வடக்கு மாகாண சபை தேர்தலில் வாக்குகள் பதிவாகியுள்ளன. 59.77% வாக்குப்பதிவு 5 மணி வரை, 54.49% வாக்குகள் பதிவாகியுள்ளது. காஞ்சிபுரம் மாவட்டம் – முதல்வர்

வட லோக் சபா தேர்தல் வாக்கு சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளை கூறுகிறது: உத்தரப் பிரதேசம், வியாழக்கிழமை வாக்குப்பதிவு உள்ளானது எட்டு இடங்களை உள்ள 5 மணி வரை 59,77 சதவீதம் வாக்காளர் நடைபெற்ற பேரணியில் கலந்து கொண்டவர்கள் registerd அதே சமயம், ஜம்மு காஷ்மீர், வாக்குச் 54,49 சதவீதம் இருந்தது

சாம்லி மாவட்டத்தில் உள்ள சாம்லி மாவட்டத்தில் வாக்களிக்க அனுமதிக்கப்படாத தலித் மக்கள் சாதி பாகுபாட்டின் கூற்றுகளை நிராகரித்ததால் அடையாள அடையாளத்திற்காக இல்லாததால் ஷாம்லியின் ADM விளக்கினார்.

சத்தீஸ்கர்: சத்தீஸ்கர் மாநிலத்தில் சத்தீஸ்கர் மாநிலத்தில் உள்ள நாராயண்பூரில் உள்ள ஓர்ச்சா கிராமத்தில் ஒரு நக்சலைட் கொலை செய்தார். இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல், சத்தீஸ்கர் பொலிஸ் (பாஸ்டர் வரன்) விவேகானந்தா சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார். இந்த சம்பவத்தில் ஒரு STF ஜவான் காயமடைந்தார்.

இதற்கிடையில் மகாராஷ்டிராவில் மொத்தம் 46.13 சதவீதம் வாக்காளர்கள் 3 மணி வரை பதிவு செய்துள்ளனர். டி.என்.எஸ் படி, Maharaashtra வாக்குச் உள்ள 3 மணி வரை 40 க்கும் மேற்ப்பட்ட சதவீதம் வாக்குப்பதிவு பெற்றார் இவை ஒவ்வொன்றும் ஏழு பாராளுமன்ற தொகுதிகளில், நடைபெற்றது. தெ.ஆ. ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்ட லோக் சபா தொகுதியில் காட்பிரோலி-சிமூர் 57 சதவிகிதம் அதிக வாக்குகளைப் பெற்றது.

Gadchiroli ல், இரண்டு பாதுகாப்பு படையினர் ஒரு IED குண்டு வெடிப்பு மற்றும் துப்பாக்கி சூடு இன்று காலை காயமடைந்தனர். மாவோயிஸ்ட்டுகள் பாதிக்கப்பட்ட கச்சிரோலி புதன்கிழமை முதல் கட்ட வாக்குப்பதிவு நடைபெற்றது, அதில் ஒரு சிஆர்பிஎஃப் ஜவானுக்கு காயம் ஏற்பட்டது.

மஹாராஸ்திராவில் உள்ள மற்ற ஆறு தொகுதிகளில் வார்தா (43.90 சதவீதம்), ராம்தேக் (44.5 சதவீதம்), நாக்பூர் (41.25 சதவீதம்), பண்டாரா-கோண்டியா (49.05 சதவீதம்), சந்திரபூர் (46.30 சதவீதம்), யாவத்மால்-வாஷிம் (43.35) சதவீதம்).

நவாடா தொகுதியில் பிஜேபி மற்றும் ஆர்.ஜே.டி. தொழிலாளர்கள் இடையே மோதல் வெடித்தது. ஆர்.ஜே.டி. தொழிலாளர்கள் தங்கள் வாக்களிக்கும் வாக்குச் சாவடிக்கு தங்கள் வழியை கட்டாயப்படுத்தியதாக பா.ஜ.க. தொழிலாளர்கள் குற்றம் சாட்டினர். பிஜேபி தொழிலாளர்கள் இதை எதிர்க்க முயன்றபோது, ​​நிலைமை மோசமடைந்து, மோதல்களுக்கு வழிவகுத்தது, இந்தியா டுடே தெரிவித்தது.

