மைக்ரோசாப்ட் ஸ்கைப் குழுவின்போது அனுமதிக்கப்பட்ட உறுப்பினர்களின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கையை அதிகரிக்க 50 நபர்களுக்கு அழைப்பு விடு – சமீபத்தியது

Microsoft To Increase Maximum Number of Members Allowed During Skype Group Call Up To 50 People

ஸ்கைப் – பிரதிநிதித்துவம் பட (புகைப்பட உதவி: Skype.com)

சான் பிரான்சிஸ்கோ, மார்ச் 16: மென்பொருள் மாபெரும் மைக்ரோசாப்ட் 25 முதல் 50 உறுப்பினர்களைக் கொண்ட ஸ்கைப் குழு அழைப்பின் பகுதியாக இருக்கும் அதிகபட்ச எண்ணிக்கையை அதிகரிக்க திட்டமிட்டுள்ளது. இந்த மேம்படுத்தல் மூலம், ஸ்கைப் மேலும் பெரிய குழுக்களில் ஆடியோ மற்றும் வீடியோ பொத்தான்களை செயல்படுத்துகிறது, பயனர்கள் மைக்ரோஃபோன்களை எளிதில் முடக்கலாம் அல்லது தங்கள் வலைதளங்களை தங்கள் வசதியினை அணைக்க அல்லது முடக்கலாம், Engadget அறிவித்துள்ளது வெள்ளிக்கிழமை. மைக்ரோசாப்ட் வலைக்கு புதுப்பித்த ஸ்கைப் ரோல்ஸ்.

அழைப்பு அழைப்பிதழை அம்சத்தை முற்றிலும் விருப்பத்தேர்வில் வைத்துக் கொள்ளுதல், ஸ்கைப் பதிப்பு 8.41.76.55, குழுவில் ஒரு அறிவிப்பை அனுப்புவதன் மூலம் உள்வரும் அழைப்பின் பயனர்களை அறிவிக்கும்.

“நீங்கள் குழுவில் ஒரு அழைப்பு தொடங்கும் போது, ​​சேர முடியாதவர்களை இடைமறிக்காமல் எல்லா உறுப்பினர்களையும் அழைப்பதைப் போன்று அறிவிப்பு அனுப்பும்” என்று நிறுவனம் ஒரு வலைப்பதிவு இடுகையில் எழுதியது. அனைத்து அம்சங்களிலும் பீட்டா சோதனையாளர்களுக்கான இந்த அம்சங்கள் கிடைக்கப்பெற்றுள்ளன, மேலும் அவை பரந்த அளவில் பின்னர் பரவுகின்றன.

admin Author