அஜாக்ஸ் ஆம்ஸ்டர்டாம் vs. ஜுவண்டிஸ் – கால்பந்து போட்டி அறிக்கை – ஏப்ரல் 11, 2019 – ESPN

சாம்பியன்ஸ் லீக் காலிறுதிப் போட்டியில் புதன்கிழமை முதல் ஆட்டத்தில் ஜுவான்டஸ் 1-1 என்ற கணக்கில் அஜாக்ஸ் போட்டியில் பங்கேற்றது போல் கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ அடித்தார்.

ஆம்ஸ்டர்டாம் அரினாவுக்கு வெளியே நடந்த காட்சிகளை உள்ளூர் போலீசார் 100 யூவன்ஸின் ஆதரவாளர்களையும், இரண்டு கிளப்புகளை கிளப்பி, ரசிகர்கள் தண்ணீர்த் தொட்டிகளையும் “பாதுகாப்பற்ற சூழல்களில்” என்று தடுத்தனர்.

இருப்பினும், ஆடுகளத்தில், ரொனால்டோ அவரது சாதனை 125-வது UCL கோலை அரை- முக்கால் மணி நேரத்திற்குள் அடித்தார், டேவிட் நர்ஸ் , மறுபுறம் டச்சு அணிக்காக டூரினில் ஒரு சண்டை வாய்ப்பு கிடைக்குமாறு இடைக்காலத்தின் மறுபுறத்தில் சமப்படுத்தினார்.

ஜுவண்டிஸ் – 2015 மற்றும் 2017 ஆம் ஆண்டு இறுதிப் போட்டிகள் – அவர்கள் நம்பியிருக்கக் கூடிய இலக்கை அடைந்தனர்.

வலப்பக்கத்தில் இருந்து ஒரு விரைவான இடைவெளியிலிருந்து முன்னாள் ரியல் மாட்ரிட் நட்சத்திரம் ஃபெடரிகோ பெர்னார்டேசிக்குப் பின் ஒரு ஆதரவைப் பெற்றார், ஜோனா கேன்ஸ்சோவின் குறுக்குவழியில் ஒரு சக்திவாய்ந்த டைவிங் தலைப்போடு இணைந்த ரொனால்டோவைக் கடந்து செல்லுமாறு இடைவெளியை அகற்றினார்.

சாம்பியன்ஸ் லீக் காற்பந்தாட்ட போட்டிகளில் ரொனால்டோவின் 24 வது இடத்தை இது குறிக்கிறது, இது அடுத்த சிறந்தது ( லியோனல் மெஸ்ஸி மற்றும் ரவுல் ) விட 14 ஆகும். அவரது அடுத்த மிக நெருக்கமான போட்டியாளர் (மெஸ்ஸி) விட 25-க்கும் அதிகமான காற்பந்து சுற்றில் இருந்து இது அவரது 41 வது அடித்தளம் ஆகும்.

ஜுவௌவின் நன்மை நீண்ட காலத்திற்கு நீடிக்காது, அஜாக்ஸ் நெஸ்ஸின் முறிவுக்குப் பின்னர் ஒரு நிமிடத்திற்கு ஒரு முறை திரும்பிச் சென்றார் – சமீபத்தில் மூடிய பிரேசில் சர்வதேச கோப்பை வென்றது, ஜூவி கோல்கீப்பர் வோஜ்சீச் ச்ச்ச்செஸ்னி, பெட்டியின் விளிம்பில் இருந்து வெட்டப்பட்ட பின்னர், விட்டு.

அஜாக்ஸ் பின்னர் கைப்பற்றப்பட்டார் ஆனால் மிகவும் விரிவான கடந்து குற்றவாளி மற்றும் பாதுகாவலனான நிக்கோலா டாக்லிஃபிகோ ஜூவண்டஸ் கேப்டன் மரியோ Mandzukic ஜெர்சி மீது இழுத்து போது ஒரு பெனால்டி கொடுக்கப்பட்டார் இல்லை அதிர்ஷ்டம் இருந்தது.

ஸ்பெயினின் நடுவர் கார்லோஸ் டெல் செர்ரோ கிராண்டே 53 அம்புக்குறிக்குள் சுருக்கமாக இடைநிறுத்தப்பட்டது வீடியோ அசிஸ்டன்ட் ரெஃபிரி (VAR) இலிருந்து கேட்கப்பட்டது, ஆனால் டிவி ரீப்ளேஸ் முன்பு ஜூவண்டஸ் ஒரு கெளரவமான கூற்றை மறுத்து விட்டது என்பதைக் காட்டியது.