கயானாவில் தலித் வாக்காளர் திருப்பிச் செலுத்தப்பட்ட சம்பவத்தை பகுஜன் சமாஜ் கட்சி கவனத்தில் எடுத்துக் கொண்டது. மாநிலத்தில் இருந்து இதே போன்ற அறிக்கையை கட்சி பெற்றுள்ளது. பி.எஸ்.எஸ். தலைவர் மாயாவதி, தேர்தல் கமிஷனுக்கு கட்சியிடம் சென்று, பின்தங்கிய சமூகத்தைச் சேர்ந்த உறுப்பினர்கள் மிரட்டப்பட்டதாக கூறினர்.

அமேதி தொகுதியில் போட்டியிடும் பா.ஜ.க. தலைவர் ஸ்மிருதி இரானி தனது வேட்பு மனுக்களை வியாழக்கிழமை தாக்கல் செய்தார். உத்திரப்பிரதேச முதல்வர் யோகி ஆதித்யநாத் மற்றும் மூத்த பாரதிய ஜனதா கட்சி (பிஜேபி) தலைவர்கள் அவருடன் சேர்ந்து கொண்டனர். அவர் தொகுதியில் ஒரு சாலட் ஷோவை நடத்தினார், இது ஒரு பெரும் கூட்டம் இருப்பதைக் கண்டது.  

அமேதி தொகுதியில் போட்டியிடும் பா.ஜனதா எம்.எல்.ஏ. ஸ்மிருதி ஈரானி, அமேதி தொகுதியில் போட்டியிடுகிறார். உத்தரபிரதேச முதலமைச்சர் யோகி ஆதித்யநாத் அவருடன் இருந்தார். இதனிடையே, ரெயா பரேலி மக்களவை தொகுதியில் சோனியாவும் தனது வேட்பு மனுக்களை தாக்கல் செய்யப் போகிறார். இரண்டு தலைவர்களும் தங்கள் பயணத்தை விரிவான பூஜா அர்ச்சனாவுடன் கிக்ஸ்டர்ட்டுடன், பின்னர் சாலைகள் மற்றும் பொது பேரணிகளை நடத்தினர்.

உத்திரப்பிரதேசத்தில் உள்ள 8 தொகுதிகளில் முதல் கட்டமாக தேர்தல் நடைபெறுகிறது. பாதுகாப்புப் படையினருடன் கிராமவாசிகள் மோதியதால் கெய்ரோவில் இருந்து துப்பாக்கி சூடு நடந்தது.

அமேதி தொகுதியில் போட்டியிடும் பா.ஜனதா எம்.எல்.ஏ. ஸ்மிருதி ஈரானி, அமேதி தொகுதியில் போட்டியிடுகிறார். உத்தரபிரதேச முதலமைச்சர் யோகி ஆதித்யநாத் அவருடன் இருந்தார். இதனிடையே, ரெயா பரேலி மக்களவை தொகுதியில் சோனியாவும் தனது வேட்பு மனுக்களை தாக்கல் செய்யப் போகிறார். இரண்டு தலைவர்களும் தங்கள் பயணத்தை விரிவான பூஜா அர்ச்சனாவுடன் கிக்ஸ்டர்ட்டுடன், பின்னர் சாலைகள் மற்றும் பொது பேரணிகளை நடத்தினர்.

நொய்டாவில் உள்ள வாக்குச் சாவடிகளுக்கு அருகில் நமோ உணவு உணவுப் பொட்டலங்கள் விநியோகிக்கப்பட்டன. உத்திரப்பிரதேச தேர்தல் ஆணையர் எல். வெங்கடேஸ்வரலு இந்த விடயத்தில் நொய்டா மாவட்ட மஜிஸ்திரேடில் இருந்து அறிக்கை ஒன்றைக் கோரியுள்ளார் .

