ஃபோர்டு இந்தியா புதிய மஹிந்திரா ஒப்பந்தம் – ஓட் டிரைவ் மூலம் நாட்டில் சுதந்திரமான நடவடிக்கைகளை நிறுத்த முடியும்

ஃபோர்டு இந்தியா நாட்டில் தனது சுயாதீன நடவடிக்கைகளை மூட வழிவகுக்கும். இவற்றை தவிர, நிறுவனம், மகேந்திரா மகேந்திரா உடன் கூட்டு முனைவு உருவாக்கும் வேண்டும் ராய்ட்டர்ஸ் தெரிவித்துள்ள போன்ற . மஹிந்திரா 51 சதவீத பங்குகளை வைத்திருப்பதாகவும், ஃபோர்டு இந்தியா 49 சதவிகிதத்தை வணிகத்தில் வைத்திருப்பதாகவும் அறிக்கை தெரிவிக்கிறது.

மஹிந்திரா 51 சதவீத பங்குகளை வைத்திருக்க வேண்டும். எஞ்சிய 49 சதவீத பங்குகளை ஃபோர்டு இந்தியா கைப்பற்றும்

அதன் 25 ஆண்டு கால கட்டத்தில், ஃபோர்டு இந்தியாவின் செயல்பாட்டில் 2 பில்லியன் டாலர் முதலீடு செய்திருக்கிறது. இருப்பினும், இந்த சந்திப்பு 3 சதவீத சந்தை சந்தையில் மென்மையானதாக இல்லை, குறிப்பாக உலகின் மிக வேகமாக வளர்ந்து வரும் வாகன சந்தைகள் இந்தியாவில் கியா மோட்டார்ஸ், எம்.ஜி. மோட்டார் மற்றும் டி போன்ற சமீபத்திய உலகளாவிய விளையாட்டு வீரர்களை ஊக்குவிப்பதில் இந்தியாவை ஈடுபடுத்துகிறது . மஹிந்திராவுடன் புதிய ஜே.வி.விற்கான தனது சொத்துகளையும் அதன் ஊழியர்களையும் ஃபோர்டு மாற்றும் என்று கூறப்படுகிறது. கூடுதலாக, ராய்ட்டருக்கு ஒரு ஆதாரம் உறுதிசெய்யப்பட்டது, இந்த நடவடிக்கை நிறுவனத்தின் ஒரு பகுதியாக வெளியேறுவதாக உள்ளது. அடுத்த 90 நாட்களில் இந்த ஒப்பந்தம் முடிவடையும் வரை, ஃபோர்டு மஹிந்திரா கூட்டு முயற்சியின் மதிப்பு இன்னமும் வெளியிடப்படவில்லை.

ஃபோர்டு-மஹிந்திரா பவர்பிரைன்களை உருவாக்குவதற்கும், பகிர்ந்து கொள்வதற்கும் கவனம் செலுத்துகிறது

இரு நிறுவனங்களும் இந்த தலைப்பில் எவ்வித உத்தியோகபூர்வ தகவலையும் வெளியிடவில்லை, ஆனால் ஒன்றாக வேலை செய்துள்ளன. கடந்த ஆண்டு, இரு நிறுவனங்களும் பங்குதாரர்களை உருவாக்கியதுடன், பவர்ரெடின்களை உருவாக்குவதற்கும் பங்குகளை பகிர்ந்து கொள்வதற்கும் கவனம் செலுத்துகின்றன. ஒப்பந்தத்தின் ஒரு பகுதியாக , மஹிந்திரா இந்தியாவில் வரவிருக்கும் பாரத ஸ்டேட் VI (BS VI) உமிழ்வு விதிகளை சந்திக்கும் ஒரு புதிய குறைந்த இடமாற்ற பெட்ரோல் இயந்திரம் உருவாக்க வேண்டும். தற்போதைய மற்றும் எதிர்கால உற்பத்திகளில் பிந்தைய பெட்ரோல் போஸ்ட்டை வலுப்படுத்த இந்த ஃபோர்டு ஃபோர்டு வழங்கும். இந்த புதிய பவர்பிரைன் வழங்கல் 2020 ஆம் ஆண்டில் தொடங்கும்.

கடந்த நிதியாண்டில் ஃபோர்டு இந்தியா மொத்தம் 93,000 வாகனங்களை விற்றுள்ளது. இது இந்திய ஆட்டோமொபைல் காட்சியில் மேலாதிக்கம் செய்யும் மாருதி சுஸுகிக்கு ஒப்பிடும்போது கணிசமாக குறைவாக உள்ளது. மஹிந்திரா மற்றும் மஹிந்திராவின் பரந்த பரந்துபட்ட டீலர் நெட்வொர்க்கில் ஃபோர்டு தட்டுக்கு ஜே.வி. வின் பயன் அளிக்க வேண்டும், மேலும் இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கம்பெனிக்கு ராயல்டி செலுத்தப்பட மாட்டாது என்று கருதுபவர்களுக்கு அதிக வாய்ப்புகள் உண்டு.

கடந்த மாதத்தில், ஃபோர்டு ரஷ்யாவில் அதன் எஞ்சின் இரண்டு பொறிகளை நிறுத்திவிட்டது என்று அறிவிக்கப்பட்டது, இதில் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்கிற்கு அருகிலுள்ள வெஸ்வொலோஸ்ஸ்க் அசெம்பிளி ஆலை மற்றும் டாடர்ட்டானிலுள்ள Naberezhnye Chelny சட்டமன்ற ஆலை அடங்கும். ஃபோர்டு சோலர்ஸ் கூட்டு முயற்சியில் ஃபோர்டு தனது ரஷ்ய நடவடிக்கைகளை இயக்கி வருகிறது. இந்த இரு எஞ்சின் இயந்திரங்களை நிறுத்துவதால், வேலை இழப்புக்கள் கணிசமான எண்ணிக்கையில் அதிகரிக்கும் என்று கூறப்படுகிறது.

மேலே கூறப்பட்ட இரு நிறுவனங்களிடமிருந்தும் நாங்கள் ஒரு உத்தியோகபூர்வ உறுதிப்படுத்தலுக்கு காத்திருக்கிறோம். இந்த தலைப்பில் கூடுதல் தகவலுக்கு, OVERDRIVE க்கு இசைவு செய்யுங்கள்.

மேலும் வாசிக்க,

மஹிந்திரா மற்றும் ஃபோர்ட் பகிரப்பட்ட பவர்டிரெய்ன், இணைந்த கார் டெக் ஆகியவற்றில் ஒத்துழைக்க வேண்டும்

ஃபோர்டு இந்தியா 2020 ஆம் ஆண்டு வரை முகவுரை மற்றும் மஹிந்திரா ஜே.வி.

மஹிந்திரா மற்றும் ஃபோர்டு ஒப்பந்தம், மின்சார வாகனங்கள் மற்றும் இணைக்கப்பட்ட கார்களை உருவாக்க

admin Author