சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியின் கேப்டன் சேவாக், 2011 ம் ஆண்டுக்கு ஒரு முறை வீழ்த்தியுள்ளார் ESPNcricinfo.com – ESPNcricinfo.com

ஏப்ரல் 9, 2019

  • சென்னை உள்ள தீவராயன் முத்து

பந்து ஈர்ப்பு, மாறி, மேலும் தந்திரங்களை வகிக்கிறது. சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் சென்னை அணி வெற்றி பெற்றது . சேபக் கோட்டை எதிர்ப்பிற்கான வழி இல்லை. இது 2011 ல் மீண்டும் சூப்பர் கிங்ஸ் வீட்டிற்கு திரும்பியது.

எட்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்னர், சூப்பர் கிங்ஸ் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூருவுக்கு எதிரான இறுதி ஆட்டத்தில் எட்டு போட்டிகளில் 8 விக்கெட்டுகளை வென்றது. இப்போது, ​​அவர்கள் ஷாப்பிங் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களால் செப்பாக்கில் நான்கு பேரில் நான்கு பேரை வென்றனர்.

2011 ல் ஆர் அஸ்வின், ஷதாப் ஜகதி மற்றும் சூரஜ் ரந்தீவ் ஆகியோர் டோனிக்கு வேலை செய்தனர் . இம்ரான் தஹிர், ஹர்பஜன் சிங், ரவீந்திர ஜடேஜா ஆகியோருக்கு வழிவகுக்கும் சூப்பர் கிங்ஸ் இந்த பருவத்தில் மிகவும் சக்தி வாய்ந்த ஸ்பின் தாக்குதலைக் கொண்டுள்ளது. இந்த பருவத்தில் கேதர் ஜாதவ் பந்து வீசவில்லை, சுரேஷ் ரெய்னா, முதல் போட்டியில், ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் அணிக்கெதிராக ஒரு பந்து வீசினார்.

கடந்த ஆண்டு, சென்னாகில் தங்கள் ஸ்பின்னர்களை இழக்கச் செய்வதற்காக சூப்பர் கிங்ஸ் தயாராகி விட்டது, ஆனால் காவேரி நதி நீர்ப் கோளாறு புனேவுக்கு மாற்றிக்கொள்ள அவர்களின் வீட்டு போட்டிகளை கட்டாயப்படுத்தியது. இந்த பருவத்தில் இத்தகைய பிரச்சினைகள் இல்லை.

அவர்கள் லுங்கி நேகி மற்றும் டேவிட் வில்லி ஆகியோரும் தற்காலிகமாக டுவைன் பிராவோவை தற்காலிகமாக இழந்திருக்கிறார்கள், ஆனால் அவர்களின் விண்டேஜ் ஸ்பின் தாக்குதல் அவர்களது இல்லாமலேயே அதிகமாக உள்ளது, அதனால் அவர்களது பேட்டிங் பயிற்சியாளர் மைக் ஹஸ்ஸி, ஸ்பின்னர்கள் அவர்களை மரணத்தில் கிண்டல் செய்வதாகக் கருதுகின்றனர்.

பஞ்சாப் கிங்ஸ் லெவன் பஞ்சாப் அணிக்கு எதிரான டெஸ்ட் போட்டியில், ஹர்பஜன், தஹிர், ஜடேஜா ஆகியோர் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணியை தோற்கடித்தனர். இது தீபக் சாஹார் மேல் வரிசையை அமைத்த பிறகு. அவர் பந்து வீச்சின் வேகத்தை எடுத்தார், அது பேட்ஸ்மேன்களை உற்பத்தி செய்யும்படி கேட்டார்.

சுனில் நரைன் சுழற்பந்து வீச்சாளர் சுழற்பந்து வீச்சாளர், டோனி மற்றும் ஸ்டீபன் ஃப்ளெமிங் ஆகியோர் போட்டியிடும் பெரிய ரசிகர்கள் அல்ல. சமீபத்தில், பிராவோ, சூப்பர் கிங்ஸ் குழு கூட்டங்களை செய்யவில்லை என்று தெரியவந்தது. புதிய பந்து வீச்சுடன் ஹர்பஜன் சார்பில் டோனி ஆதரவு அளித்தார்.

ஹர்பஜன் 79 பந்துகளில் ஒரு விக்கெட்டை வீழ்த்தினார். அது பந்து வீச்சிற்கும் பந்து வீச்சிற்கும் இடையில் தூரத்தை உருவாக்கிவிட்டது. பின் ஒரு பின்தங்கிய விளிம்பை ஈர்த்தது, இது பின்தங்கிய நிலையில் இருந்தது.

ஜடேஜா பெரிய ரன்களைக் கண்டார், தினேஷ் கார்த்திக் வெளியே வந்தார், பின்னர் அதைக் கண்டார், ஆனால் பந்து முதல் சீட்டுக்கு சென்றது. கார்த்திக்க்கு எட்டு பந்துகளில் ஜடேஜா ஓவரில் ஒன்பது ஓட்டங்களைக் கொடுத்தார். இதனால் நைட் ரைடர்ஸ் கேப்டன் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களைத் தேடிக் கண்டுபிடித்தார். ஹர்பஜன், ஷார்ட் கேட்ச் மீது ஹார்பன் அடித்தார்.

தஹிர் ஒரு கொண்டாட்ட நிகழ்ச்சியில் ரன் அடித்தார், ரசிகர்கள் அவரது மணிரத்னத்தை அத்துடன் அவரது அடிச்சுவடுகளை சத்தமாக சியர்ஸ் மூலம் ஒப்புக் கொண்ட அரங்கங்களைக் கவனித்தனர்.

5 வது ஓவரில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 47 ரன்கள் எடுத்தது. பின்னர் ஹர்பஜன் திரும்பினார், சாவ்லா பழைய பாணியில் முக்கி எடுத்தார். அடுத்த ஓவரில் ஜடேஜா தனது விக்கெட்களை வீழ்த்தினார். பிரசாத் கிருஷ்ணா, மிட் விக்கெட்டில் ஒரு கேட்சைக் கைப்பற்றினார். கிருஷ்ணா, ஐந்தாவது நைட் ரைடர்ஸ் பேட்ஸ்மேன்களை வரிசையாக அடித்திருக்கிறார்.

இவை அனைத்தும் ஸ்பின்ஸர்கள் இருமுனைகளிலிருந்தும் அழுத்தம் கொடுக்கப்பட்டன. தஹீர், ஹர்பஜன் மற்றும் ஜடேஜா ஆகியோர் 15 புள்ளிகளுடன் பந்து வீசினர். 12-0-53-5 என்ற கணக்கில் தோற்றனர். உண்மையில், தாஹிர் 8 ரன்களில் ஆண்ட்ரே ரஸல் ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார், ஹர்பஜன் அரை சதம் அடித்தார். ரஸ்ஸல் அவரது இடது கையில் பிடிப்புகள் மூலம் கஷ்டப்படுவதாக தோன்றியது, ஆனால் அவர் 44 ரன்களை எடுத்தார், அவர் 44 ரன்களை எடுத்தார்.

இந்தத் தோல்விக்குப்பின், சூப்பர் கிங்ஸின் ஸ்பின் முக்கோணத்திற்கு இது போன்ற எந்த பிரச்சனையும் இல்லை. Chepauk சுருதி தொடர்கிறது பெரிய மற்றும் ஸ்பின்னர்கள் திறமையாக அதை பயன்படுத்தி தொடர்ந்து இருந்தால், சூப்பர் கிங்ஸ் இங்கே வெல்ல முடியாத இருக்கும்.

admin Author