காஷ்மீர் மாநில முதல்வர் மம்தா பானர்ஜி பதவி விலக வேண்டும் என்று காஷ்மீர் முன்னாள் முதல்வர் ஓமர் அப்துல்லா கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

ஷாலி நயா பஜாரில் உள்ள சில தலித் வாக்காளர்கள் வாக்காளர் பட்டியலில் தங்கள் பெயர்களைக் கொண்டிருந்த போதிலும் அவர்கள் தங்களது வாக்குகளைப் பெற அனுமதிக்கப்படவில்லை என்று கூறினர். அவர் வாக்காளர் பட்டியலில் தனது பெயரைக் கண்டுபிடித்து வாக்களிக்கும் ஸ்லீப் இருப்பதாகக் கூறி, அவரது சோதனையை விவரிக்கும் போது ஒரு வாக்காளர் உடைந்து போனார். தலித்துகள் என்பதால் வாக்குச் சாவடிகளை அவர்கள் வாக்களிக்க அனுமதிக்கவில்லை என்று அவர் கூறினார்.  

சத்தீஸ்கர் மாநிலத்தில் உள்ள நாராய்பூர் மாவட்டத்தில் வாக்குப்பதிவு நடைபெறுகிறது. இதுகுறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். இந்த சம்பவத்தில் எந்தவொரு விபத்து நிகழ்ந்ததாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. நாராயண்புர் பஸ்தார் மக்களவை தொகுதியில் உள்ளார்.

சத்தீஸ்கர் மாநிலத்தில் நக்சல் வெற்றி பெற்ற பஸ்தார் தொகுதியில் 10.2 சதவீத வாக்குப்பதிவு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. இதற்கிடையில், சத்தீஸ்கரில் உள்ள தண்டேவாடாவின் ஷியாம்கிரி பகுதியிலுள்ள வாக்காளர்கள் நக்சல் அச்சுறுத்தலை மீறுவதாக வாக்களித்தனர். இரண்டு நாட்களுக்கு முன்னர் நக்சலைட் தாக்குதலில் பி.ஜெ. எம்.எல்.ஏ. பீமா மாண்டவி கொல்லப்பட்ட அதே இடத்தில்தான். தேர்தல் வாக்குப்பதிவு செயலிழப்பைத் தடுக்கவும், தேர்தலில் பங்கு பெறுவதை தடுப்பதற்காக வாக்காளர்களை பயமுறுத்துவதற்கும் இந்த முயற்சி மேற்கொள்ளப்பட்டது.

முன்னாள் மத்திய மந்திரி மற்றும் முசாஃபர்நகர் சஞ்சீவ் பாலன் ஆகியோரின் பிஜேபி எம்.பி., சில வாக்குச்சாவடியில் ‘போலி வாக்களிப்பு’ பற்றி புகார் கூறியுள்ளார். பா.ஜ.க. தலைவர் பர்க்கா உடைந்துபோன பெண்கள் தங்கள் அடையாளத்தைத் தணிக்கை செய்யாமல் அனுமதிக்க அனுமதித்ததற்காக தேர்தல் ஆணையம் அதிகாரிகளிடம் வெட்கப்பட்டார். தனது புள்ளியை உயர்த்தும் போது, ​​பாலன் கூறினார். “பர்காவில் பெண்களின் முகங்களை அடையாளம் காண ஒரு பெண் அதிகாரி இல்லை என்று தேர்தல் ஆணையம் அதிகாரிகள் கூறினர், ஆனால் ஆண் அதிகாரிகள் தங்கள் முகங்களை பார்த்தால் பிரச்சனை என்னவென்றால், அவர்கள் ஒரு பிரச்சனை என்றால், அவர்கள் வீட்டிலேயே அமர வேண்டும்.” ஆனால் பிஜேபி தலைவர் வினாடிக்குள்ளே தனது கருத்தை தெளிவுபடுத்தியதாவது, “இது தேர்தல் அதிகாரிகளின் பொறுப்பாகும், விதிகள் கீழ், வாக்காளர்களின் அடையாளங்களை சரிபார்க்க வேண்டும்.”

