ஹோண்டா CB300R விநியோகங்கள் இந்தியாவில் துவங்குகின்றன – NDTVAuto.com

ஹோண்டா மோட்டார் சைக்கிள் மற்றும் ஸ்கூட்டர் இந்தியா இந்தியாவில் CB300R வாடிக்கையாளர்களுக்கு விநியோகிக்கத் தொடங்கியுள்ளது. மேலும், ஹோண்டா CB300R க்கான நான்கு பாகங்கள் கிட் இணைந்து 16 முழுமையான பாகங்கள் வெளியே பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது.

புகைப்படங்களைக் காண்க

ஹோண்டா CB300R ரூ. 2.41 லட்சம் (முன்னாள் ஷோரூம், இந்தியா)

புதிய ஹோண்டா CB300R க்கான விநியோகங்கள் இந்தியாவில் தொடங்கியுள்ளன. சண்டிகர், ஜெய்ப்பூர், டெல்லி மற்றும் குருகுராம் போன்ற வட இந்தியாவிலுள்ள நகரங்களிலிருந்து முதல் பல வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் புதிய சவாரிக்கு சாவியை பெற்றுள்ளனர். ஹோண்டா மோட்டார்சைக்கிள் அண்ட் ஸ்கூட்டர் இந்தியா கூறுகிறது: நாட்டின் பிற பகுதிகளிலுள்ள விநியோகங்கள் விரைவில் தொடங்கும் என்று கூறுகிறது. பிரீமியம், பாதுகாப்பு, தரநிலை மற்றும் விளையாட்டு ஆகிய நான்கு தனிப்பயன் கருவிகளுடன் CB300R க்கான 16 முழுமையான பாகங்கள் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது.

மேலும் வாசிக்க: ஹோண்டா CB300R இந்தியாவில் தொடங்கப்பட்டது; விலை 2.41 லட்சம்

Honda CB300R
4ihf0eis

(இங்கே HMSI நான்கு விருப்பக் கருவிகளுடன் CB300R க்கு வழங்குவதற்கான அனைத்து உபகரணங்களையும் பாருங்கள்)

யத்விந்தர் சிங் குலீரியா, மூத்த துணைத் தலைவர் – விற்பனை மற்றும் சந்தைப்படுத்தல், ஹோண்டா மோட்டார் சைக்கிள் மற்றும் ஸ்கூட்டர் இந்தியா பிரைவேட். ஹோண்டா CB300R க்கு உற்சாகம் அளித்த இந்திய நடுத்தர எடை பைக் ஆர்வலர்கள் இந்திய உற்சாக வரவேற்பைப் பெற்றனர். பெப்ருவரி மாதம் அறிமுகப்படுத்தியதிலிருந்து, அதிகமான தேவைகளை பூர்த்தி செய்ய எங்கள் தயாரிப்புத் திட்டத்தை நாங்கள் திருத்தியுள்ளோம். ”

92ehkll8

(ஹோண்டா CB300R KTM 390 டியூக் மற்றும் BMW G 310 ஆர் போன்ற போட்டியாளர்களுக்கு போட்டியாளர்கள்)

0 கருத்துரைகள்

ஹோண்டா CB300R மேட் அக்ஸஸ் கிரே மெட்டாலிக் மற்றும் சாக்லேட் கரோம்போஸ் ரெட் ஆகிய இரண்டு வண்ணங்களில் கிடைக்கிறது. இது 2.41 லட்சம் (இந்தியாவின் முன்னாள் ஷோரூம்) விலையில். இந்தியா முழுவதும் பிரத்தியேகமாக விங் உலக வர்த்தக மையங்களில் முன்பதிவுகள் திறக்கப்பட்டுள்ளன. ஆர்வமுள்ள வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் CB300R ஆன்லைனையும் ஆன்லைனில் பதிவு செய்யலாம். ஹோண்டா CB300R, ஹோண்டா நியோ ஸ்போர்ட்ஸ் கேப் கான்செக் வடிவமைப்பு வடிவமைப்பிலிருந்து கிளாசிக் கஃபே ரேஸர் டிசைனில் நவீன எடுத்துக் கொள்ளப்படுகிறது. CB3000R முழுமையாக கைவிடப்பட்டது (CKD) கருவிகள் இந்தியாவில் கூடியுள்ளது. இது திரவ-குளிர்ச்சியான, DOHC, 286 cc, ஒற்றை-சிலிண்டர் இயந்திரத்தால் இயக்கப்படுகிறது, இது 8,000 rpm இல் 30 bhp ஐயும், 6,500 rpm இல் 27.4 Nm இன் உச்ச முனைகளையும் கொண்டுள்ளது. 6 ஸ்பீடு கியர் பாக்ஸ் வழியாக பின்புற சக்கரத்திற்கு பவர் பவர் மற்றும் கர்ப் எடை 147 கி.கி.

சமீபத்திய கார் செய்தி மற்றும் மதிப்புரைகளுக்கு , ட்விட்டர் , ஃபேஸ்புக்கில் , CarAndBike ஐப் பின்தொடரவும், எங்கள் YouTube சேனலுக்கு குழுசேரவும்.

admin Author