டோட்டன்ஹாம் 1-0 நாயகன் சிட்டி: மகன் செலீகோ அகுரோரோவுக்கு விலை உயர்ந்த தண்டனைக்கு பிறகு – கோல்.காம்

அர்ஜென்டினா தனது ஆரம்ப அபராதத்தை மாற்றியமைத்திருந்தால், அவரது மேலாளரின் தேர்வுகளைப் பற்றி சில கேள்விகள் இருக்கும், ஆனால் ஹுங்-மைன் சோனின் குறிக்கோள் மாறிவிட்டது

மான்செஸ்டர் சிட்டி சாம்பியன்ஸ் லீக் அரையிறுதி அடைய வேண்டும் என்றால், பீப் Guardiola ஒவ்வொரு அழைப்பு கேள்வி போது, சாம்பியன்ஸ் லீக் இரவுகளில் ஒன்று மற்றும் அவரது முன் போட்டியில் தேர்வு பல காயம் செயல்படுத்தப்படும் போது, ​​அவர் இப்போது சில பதில்களை கொண்டு வர வேண்டும் -finals.

ஹூங்-மைன் சோனியின் தாமதமான வேலைநிறுத்தம் ஒரு குறுகிய 1-0 வெற்றியைப் பெறுவதற்கு நீண்ட காலமாகவும் கடினமாகவும் போராடியதால், புதிய அரங்கத்தில் ஒரு கொடூரமான கூட்டத்தினர் ஆதரவுடன் டோட்டன்ஹாம் வெற்றி பெற்றது.

பெரிய விளையாட்டுகளில் அவரது அணுகுமுறையைப் பற்றிய கேள்விகளிலிருந்து Guardiola தொலைவில் இல்லை. நிச்சயமாக, அவரது மரபுவழியல்லாத வரி அப்களை வெற்றி போது, ​​அது விரைவில் அவர் முதல் இடத்தில் கலப்பு விஷயங்களை என்று மறந்து.

தொகுப்பாளர்கள் தேர்வுகள்

கடந்த கால பருவத்தின் தொடக்கத்திலிருந்து இந்த நகரத்தின் பக்கத்திலிருந்தே இந்த கேடயத்தை அடைந்திருப்பதைக் காட்டிக் கொடுப்பதாக, இந்த சூழ்நிலையில் கத்தலாட்டியை மிகவும் மோசமாக விமர்சிப்பது முட்டாள்தனமாக இருக்கும், இது அனைவருக்கும் வித்தியாசமாக இருந்திருக்கும் என்பதையும், செர்ஜியோ அகுரோரோ பெனால்டி.

அந்த நிகழ்வில் அர்ஜென்டினாவின் முயற்சியானது ஹ்யூகோ லொரிஸால் காப்பாற்றப்பட்டது, மற்றும் பெரிய விளையாட்டுகளில், பெரிய போட்டிகள், பெரிய உறவுகள் முடிவு செய்யப்பட்டன.

நகரம் தங்கள் வழக்கமான தாக்குதலைத் தாங்கிக் கொள்ளவில்லை, ஆனால் அவர்கள் ஒருபோதும் இருக்கவில்லை. கார்டியோலா ஸ்பர்ஸை மரியாதையுடன் மதிப்பிட்டார், ஒருவேளை அது ஆராயப்படக்கூடும், ஆனால் அவர் தனது அணி மிகவும் திறந்த நிலையில் இருக்க விரும்பவில்லை என்பது தெளிவானது, இது பேயர்ன் முனிச் மற்றும் சிட்டி இரண்டிலும் ஐரோப்பிய போட்டியில் அவர் தோல்வி அடைந்து விட்டது. அதுபோல் அவர் தோற்றுவிட்டார், தோற்கடிக்கப்பட்டபோது, ​​அவரின் தவறுகளை மிக விரைவாக நினைவுபடுத்தினார்.