கயா லோக்சபா தொகுதியில் 9 வது அன்வரன் சலேயா சாவடிக்கு வெளியே ஒரு வெடிகுண்டு சாதனம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது என செய்தி 18 தெரிவித்தது. உள்ளூர் பொலிஸ் அதிகாரிகள் குண்டு வெடிப்புக் குழுவை அனுப்பியுள்ளனர் மற்றும் வெடிப்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்ட இடத்திலிருந்து வாக்கெடுப்பு ஒரு பாதுகாப்பான தூரத்தில் தொடங்கியுள்ளது.

வடக்கு மாகாணங்களில் இரண்டு மத்திய அமைச்சர்கள் உள்ளனர். மகாராஷ்டிராவின் நாக்பூரில் உள்ள காங்கிரஸ் வேட்பாளர் நனா பட்டோலுக்கு எதிராக நாக்பூரில் உள்ள பாஜக சட்டமன்ற உறுப்பினரான மத்திய அமைச்சர் நிதின் கட்கரி, பாட்லோல் கடந்த காலங்களில் பிஜேபி வேட்பாளராக இருந்தார், ஆனால் பின்னர் கட்சியின் உயர் வெறியில் காங்கிரஸ் சார்பில் சுயநிர்ணயத்தை மேற்கோளிட்டார். உத்தரபிரதேச மாநில பா.ஜ.க. வேட்பாளராக பா.ஜ.க. வேட்பாளராக போட்டியிடும் மத்திய உள்துறை அமைச்சர் சத்யா பால் சிங், ராஷ்டிரிய லோக் தால் (ஆர்.எல்.டி) நிறுவனர் அஜித் சிங்கின் மகன் ஜெயன்ட் சவுத்ரிக்கு எதிராக போட்டியிடுகிறார்.

மகாராஷ்டிராவின் நாக்பூரில் உள்ள காங்கிரஸ் வேட்பாளர் நானா பட்டாலுக்கு எதிராக பா.ஜ.க.

ஜக்தி காலனி பகுதியில் அமைக்கப்பட்டுள்ள பொலிஸ் நிலையம், பாரமுல்லா தொகுதியில் இருந்து காஷ்மீரி குடியேறியவர்கள் வசித்து வருகின்றனர். காக்கிமிரி பண்டிட் குடியேறுபவர்களுக்கு குடியேற்ற முகாம் என்பது ஜக்தி காலனி ஆகும், மேலும் இது தற்போது 1990 களில் வெளியேற்றப்பட்ட பிறகு, 4000 இந்துக் குடும்பங்களைக் கொண்டுள்ளது. ஜம்மு மற்றும் காஷ்மீரின் ஜம்மு மாவட்டத்தின் நாகிரோடா பகுதியில் முகாம் அமைந்துள்ளது .

வட மாநிலங்களில் உள்ள அனைத்து இடங்களிலும் வாக்களிப்பு தொடங்கியுள்ளது. இதற்கிடையில் மகாராஷ்டிராவின் நாக்பூரில், மோகன் பகவத், ஆர்.எஸ்.எஸ்.சர்சங்கல், முதல் வாக்காளர்களில் முதல்வராகவும் இருந்தார், வாக்குச் சாவடியில் வாக்குச் சாவடியில் வாக்களித்தார்

மக்களவைத் தேர்தலில் முதல் கட்டமாக, 20 மாநிலங்கள் மற்றும் யூனியன் பிரதேசங்களில் வியாழக்கிழமை 543 மக்களவை தொகுதிகளில் 91 இடங்களில் தேர்தல் நடைபெறும். வட இந்தியாவில், பீகார், உத்திரப் பிரதேசம், சத்தீஸ்கர், உத்தரகண்ட், மகாராஷ்டிரா மற்றும் ஜம்மு மற்றும் காஷ்மீரில் வாக்குப்பதிவு நடத்தப்படும்.

