கரீனா கபூர் கான் உண்மையில் இர்ஃபான் கான் 'ஆண்ட்ரேஸி மீடியம்' – டிஎன்ஏ இந்தியாவின் ஒரு பகுதியாக ராதிகா மதனின் சமீபத்திய பதிவு உறுதிப்படுத்துகிறது

ராதிகா மதன் தனது Instagram பக்கத்திற்கு எடுத்துக் கொண்டார், மேலும் அவர் அங்கெர்ஜி நடிகருக்காக படப்பிடிப்பு தொடங்கியது என்று அறிவித்தார், இது இர்ஃபான் கானை முக்கிய பாத்திரத்தில் நடிக்க வைக்கிறது.

Radhika Madan latest post confirms Kareena Kapoor Khan is indeed a part of Irrfan Khan's 'Angrezi Medium'

– அஸ்வினி சாவந்த், டி.என்.ஏ. ஆராய்ச்சி & ஆவணக்காப்பகம்

புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 7, 2019, 06:52 PM IST

வெள்ளிக்கிழமை காலை, இர்ஃபான் கான் படத்தின் படப்பிடிப்புக்குத் திரும்பினார் மற்றும் அவரது வரவிருக்கும் படம், ஆண்ட்ரேஸி மீடியின் படப்பிடிப்பை உதைத்தார் . இந்த படம் 2017 ஹிந்தி நடிகர் ஹிந்தி நடிகரின் தொடர்ச்சியாகும். தயாரிப்பாளர் தினேஷ் விஜன் செட் மீது இர்ஃபான்னுடன் மீண்டும் இணைந்த பிறகு தனது மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினார். மும்பை மிரர் பத்திரிகைக்கு அவர் கூறியது: “அவரைத் திரும்பிப் பார்த்தபோது, ​​அவர் மிகச் சிறந்த நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தார், அவர் முதல் நாவலை வழங்கியபோது, ​​எல்லோரும் உணர்ச்சிவசப்பட்டனர். என்னைப் பொறுத்தவரை, ஹிந்தி நடுத்தரத்திற்கு பிறகு அவருடன் பணிபுரியும் வாழ்க்கையை வரையறுக்கும் தருணங்கள், அவருடன் மற்றும் ஹோமி (இயக்குனர் ஹோமி அடாஜனியா) ஒன்றாக இருவரும் எப்பொழுதும் விரும்பினோம். ”

மற்ற நடிகர்களைப் பற்றி பேசுகையில், ராதிகா மதன் திரைப்படத்தில் இர்ஃபான்னின் மகள் நாடகக் காட்சியில் நடித்திருக்கிறார். இளைய நடிகர் இப்போது உதய்பூரில் படத்தின் படப்பிடிப்பை உதைத்தார். ராதிகா தனது Instagram பக்கம் எடுத்து Angrezi நடுத்தர clapperboard ஒரு புகைப்படம் பகிர்ந்து. அந்த புகைப்படத்தை அவர் இடுகையுடன் இடுகையிட்டார், “மனிதனைப் பின்தொடர்ந்து உற்சாகமாக! இந்த புதிய பயணத்திற்காக மிகவும் நன்றியுள்ளவனாய் இருக்கிறேன். @ ராபர்ட் @ ஹோம்ஸ் @ மேட்ச் ஃபிலிம்ஸ் # கரேனகபூர்கன் # டின்ஸ்விவன்”

கீழே பாருங்கள்:

கரீனா கபூர் கான் இந்த படத்தில் நடித்து வருகிறார் என்று கூறப்படுகிறது. திணேஷ் இதைப் பற்றி கேட்டபோது, ​​”ராதிகா மடான் இர்ஃபான்னுடைய மகள் ஆனாலும் சரி, இன்னொரு அற்புதமான முன்னணி பெண் இருக்கிறாள்.

ஆனால் ராதிகா தனது Instagram இடுகையின் மூலம் கரீனா உண்மையிலேயே திரைப்படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதை உறுதி செய்தார். பாருங்கள்

அகலம்: 640px; உயரம்: 271px;

விரைவில் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புக்காக காத்திருக்க முடியாது!

admin Author