பெர்னார்டோ சில்வா சிறிது தசை காயத்தால் பாதிக்கப்பட்ட நிலையில், கடந்த கோடையில் லெய்செஸ்டரில் இருந்து அவரது நடவடிக்கைக்கு பின்னர் உலகளாவிய நிலைக்குத் தள்ளிய ரியாட் மஹ்ரெஸுக்குப் பொறுப்பேற்றார்.

சனிக்கிழமையன்று வெம்பிலே தொடங்கி இருந்த போதிலும், பெஞ்சமின் மென்டி அணியுடன், கார்டியோலா, அமேர்மிக் லாபர்ட்டை இடது-முதுகில் நகர்த்தாதென முடிவு செய்தார், அங்கு அவர் கலவையான வெற்றியைப் பெற்றார், அதற்குப் பதிலாக ஃபேபியன் டெல்ப் என்பவரை தேர்வு செய்தார். அவரது சமீபத்திய அவுட்கள் சில திடீர் தவறுகள் பிறகு கிளப்.

மிரெஸ் தெளிவாக ஆழமாக இருந்து விளையாட மற்றும் சுருக்கமாக இருந்து வெளியே அனுப்பப்பட்டது, ஒருவேளை லிராய் சேன் போன்ற விளைவு செய்ய நம்பவில்லை என்று இது.

Ilkay Gundogan கெவின் டி பிரையன்னுக்குப் பதிலாகத் துவங்கினார், இவர் ஃபிட்னஸ் பிரச்சினைகளுக்கு எதிராகப் போராடுகிறார், பெர்னாண்டினோவுடன் அவரது ஆழ்ந்த பாத்திரம் இது ஒரு இறுக்கமான விளையாட்டாக இருக்கும் என்பதை உறுதிப்படுத்தியது.

டோட்டன்ஹாம் மான்செஸ்டர் சிட்டி, UCL 2018-19 உடன் கொண்டாடுகிறது

மற்றும் Aguero அவரது பெனால்டி அடித்தார், நகரம் நன்றாக வெற்றி பெற்றிருக்கலாம். சமீபத்தில் நடந்த ஒரு முயற்சியில், ஸ்ட்ரக்கர் அதிர்ஷ்டசாலியாகி, ஸ்வான்சியில் பதவியை வென்றார், ஆனால் கோல்கீப்பாளரிடமிருந்து திரும்பினார், மற்றும் வேம்பிலியில் உள்ள காராபா கோப்பை இறுதிப் போட்டியில் வில்லன் கேபா தனது ஆர்ப்பாட்டக்காரர்களின் வேலைநிறுத்தத்தில் குதித்தபோது

ஆனால் இருவருடனும் அவர் மூலையில் குறைந்தது இலக்காகக் கொண்டார். இங்கே, அவர் எந்த காரணத்திற்காகவும், அவர் “கோல்கீப்பர் நிலப்பகுதிக்கு நல்ல உயரமாக” சென்றார், லொலரிஸ் பந்து வீசியபோது, ​​வீட்டிற்கு ரசிகர்கள் ஏமாற்றினர். 2008 ஆம் ஆண்டில் போட்டியில் அறிமுகமானதிலிருந்து சாம்பியன்ஸ் லீக்கில் யாரையும் விட அதிகமான அபராதம் -09.

அது பின்னர் ஒரு நெருங்கிய விளையாட்டு, வான்வழி Duels மற்றும் வலுவான tackles முழு. அதில் ஒன்று, உண்மையில் முக்கியமானதாக இருக்கலாம். சிட்டி சென்டர்-பேக்ஸுடனும் எவருடனும் போராடிய ஹாரி கேன், டெல்ஃபில் வலுவாகவும் தாமதமாகவும் சென்று தனது கணுக்கால் சுழற்ற முடிந்தது. அது அவரை இரண்டாவது காலில் இருந்து காப்பாற்ற முடியும் மற்றும் எந்த சந்தேகமும் சிட்டி ஒரு பெரிய ஊக்கத்தை என்று.