பெரும்பாலான தொகுதிகளில் வாக்குப்பதிவு காலை 7 மணிக்கு தொடங்கி, 6 மணி அளவில் முடிவடையும். இடதுசாரி தீவிரவாதத்தால் பாதிக்கப்படும் பகுதிகளில், காலை 7 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை, காலை 7 மணி முதல் மாலை 4 மணி வரை அல்லது காலை 7 மணிக்கு பிரஸ் தகவல் ஆணையத்தின் படி.

பீகாரில், நான்கு மக்களவை தொகுதிகளான கயா, ஜமுய், நவாடா மற்றும் ஔரங்காபாத் ஆகிய இரு தொகுதிகளிலும் வியாழக்கிழமை தேர்தல் நடைபெறும். இந்த தொகுதிகளில் போட்டியிடுபவர்கள் மத்தியில் முன்னணி வேட்பாளர்கள், ஜமுய் சிராங் பாஸ்வனுடனான எல்.ஜே.பி எம்.பி., முன்னர் போட்டியிடுகின்ற ஆர்.எல்.சீ.யின் பிதேயோ சௌத்ரியுடன் நேரடி போட்டியில் பூட்டப்பட்டவர். முன்னதாக ஜே.டி. (யு) உடன் இருந்த சௌத்ரி, 2009 ல் NDA வேட்பாளராக போட்டியிட்டார்.

உத்தரப்பிரதேசத்தில், மேற்கு மண்டலத்தின் எட்டு மக்களவை தொகுதிகளில் காலை 7 மணி முதல் மாலை 6 மணி வரை நடைபெறும்.

ஆளும் பாரதிய ஜனதா கட்சி (பிஜேபி) கூட உணர்ச்சிமயமான சமாஜ்வாடி கட்சி பகுஜன் சமாஜ் கட்சி ராஷ்ட்ரிய லோக் தளம் கூட்டணி (மேலும் gathbandhan என அழைக்கப்படும்) போது அனைத்து எட்டு லோக்சபா இடங்களில் காக்க மேற்கொள்ளப்படும் சகல-அவுட் ஏற்படுத்தி வருகிறது வருத்தமடைய வைக்க அனைத்து வெளியே போகிறது குங்குமப்பூ விருந்துக்கான வாய்ப்புகள்.

முஜ்பர்நகர் தொகுதியில் போட்டியிடும் ஆர்.எஸ்.எஸ். தலைவர் அஜித் சிங், பா.ஜ.க எம்.பிக்கள் சஞ்சீவ் பாலன் ஆகியோருடன் மோதிக்கொள்கிறார்.

2018 ல் மக்களவைத் தேர்தலில் தோல்வியைச் சந்தித்த கர்நாடகா சட்டப்பேரவைக்கு, கயானா நாடாளுமன்ற தொகுதியில் பெரும் முக்கியத்துவம் வாய்ந்தது.

மூன்று மத்திய அமைச்சர்கள் வி.கே. சிங் (கஜியாபாத்), சத்யபால் சிங் (பாக்தாத்) மற்றும் மகேஷ் ஷர்மா (கௌதம் புத்தர் நகர்) ஆகியோரும் இந்த கட்டத்தில் சோதனை செய்யப்படுவார்கள்.

உத்தரப்பிரதேசத்தில் முதல் கட்ட தேர்தலில் வேட்பாளர்களில் 96 பேர் வேட்பாளர்களாக உள்ளனர். இம்ரான் மசூத் (காங்கிரஸ்), சரண்பூரில் இருந்து ராகவ் லகன்பால் (பிஜேபி), கயானாவிலிருந்து தபசும் பேகம் (எஸ்.பி.) ஆகியோர் அடங்குவர்.

