இந்தியாவுக்கு பயணிக்கும் ஸ்மித் ஸ்மித் 'ஒரு புதிய புரிந்துகொள்ளுதல்' – NDTV News

புது தில்லி:

ஹாலிவுட் நடிகர் வில் ஸ்மித் அடிக்கடி இந்தியாவிற்கு தனது அன்பை வெளிப்படுத்தியிருக்கிறார், மேலும் அவருடைய சமீபத்திய Instagram விதிவிலக்கு அல்ல, ஏனெனில் இன்று நாம் இதைக் கொண்டுவந்த காரணம். 50 வயதான நடிகர் இந்தியாவுக்கு வருகை தந்த பல படங்களையும் வெளியிட்டார். இங்கே பயணம் செய்வது அவரின் “கலை” மற்றும் “உலகின் உண்மைகளை” பற்றிய ஒரு புதிய புரிதலை அவருக்குக் கொடுத்தது என்று நம்புகிறார். ஞாயிற்றுக்கிழமை, நடிகர் நாட்டின் சிறந்த அனுபவத்தை தனது அனுபவத்தை சுருக்கமாக தெரிவித்துள்ளார். அவர் ஒரு தொடர்ச்சியான படங்களை பகிர்ந்து கொண்டார், இது இந்தியாவிற்கு வருகைக்குரிய ஆன்மீக அம்சத்தைத் தொடும். ஸ்மித்தின் பதவிக்கு 14 லட்சம் விருப்பு வாக்குகள் கிடைத்தன.

ஸ்மித் பின்வருமாறு பின்வருமாறு எழுதினார்: “எனது பாட்டி, அனுபவம் மூலம் கடவுள் கற்றுக்கொடுக்கிறார்.” இந்தியாவுக்கு பயணம் செய்து, நிறங்கள், மக்கள் மற்றும் இயற்கை அழகு ஆகியவற்றை அனுபவித்து என்னை நானே, என் கலை மற்றும் உலகின் சத்தியங்களை ஒரு புதிய புரிதலை எழுப்பியுள்ளேன். ”

வில் ஸ்மித்தின் பதவியை இங்கே பாருங்கள்:

நடிகை இந்தியாவில் தனது அன்பை வெளிப்படுத்திய முதல் முறையாக இது இல்லை. ஒரு சில நாட்களுக்கு முன்பு, ஹிட்ச் நடிகர் ஒரு பாலிவுட் படத்தில் நடித்தார், ஆட்டோ ரிக்ஷா ரைஸை எடுத்துக் கொண்டார். ஒரு சமீபத்திய இடுகையில், வில் ஸ்மித் ஒரு ஆட்டோ ரிக்ஷா சவாரி ரசிக்கிறார்கள் என்பதும் அது தலைப்பிடப்பட்டுள்ளது முடியும்:. நீங்கள் இந்தியா ஆராய்ந்து போது “, என்னைச் சுற்றி பெற வாட்ச் வில் ஸ்மித் Tuk வில் ஸ்மித் களின் இறுதி குறித்து பாலிவுட்டில் அவரது வழியில் Tuk ஒரே ஒரு வழி பக்கெட் பட்டியல் .

ICYMI, இங்கே பதவி, நாம் பற்றி பேசுகிறீர்கள்:

அனியா பாண்டே, டைகர் ஷிராஃப் மற்றும் தாரா சுடரியா ஆகியோருடன் நடித்த புனித் மல்ஹோத்ராவின் மாணவர் ஆண்டில் தி ஸ்மித் ஸ்மித் தோன்றும்.

வேலை முன், வில் ஸ்மித் அடுத்த Guy ரிட்சி அலாதீன் காணலாம் .

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரடி அறிவிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டிற்கான தேர்தல்கள் ndtv.com/elections மீது பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும்.

admin Author