ஆனால் உண்மையில், ஸ்பென்ஸ் கேன் சென்றபின் அடித்தார், மற்றும் அவர்கள் பொதுவாக இந்த சீசனில் இல்லாமல் நன்கு coped. இன்னும், நகரம் அவர்கள் பெற முடியும் அனைத்து ஊக்கியாக வேண்டும். ஒரு கோல் பாய்ச்சல் துல்லியமானதாக இருந்திருக்கும், ஒரு ஸ்கோர் டிராஸ் மூலம் அனுப்பப்படும், ஆனால் ஒரு 1-0 பற்றாக்குறையை பிழைக்கு இடமில்லை.

அந்த பற்றாக்குறை டெல்ப் பின்னால் ஓடிய மகன், மரியாதை வந்தது, பந்தை பந்தை வைத்து, உடனடியாக இடது கை மாற்றப்பட்டது jumpy மீது மேல் கை கிடைத்தது. தெற்கு கொரியன் டெல்ஃபியை முட்டாளாக்குவதற்கு முயன்றது, பின்னர் எட்ஸன், ஒரு பெரிய வீழ்ச்சியில் அவரது இடுப்பு சேதமடைந்த ஒரு குறைந்த சுழற்சியை அணைக்க கூடுதல் இடத்தை பயன்படுத்தியது, அவரை கடந்து செல்ல அனுமதித்தது.

ஒரு அணியில் பலவீனமான உறுப்பினர்கள் மட்டுமே வலுவாக உள்ளனர், மற்றும் நகரத்தின் போட்டியாளர்கள் வெற்றி பெறாதவர்கள், டெல்ப் நகரத்தில் இடதுபுறத்தில் மீண்டும் ‘பலவீனமாக’ உள்ளது. அவர் ஒரு கொடூரமான பிழையைச் செய்யவில்லை. நகரத்தின் பிற இடது முதுகில் எந்தப் பின்னணியிலிருந்தும் வெளியேற்றப்படுவதற்கு தகுதியுடையவர், ஆனால் அவர் தன்னை மகிமைப்படுத்தவில்லை.

ஹாரி கேன் டோட்டன்ஹாம் மான்செஸ்டர் சிட்டி சாம்பியன்ஸ் லீக்

இது போன்ற தருணங்கள், மற்றும் நிச்சயமாக தண்டனை, Guardiola அவர் இந்த போட்டியில் வெற்றி மற்றும் தோல்வி வித்தியாசம் பற்றி விவாதிக்கும் போது திரும்பி செல்கிறது என்ன.

அதற்குப் பிறகு மற்றொரு 10 நிமிடங்கள் நகரைக் கொண்டிருந்தது. ஆனால் காரோயோலல்லா லெராய் சேன் மற்றும் குறிப்பாக, கெவின் டி பிரையன் ஆகியவற்றைக் கொண்டு வர தாமதமாகி விட்டது.

டேவிட் சில்வா தனது பந்து வீச்சில் பந்து வீச்சில் துல்லியமாக இல்லை, டி ப்யூய்ன் அரை நேரத்தில் ஆரம்பத்தில் ஒரு தெளிவான பதிலாக இருந்தார், ஆனால் அவர் மற்றும் சேன் 89 வது நிமிடத்தில் மட்டுமே அறிமுகப்படுத்தினார். கார்டியோலா திடீரென அவர்கள் தனது மேலறையில் இருந்ததை உணர்ந்தார்.

கட்டுரை தொடர்கிறது

இறுதியில் அவர்கள் ஒரு தாக்கத்தை ஏற்படுத்த முடியவில்லை, அவர்களின் பங்களிப்புகளை இறுதி மூன்றில் அவர்களின் பங்களிப்புகளை போல் வழிவகுத்தது. ஸ்பர்ஸ் புத்திசாலித்தனமாக போரிட தொடர்ந்து ஒரு மதிப்புமிக்க நன்மை இருக்க முடியும் என்ன நடைபெற்றது.

இந்த நகரத்திலிருந்து எந்தவொரு நகரமும் இல்லை, நீங்கள் எட்டிஹாட் ஸ்டேடியத்தில் எப்போது வெற்றி பெற முடியும், யார் எதிரி யார்?

Guardiola பதில்களை கொண்டு வர ஒரு வாரம் உள்ளது.

admin Author