ஃபிலிப் கார்ட்டின் CEO கல்யாண் கிருஷ்ணமூர்த்தி UrbanClap இல் முதலீடு செய்கிறார்

Flipkart CEO கல்யாண் கிருஷ்ணமூர்த்தி முன்னர் Nestaway, Cure.fit மற்றும் Moglix இல் முதலீடு செய்துள்ளார்.

Flipkart இன் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி கல்யாண் கிருஷ்ணமூர்த்தி , அர்பன் கிளாப்பில் 1.6 கோடி ரூபாய் முதலீடு செய்துள்ளது. அதன் தொடர்ச்சியான தொடர்ச்சியான தொடர்ச்சியான தொடர்ச்சியான சந்தையொன்றை சந்தை வளாகத்திற்குக் கொண்டு சென்றது . இந்த விஷயத்தில் நெருக்கமான ஆதாரங்கள் நிறுவனத்தின் மதிப்பீடு 480 மில்லியன் டாலர்கள் என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

உங்கள் ஸ்டோரி மூலம் மதிப்பீடு செய்யப்பட்டுள்ள RoC படி, இந்த சுற்றில் பங்கு விலை ரூ. 51,552 ஆகும், மொத்தம் மொத்தம் 310 பங்குகளுக்கு.

கல்யாண் கிருஷ்ணமூர்த்தி

மேலும் வாசிக்க: UrbanClap இன் அபிஹிரா பால் நிதி திரட்டும் செயல்முறை ஆழமாக தோண்டி


முன்னாள் முதலீட்டு நிறுவனமான டைகர் குளோமில் முன்னாள் நிர்வாக இயக்குநராக இருந்த கல்யாண் முன்னதாக பல தொடக்கங்களில் முதலீடு செய்துள்ளார் . வீட்டு வாடகை துணிகளை நெஸ்ட்வே , ஆரோக்கிய சங்கிலி Cure.fit, சமீபத்தில், இணையவழி வீரர் மொக்லிக்ஸ், கல்யாணில் இருந்து முதலீடுகளைப் பெற்றார்.

2014 ஆம் ஆண்டில் அகிராஜ் பால், வருண் கைடன் மற்றும் ராகவ் சந்திரா ஆகியோரால் நிறுவப்பட்டது, UrbanClap சேவை நிபுணர்களுடன் நெருக்கமாக பணியாற்றுகிறது. இந்த SP கள் UrbanClap இன் மைக்ரோ-ஃபிரஞ்ச்சிகளாக செயல்பட்டு, அதன் பயனர் அனுபவத்தை தரநிலைப்படுத்தி அனுமதிக்கிறது.

நவம்பர் மாதம், 2018 ல், UrbanClap Steadview மூலதனம் மற்றும் Vy மூலதன தலைமையிலான அதன் தொடர் D சுற்று சுற்று $ 50 மில்லியன் பங்குகளை உயர்த்தியது . இதுவரை, நிறுவனம் ஏலத்தில் பங்குதாரர்கள், SAIF பார்ட்னர்ஸ், பெஸ்மேமர் வென்ச்சர் பார்ட்னர்ஸ் மற்றும் ரத்தன் டாட்டா உள்ளிட்ட முதலீட்டாளர்களிடமிருந்து ஏழு சுற்று நிதி திரட்டியது .

அமேசான் ஆதரவுடன் ஹவுஜோஜை தவிர, 2016 ஹைப்பர்லோகல் சரிவு மட்டுமே UrbanClap மட்டுமே உயிர் பிழைத்தவர்.

YourStory ஒரு முந்தைய உரையாடலில், ராகவ் கூறினார்,

“இந்தியாவிற்கும் பிற வளர்ந்து வரும் சந்தைகளுக்கும் ஒரு மில்லியனுக்கும் அதிகமான மைக்ரோ-தொழில்முனைவோர் உருவாக்க ஒரு திட்டம் உள்ளது. இன்று, சுமார் 15,000 சேவை வல்லுநர்கள் UrbanClap மேடையில் தங்கள் வாழ்வாதாரத்தைப் பெறுகின்றனர்.”

அடுத்த 5 ஆண்டுகளில் நிறுவனத்தின் எண்ணிக்கை 100 மடங்கு அதிகரிக்க விரும்புகிறது, அதே நேரத்தில் உயர் தர, மகிழ்ச்சியான சேவைகளை நமது இறுதி பயனர்களுக்கு வழங்கும். “இது வலுவான செயல்பாட்டிற்கும், தொழில்நுட்ப தொழில்நுட்பத்திற்கும் செயல்பாட்டுத் தலைமைக்கும் வளைவு முதலீடுகளுக்கும் முன்னதாகவே தேவைப்படும்” என்று ராகவ் கூறினார்.


மேலும் வாசிக்க: தினசரி அத்தியாவசியத்திற்காக உங்கள் மூலையில் கடைக்கு பால் பாஸ்கட் விரும்புகிறார் (மேலும் உங்கள் ஷாப்பிங் பட்டியலைக் கூட கொல்லவும்)

admin Author