பிஜினூரில், காங்கிரஸ் வேட்பாளரும் முன்னாள் உத்தரபிரதேச அமைச்சருமான (மாயாவதியின் பதவியில்) நசிமுடின் சித்திக், ராசா பாரடேந்திர சிங்கை சந்திப்பார், மீரட்டில் பிஜேபி ராஜேந்திர அகர்வால் 2014 ஆம் ஆண்டு மீண்டும் மீண்டும் நம்பிக்கையுடன் இருப்பார், பி.எஸ்.எஸ். ஹாசி முகம்மது யாகுப் அவரை சோதனைக்குட்படுத்த முயற்சிப்பார் .

பாக்தாத்தில், அஜித் சிங்கின் மகனான ஜெயன்ட் சௌத்ரி (ஆர்.எல்.டி) க்கு எதிராக மத்திய அமைச்சர் சத்யபால் சிங் இணைந்தார்.

காங்கிரசின் டோலி ஷர்மா, மத்திய அமைச்சர் வி.கே.சிங்கிற்கு எதிராக போட்டியிடுகிறார், கௌதம புத்தர் நகர், மத்திய அமைச்சர் மற்றும் பா.ஜ.க வேட்பாளர் மகேஷ் ஷர்மா ஆகியோரும் காங்கிரஸ் கட்சியின் அர்விந்த் குமார் சிங்கிற்கு எதிராக போட்டியிடுகின்றனர்.

அரசியல் ரீதியாக முக்கியமான உத்தரபிரதேசம் மக்களவைக்கு 80 எம்.பி.க்களை அனுப்புகிறது. ஐக்கிய முற்போக்கு கூட்டணி 80 இடங்களிலும், 37 தொகுதிகளிலும், பி.எஸ்.பி. 38 இடங்களிலும், ஆர்.எல்.டி மூன்று இடங்களிலும் போட்டியிடுகிறது. UP, ஏழு கட்ட வாக்குப்பதிவு நடைபெறும்.

சத்தீஸ்கர் மாநிலத்தில் கடந்த மாதம் நடந்த தேர்தலில் பாஜக வேட்பாளராக போட்டியிட்ட மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் வேட்பாளரான மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சி,

பாதுகாப்பு படைகளால் எதிர்கொள்ளும் சவால்களின் கடுமையான நினைவூட்டலில், டிசம்பர் மாதம், டாந்தேவாடா மாவட்டத்தில் நக்சல்கள் பெரும் தாக்குதலை நடத்தியது, இது பஸ்தார் நாடாளுமன்ற தொகுதியின் பகுதியாகும், இது முதல் கட்டத்தில் வாக்களிக்கும் ஒரே இடமாக உள்ளது. பா.ஜ. எம்.எல்.ஏ. பீமா மாண்டவியும், நான்கு போலீசாரும் கொல்லப்பட்டனர்.

பஸ்தார் லோக் சபா (ST) தொகுதியில், ஏழு வேட்பாளர்கள் போட்டியிட உள்ள இடங்களில், எட்டு சட்டமன்ற இடங்கள் உள்ளன. தந்தவேட, கோண்டா, பிஜப்பூர் மற்றும் நாராயண்புர் ஆகிய நான்கு இடங்களில் வாக்குப்பதிவு காலை 7 மணி முதல் மாலை 3 மணி வரை நடைபெற்றது. மீதமுள்ள நான்கு சட்டசபை தொகுதிகளான பஸ்தார், சித்ரகாட், கொண்டகோன் மற்றும் ஜக்தல்பூர் – காலை 7 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை வாக்களிக்கும்.

உத்தரகாண்டில், பால்கோட் விமானப்படை தாக்குதல்களுக்கு பி.ஜே.பி வங்கியுடன் வாக்குகள் பெறுவதற்கு வெற்றிபெற்றுள்ள ஐந்து லோக் சபா எம்.எல்.ஏ.க்களில் வாக்குப்பதிவுகளில் ஒரு சுவாரஸ்யமான போராட்டம் உள்ளது. காங்கிரஸ் ராஃபெல் மோசடி மீது பந்தயம் கட்டும் முயற்சியில் வெற்றிபெற்றது. குங்குமப்பூ விருந்து.

