ஐபிஎல் 2019: மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியின் கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மா பயிற்சிப் பிரிவில் காயமடைந்துள்ளார் – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

மும்பை இந்தியன்ஸ் மற்றும் இந்தியாவின் உலகக் கோப்பையை வென்றதன் மூலம் ரோகித் சர்மா வெங்கடே ஸ்டேடியத்தில் செவ்வாய்க்கிழமை மாலை பயிற்சியில் காயமடைந்தார். கிங்ஸ் XI பஞ்சாப் அணிக்கு எதிராக ஐ.பி.எல்.

வலைகள் ஒரு நீண்ட வெற்றிக்கு பிறகு, MI கேப்டன் அவர் தரையில் சரிந்து பார்க்கும் போது வெளிப்புறத்தில் வெளியே வேலை, அவரது வலது தொடையில் பிடிக்கும்.

மும்பை இந்தியர்கள் உதவி ஊழியர்களால் சூழப்பட்ட நிலையில், ரோஹித் வேதனையுடன் மிகவும் சிரமப்பட்டார். அணி ஃபியோஸ்டோ நிடின் படேல் உதவியது, அவர் தன்னைத் தேர்ந்தெடுத்து, எல்லைக் கயிற்றைச் சுற்றிக் கொண்டு, மெதுவாக, வலிமையான நடைப்பயிற்சி அறைக்குச் செல்கிறார். இடையில், அவர் நிறுத்தப்பட்டது மற்றும் ஆதரவு ஒரு எல்லை சுற்றி மின்னணு பதுக்கல் மீது சார்பு, ஒரு இடைவெளி எடுத்து, கவலை அதிகரித்து காயம் தீவிர இருக்கலாம்.

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ்: சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் வெற்றி!

பின்னர் அவர் எம்.ஐ. டிரஸ்ஸிங் அறைக்குச் செல்ல நெருக்கமாக இருக்கும் பார்வையாளர்களின் டிரஸ்ஸிங் அறைக்கு பக்கத்திலுள்ள நடவடிக்கைகளை எட்டினார்.

காயத்தின் தீவிரத்தன்மை பற்றி புதுப்பிப்பு எதுவும் இல்லை, ஆனால் அது ஒரு தொடை பிரச்சினை போல் தோன்றுகிறது. இது ஒரு திரிநிலை அல்லது கண்ணீர் என்பதை பொறுத்து, தொடை எலும்பு காயங்கள் இரண்டு முதல் ஆறு வாரங்களுக்கு குணமடையலாம். இந்திய அணியின் பார்வையில், உலகக் கோப்பையை மீட்கும் போது மட்டுமே ஆறுதல் தேவைப்படுகிறது.

ஏப்ரல் 15 ம் தேதி உலகக் கோப்பையை இந்திய தேர்வுக்குழு அறிவிப்பார். உலகக் கோப்பை மே 30 ம் தேதி தொடங்குகிறது.

ஆஸ்திரேலியா மற்றும் நியூஸிலாந்தில் உள்ள 2015 உலகக் கோப்பையின் தொடக்கத்தில், ரோஹித் ஒரு தொடை நிக்கல் பாதிப்புக்கு உள்ளாகி, மூன்று சர்வதேச விளையாட்டுக்களை உருவாக்கவில்லை. ஆனால் அவர் அரை இறுதிக்கு இந்தியாவின் ஓட்டத்தில் சிறந்த முறையில் பங்கெடுத்துக் கொள்ள அவர் நேரம் எடுத்துக்கொண்டார்.

முதல் பதிப்பு: ஏப்ரல் 10, 2019 00:29 IST

admin Author