங்கிரஸ் கட்சியின் முன்மொழிவை அவரது கட்சி மறுத்துவிட்டது என்றார். “பஞ்சாப், நாங்கள் நான்கு எம்.பி.க்கள் மற்றும் 20 எம்.எல்.ஏக்கள் உள்ளோம், எங்களுக்கு ஒரு ஒதுக்கீடு இல்லை,” சிங் கூறினார், ANI படி. “சண்டிகரில், நாங்கள் 1.30 லட்சம் வாக்குகளை எடுத்திருந்தோம், அவர்கள் எங்களுக்கு ஒரு இடத்தைக் கொடுக்கவில்லை. கோவாவில், எங்களுக்கு 6% வாக்குகள் கிடைத்தன, எங்களுக்கு இடங்களைப் பெறவில்லை. காங்கிரஸ் எந்த தடையும் இல்லை என்ற தில்லியில், எங்களுக்கு மூன்று இடங்களை கொடுக்க வேண்டும். ”

அரவிந்த் கெஜ்ரிவால் தலைமையிலான கட்சியுடன் கூட்டணி இல்லை என்றால், ஆம் ஆத்மி கட்சியின் டெல்லி மாநாட்டில், கோபால் ராய், இந்தியாவை மன்னிப்பார் என்று தி டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியா தெரிவித்துள்ளது. நரேந்திர மோடி அரசைக் காப்பாற்றுவதில் கவனம் செலுத்துவதா அல்லது இல்லையா என்பதை காங்கிரஸ் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும். “எதிர்க் கட்சிகள் எங்கு இருந்தாலும், காங்கிரஸ் அவர்களை பலவீனப்படுத்த முயற்சிக்கிறது.”

தேசிய தலைநகரில் ஏழு இடங்களைக் கொண்ட மக்களவைத் தேர்தல் மே 12 ம் திகதி நடைபெறுகிறது.

ஆம் ஆத்மி கட்சி எம்.எல்.ஏ. சஞ்சய் சிங் டெல்லியில் காங்கிரஸுடன் கூட்டணி வைத்துள்ளார்: காங்கிரஸ் கூட்டணிக்கு ஆதரவாக இல்லை, அவர்கள் பா.ஜ. டெல்லியில் உள்ள அனைத்து ஏழு இடங்களிலும் ஆம் ஆத்மி போட்டியிடுகிறது. # LokSabhaElections2019 https://t.co/l64nXg5p28

– ANI (@ANI) ஏப்ரல் 10, 2019

மார்ச் மாதம், காங்கிரஸ் தலைவர் பி.சி.சோக்கோ தனது கட்சி டெல்லியில் ஆளும் ஆத்மி கட்சியுடனான ஒரு கூட்டணியை முதலில் நிராகரித்ததைத் தொடர்ந்து தனது கட்சியுடன் ஒரு கூட்டணியை மறுபரிசீலனை செய்வதாக கூறியிருந்தார்.

மார்ச் 9 ம் தேதி, காங்கிரஸ் கட்சியை திமிர்பிடித்த கெஜ்ரிவால் , அதன் வேட்பாளர்கள் வரவிருக்கும் தேர்தல்களில் தங்கள் வைப்புகளை இழக்க நேரிடும் என்று கூறியுள்ளனர். காங்கிரஸை ஒரு கூட்டணியை தோற்றுவிக்கும்படி அவர் முயற்சி செய்ததாக அவர் கூறினார், ஆனால் கட்சி “புரிந்து கொள்ளவில்லை” என்றார்.

மார்ச் 11 ம் தேதி ராகுல் காந்தி காங்கிரஸ் தொழிலாளர்களுக்கு டெல்லியில் ஏழு இடங்களை வென்றெடுக்க வேண்டும் என்று கூறியிருந்தார்.

ஆம் ஆத்மி கட்சி தலைநகரில் ஏழு இடங்களுக்கு அதன் வேட்பாளர்களை அறிவித்துள்ளது.

admin Author