Xiaomi Redmi Go: நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும் எல்லாம் – மொபைல் இந்திய

விலை மற்றும் கிடைக்கும்

Redmi செல் ஸ்மார்ட்போன் அறிவிக்கப்பட்டது இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் பிலிப்பைன்ஸ் மற்றும் PHP 3,990 (சுமார் ரூ. 5,400) விலை.

ஸ்மார்ட்போன் இந்தியாவில் 4,500 ரூபாய்க்கு விற்பனை செய்யப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஆண்ட்ராய்டு செல், அண்ட்ராய்டு ஓரியோ (Go பதிப்பு) என்றும் அழைக்கப்படுகிறது, நுழைவு நிலை ஸ்மார்ட்போன்கள் இயக்க ஆண்ட்ராய்டு ஒரு அகற்றப்பட்ட பதிப்பு ஆகும்.

காட்சி மற்றும் வடிவமைப்பு

ரெட்மி கோ ஸ்மார்ட்போன் 1280 x 720 பிக்சல் தீர்மானம், 16: 9 விகிதம், 296 பிபிஐ மற்றும் 1000 கான்ட்ராஸ்ட் விகிதத்துடன் 5 இன்ச் HD திரை கொண்டுள்ளது.

தொலைபேசி ஒரு நேர்த்தியான வடிவமைப்பு மற்றும் உலோக உறை உள்ளது. ஒரு உயர் திரை-க்கு-உடல் விகிதம் மற்றும் தீவிர மெல்லிய வடிவமைப்புடன், இது ஒருபுறம் நடைபெறுவதற்கு போதுமானது. பிரகாசமான சூரிய ஒளியில் திரை தெளிவுத்திறனைப் பற்றி உறுதியாக தெரியவில்லை, ஆனால் அது சராசரியாக இருக்கும் என்று நினைக்கிறேன்.

சேமிப்பு மற்றும் செயலி

Redmi செல் 1 ஜிபி ரேம் உள்ளது. மைக்ரோ SD அட்டை ஸ்லாட் மூலம் 128 ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 8GB உள் சேமிப்பு உள்ளது. இது Adreno 308 ஜி.பீ. ஆதரவுடன் குவால்காம் ஸ்னாப் 425 Quad-core 1.4GHz செயலி மூலம் இயக்கப்படுகிறது.

பெரும்பாலான ஆண்ட்ராய்ட் செல் ஸ்மார்ட்போன்கள் 512 MG அல்லது 1GB ரேம் மற்றும் 8/16 ஜிபி உள் நினைவகம் ஆகியவை உள்ளன.

மென்பொருள்

Redmi Go Google இன் ஆண்ட்ராய்ட் 8.1 Oreo (பதிப்புக்கு செல்) மற்றும் Gmail Go, Assistant Go, Maps Go போன்றவை போன்ற தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பயன்பாடுகளுடன் முன்பே நிறுவப்படும்.

திட்டமிடப்படாத, கூகிள் அதன் லட்சிய Android Oreo Go பதிப்பு அறிவித்தது . கோ பதிப்பு முதலில் கூகிள் I / O 2017 இல் அறிவிக்கப்பட்டது, இது 512MB நினைவகத்திற்கு 1GB நினைவகத்துடன் இயங்கும் குறைந்த-இறுதி சாதனங்களுக்கானது.

அண்ட்ராய்டு செல் பதிப்பானது நுழைவு நிலை கைபேசிகளுக்கு சிறப்பாக உகந்ததாக உள்ளது மற்றும் இதில் உள்ளமைக்கப்பட்ட தரவு மேலாண்மை அம்சங்கள் மற்றும் பாதுகாப்பு நன்மைகளுடன் சிறந்த செயல்திறன் அடங்கும். Google Go, கூகுள் உதவி Go, YouTube Go, Google Maps Go, Gmail Go, Gourd, Google Play, குரோம் மற்றும் புதிய கோப்புகள் Go பயன்பாட்டை உள்ளடக்கிய Google Apps இன் புதிய தொகுப்பை வடிவமைத்துள்ளது, அவை இலகுவாகவும் அது நுழைவு நிலை சாதனங்களில் மென்மையானதாக இருக்கும்.

பாதுகாப்பு

தொலைபேசி கைரேகை சென்சார் மற்றும் முகம் திறப்பதைப் போன்ற பாதுகாப்பு விருப்பங்களைக் கொண்டிருக்காது.

இது ஃபோனைப் பாதுகாப்பதற்காக முள் மற்றும் மாதிரி பூட்டைப் பயன்படுத்துகிறது. 2-3 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு தொடங்கப்பட்ட ஸ்மார்ட்போன்கள் நினைவுக்கு வரவில்லை

கேமரா

கேமரா துறை, LED ஃப்ளாஷ் ஆதரவுடன் 8 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா உள்ளது, 1.12 மைக்ரான் பிக்சல்கள், 4-உறுப்பு லென்ஸ், ƒ / 2.0. பின்புற கேமராவில் ஆட்டோ-ஃபோகஸ் HDR, தொடர்ச்சியான புகைப்பட பயன்முறை (பர்ஸ்ட்), கவுண்டவுன் டைமர், கையேடு முறை, நிகழ் நேர வடிப்பான்கள் மற்றும் ஸ்மார்ட் காட்சி முறை போன்ற பல்வேறு அம்சங்கள் உள்ளன.

தொலைபேசி 5 மெகாபிக்சல் முன் கேமரா கொண்டுள்ளது 1.12micron பிக்சல்கள் பெரிய, 3-உறுப்பு லென்ஸ், ƒ / 2.2 துளை, HDR மற்றும் selfie டைமர்.

பேட்டரி

இது 10 நாட்கள் காத்திருப்பு நேரத்தை வழங்குவதாகக் கூறும் நிறுவனம் 3,000 mAh பேட்டரி மூலம் ஆதரிக்கப்படுகிறது.

இணைப்பு அம்சங்கள்

தொலைபேசி இணைப்பு இணைப்பில் இரட்டை சிம் ஆதரவு, 4 ஜி, Wi-Fi, ப்ளூடூத் 4.1 மற்றும் மைக்ரோ- USB போர்டு ஆகியவை அடங்கும்.

நானோ-சிம் + நானோ சிம் + மைக்ரோ அட்டை விரிவாக்கப்படக்கூடிய ஒரு ஸ்லாட் ஸ்லாட் அதாவது ஃபோனைக் கொண்டுள்ளது. இரண்டு 4G நெட்வொர்க்குகள் ஒன்றாகப் பயன்படுத்த முடியாது. இரண்டு சிம் கார்டுகளைப் பயன்படுத்தும் போது, ​​ஒரே ஒரு 4G ஆதரவளிக்கும்.

admin Author