எனினும், செல்வாக்கு இடது பக்க Tagliafico முதல் பாதியில் தாமதமாக பதிவு பின்னர் அடுத்த செவ்வாய் இரண்டாவது கால் இழக்கும்.

டூஸன் டாடிக்கு கடைசி நேரத்தில் ஒரு வாய்ப்பு கிடைக்காமல் அஜாக்ஸ் கடைசியாக சொல்லியிருக்கலாம் என்றாலும், ஜுவேவ் டக்ளஸ் கோஸ்டா மூலம் மாற்றுக் கட்டங்களில் நிமிர்ந்து நின்றார் .

ஜுவண்டிஸ் பயிற்சியாளர் மாஸ்ஸிமில்லனோ அலெக்ரி ஆட்டத்திற்குப் பிறகு அஜாக்ஸ் தரத்தை பாராட்டினார், ஆனால் இரவில் தனது பக்கத்தின் தற்காப்பு செயல்திட்டத்துடன் பொதுவாக மகிழ்ச்சி அடைந்தார்.

“அஜாக்ஸ் ஒரு அணி, யார் கால் இறுதிக்கு தகுதி பெற வேண்டும், தரத்தை பெற்றுள்ளனர், அவர்கள் இறுக்கமான இடங்களில் வசிக்கிறார்கள், நான் நன்றாக பாதுகாப்பாக நினைக்கிறேன்,” என்று அவர் ஸ்கை ஸ்போர்ட் இத்தாலி கூறினார். “நாங்கள் பந்தைப் பெற்றபோது சில நிமிடங்களில் சிறப்பாகச் செய்ய வேண்டியது அவசியம், நாங்கள் வேகத்தை பொறுத்தவரை, நாங்கள் செய்திருக்க வேண்டிய அளவுக்கு விளையாட்டுகளை நீட்டவில்லை.

“நாங்கள் கவனத்தை திசைதிருப்பவில்லை, ஆனால் அவர்கள் அதிர்ச்சியிலிருந்து ஒரு பிட் பின்தொடர்ந்தபோது, ​​அவர்கள் ஆரம்பத்தில் ஆட்டமிழந்தபின் நம்பகத்தன்மையை பெற்றனர், பெர்னார்ட்ஸ்கி மற்றும் மாட்டுவிடி பந்துகளை சில முறை நகர்த்தியதால் நாங்கள் நன்றாக விளையாடினோம், ரொனால்டோ இன்னொரு பிரிவில் இருக்கிறார் என்று இன்று இரவு காட்டியது. ”

அஜாக்ஸ் பயிற்சியாளர் எரிக் பன் ஹாக் போட்டியின் முடிவில் டிராவில் திருப்தி அடைந்தார்.

அஜாக்ஸ் பயிற்சியாளர் எரிக் பன் ஹாக், “ரியல் மாட்ரிட் வீட்டிற்கு நாங்கள் 2-1 என்ற கோல் கணக்கில் தோற்றோம். எல்லாம் நமக்கு இன்னும் உயிரோடு இருக்கிறது. ”

அஜாக்ஸ் கடைசி ஆட்டத்தில் ரியல் மாட்ரிட் வீரர்களை 4-1 என்ற கணக்கில் வீழ்த்திய பின்னர், வீழ்த்திய பின்னர், டூரிக் கிளப் அடுத்த செவ்வாயன்று மற்றொரு துயரத்தைத் தேடும் முயற்சியில் ஈடுபட்டார்.

“எங்களுக்கு அதிக திறன் கொண்ட ஒரு அணி உள்ளது மற்றும் சாம்பியன்ஸ் லீகில் நாங்கள் காட்டியுள்ளோம் இது நாங்கள் கால்பந்துக்கு எடுத்தது எதுவுமே இல்லை,” என்று கேப்டன் மாத்திஸ் டி லிக்ட் கூறினார் .

“மீண்டும் நாங்கள் ஜுவண்டிஸ் நம்பமுடியாத அளவிற்கு கடினமாக இருப்பதால் எல்லாவற்றையும் கொடுக்க வேண்டும்.”

ராய்ட்டர்ஸ் தகவல் இந்த அறிக்கையில் பயன்படுத்தப்பட்டது.

admin Author