இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் – வெள்ளை மாளிகையின் குழுமத்தை பிரியங்கா சோப்ரா ஏற்றுக்கொள்கிறார்

priyanka chopra, priyanka chopra airport look, ralph lauren, priyanka chopra ரால்ப் லாரன் கடை தொடக்க, நிக் ஜோனஸ், priyanka சோப்ரா நிக் ஜோனாஸ் திருமண, priyanka ஜொனஸ் நிக் chopra திருமண மேம்படுத்தல்கள், நிக்கிங்கா திருமண jodhpur, priyanka chopra நிக் ஜோனஸ் திருமண சமீபத்திய படங்கள், priyanka chopra nick jonas Priyanka chopra nick jonas updates, priyanka chopra pics, priyanka chopra umaid bhawan, priyanka chopra umaid bhawan, priyanka chopra umaid bhawan, priyanka chopra umaid bhawan, priyanka chopra umaid bhawan, priyanka nick wedding, priyanka nick umaid bhawan, priyanka வெள்ளை ஆடை, priyanka சிவப்பு lehenga, இந்திய எக்ஸ்பிரஸ், இந்திய எக்ஸ்பிரஸ் செய்தி
பிரியங்கா சோப்ரா ஜோனஸ் ‘தோற்றத்தை நீங்கள் என்ன நினைக்கிறீர்கள்? (ஆதாரம்: மந்தாகி அதிகாரபூர்வ / Instagram)

சிவப்பு கம்பளத்தை, விமான நிலையத்திலோ அல்லது தெருவில் நடந்து செல்லும் சமயத்திலோ ஒரு பிரதியைப் பிரியங்கா சோப்ரா ஜோனஸை நம்பலாம். குவாண்டிகோ நடிகர் சமீபத்தில் ஒரு வெள்ளை ஹூடி மற்றும் மால்காய் அதிகாரப்பூர்வ லேலண்ட் இருந்து கால்சட்டை காலுறை கொடூரமான. மிமி Cuttrell பாணியில், குழும ஒரு வெள்ளை ஓகோ உடன் ஜோடியாக மற்றும் Akris இருந்து சிவப்பு நிழல்கள் மற்றும் கைப்பந்து accessorised.

இதற்கு முன்பு நடிகர் ஆகாஷ் அம்பானி-ஷோலகா மெஹ்தா திருமணத்தில் தோற்றமளித்தார். அமி பட்டேலின் பாணியில், தோற்றமானது ஒரு பொருத்தமான ரவிக்கை மற்றும் பிரகாசமான உதட்டுடன் முடிக்கப்பட்டது.

மேலும் வாசிக்க | ஆகாஷ் அம்பானி-ஷோலகா மேத்தா திருமணம்: தீபிகா படுகோனே, பிரியங்கா சோப்ரா ஜோனஸ்

நடிகர் மோனோக்ரோம் கதாபாத்திரங்களில் நமக்கு முக்கிய பாணியைக் கொடுத்துள்ளார். படேலின் பாணியில், ஒரு நிகழ்ச்சியில், லேலா ரோஸில் இருந்து ஒரு நீல உடை அணிந்திருந்தார். முடி மென்மையான அலைகள் மற்றும் பாணியில் நிர்வாண தட்டு ஆகியவற்றை வடிவமைத்து முடித்தது.

அவர் கூட nailed மற்றும் அனைத்து டெனிம் விமான நிலையம் தோற்றம். புகழ்பெற்ற ஸ்டைலிஸ்டுகள் அமி படேல் மற்றும் அணியின் பாணியில், நடிகர் கரௌன் வால்ஸரின் குழுமத்தில் நின்றார். தோற்றம் ஒரு செயிண்ட் லாரன்ட் பையில், இருண்ட உதட்டுச்சாயம் மற்றும் கருப்பு சன்னிங்கங்களுடன் வட்டமிடப்பட்டது.

முன்னதாக, நடிகர் ரால்ப் லாரன் கடைக்கு அறிமுகப்படுத்தியதற்காக புது டெல்லியில் இருந்தார். அவர் டிசைனர் இருந்து அனைத்து கருப்பு கவுன் காணப்பட்டது மற்றும் முழு ஸ்லீவ் + sleeveless கலவையை மிகவும் உறுதியுடன் ஆஃப் இழுத்து. ரெட்ரோ அலைகளில் பாணியும், லிப்ஸ்டிக்கின் இருண்ட நிழலும் தோற்றமளித்தது.

மேலும் வாசிக்க | பிரியங்கா சோப்ரா ஜோனஸ் மூலதனத்தில் ரால்ப் லாரன் ஸ்டோர் அறிமுகத்திற்கான அனைத்து கருப்பு அணிகலன்களையும் தேர்வு செய்கிறார்

பிரியங்கா சோப்ரா ஜோனாஸ் தலைநகரில் காணப்பட்டார். (ஆதாரம்: APH படங்கள்)

அவளுடைய சமீபத்திய தோற்றத்தை நீங்கள் என்ன நினைக்கிறீர்கள்?

admin Author