கடந்த தேர்தல்களில், பி.ஜே.பி மற்றும் காங்கிரஸ் ஆகிய இரு தொகுதிகளிலும் போட்டியிடும் ஐந்து தொகுதிகளிலும் மீண்டும் ஒரு முறை போட்டியிடுகின்றன. 2009 ல், காங்கிரஸ் அனைத்து இடங்களையும் வென்றது. பி.ஜே.பி 2014 ல் அவர்களை வெற்றி கொண்டது. குஜராத் கட்சி அதன் 5-0 புள்ளியை தக்க வைத்துக் கொண்டிருப்பதாக நம்புகிறது. 70 தொகுதிகளில் பா.ஜ.க. 57 இடங்களை கைப்பற்றிய போது, ​​தேர்தல் ஆணையம் அதிகாரத்திற்குள் நுழைந்தது.

ஜம்மு-காஷ்மீர் மாநிலத்தில், ஜம்மு மற்றும் பாரமுல்லா ஆகிய இரு தொகுதிகளில் 33 வேட்பாளர்களின் தலைவிதி 33-க்கும் அதிகமானோர் வாக்களிக்க உள்ளனர். ஹுரியத் மாநாட்டின் தலைவர்களுக்கும் அவர்களின் உறவினர்களுக்கும் எதிராக “தேர்தல்களுக்கு எதிராகவும்,” NIA ஆக்கிரமிப்பிற்கு “எதிராகவும் எதிர்ப்பாளர்கள் வியாழனன்று வேலைநிறுத்தத்திற்கு அழைப்பு விடுத்துள்ளனர்.

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள், பகுப்பாய்வு, வர்ணனை, நேரலை புதுப்பிப்புகள் மற்றும் முதல் முறையாக, 2019 ஆம் ஆண்டிற்கான லோக் சபா தேர்தலுக்கு திட்டமிடப்படும் உங்கள் வழிகாட்டி. ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும் அல்லது எதிர்வரும் பொதுத் தேர்தல்களுக்கான அனைத்து 543 தொகுதிகளிலிருந்தும் புதுப்பிப்பதற்கான எங்கள் பேஸ்புக் பக்கத்தைப் போல.

புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி: ஏப்ரல் 11, 2019 23:49:13 IST

குறிச்சொற்கள்: BIhar

,

பாஜக

,

சத்தீஸ்கர்

,

காங்கிரஸ்

,

தேர்தல் வாக்கு

,

ஜம்மு மற்றும் காஷ்மீர்

,

மக்களவைத் தேர்தல் 2019

,

மக்களவை தேர்தல் கட்டம் 1 வாக்கு

,

2019 ஆம் ஆண்டு மக்களவைத் தேர்தல் தேர்தல்

,

மக்களவைத் தேர்தல் 2019

,

மக்களவைத் தேர்தல்

,

மகாராஷ்டிரா

,

நரேந்திர மோடி

,

NewsTracker

,

பிரதமர் மோடி

,

ராகுல் காந்தி

,

உத்தரப் பிரதேசம்

,

உத்தரகண்ட்

,

நேரடி வாக்கெடுப்பு

வரவேற்பு

  • 1. நீங்கள் டில்லி NCR அல்லது மும்பையின் சில பகுதிகளில் இருந்தால், நீங்கள் வீட்டுக்கு அனுப்பலாம். டிஜிட்டல் சந்தா இது இலவசமாக வருகிறது.
  • 2. நீங்கள் இந்த விநியோக மண்டலத்திற்கு வெளியில் இருந்தால், நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு ஆன்லைனில் உள்ள முதல் அஞ்சல் அச்சு உள்ளடக்கத்தின் முழு பூச்செண்டை அணுகலாம்.
  • 3. நீங்கள் ஐந்து கதைகளை மாதிரியாக்கிக் கொள்ளலாம், தொடர்ந்து தொடர்ந்து அணுகலுக்கு நீங்கள் கையொப்பமிட வேண்டும்.

admin Author