தங்கம் விலை சரிவு U.K. லாம்மேக்கர்ஸ் ப்ரொட்னிட் பிரஸ்லிட் தேதிக்கு வாக்களிக்க வாக்களிக்க – Investing.com

Investing.com - உலகளாவிய நிதி சந்தை

உங்கள் தேடலுடன் முடிவு எதுவும் இல்லை

பொருட்கள் 15 மார்ச், 2019 01:36 AM ET
© ராய்ட்டர்ஸ். © ராய்ட்டர்ஸ்.

Investing.com – ப்ராக்ஸிட் மீது பதட்டங்கள் மற்றும் நிச்சயமற்ற தன்மை ஆகியவற்றின் பின்னரும் கூட ஆசியாவில் வெள்ளியன்று பாதுகாப்பான தங்க ஆபரணங்களின் விலை உயர்ந்தது.

வியாழக்கிழமை, பிரித்தானிய சட்டமியற்றுபவர்கள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்திலிருந்து நாட்டின் வெளியேற்றத்திற்கு ஒரு தாமதத்தை நாடுவதற்கு வாக்களித்தனர்.

பிரிட்டிஷ் பிரதம மந்திரி தெரசா மே இன் ப்ரெக்ஸிட் ஒப்பந்தம் இந்த வார தொடக்கத்தில் பாராளுமன்றத்தில் இரண்டாவது தோல்வியை சந்தித்த பின்னர் இந்த செய்தி வந்தது. ஒரு நாள் கழித்து, இங்கிலாந்து சட்டமியற்றுபவர்கள் ஒரு ஒப்பந்தம் இல்லாமல் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை விட்டு விலகிவிட்டனர்.

சமீபத்திய செய்திகள் தொடர்ந்து உலகளாவிய பங்குகளை அதிகமாக விற்பனை செய்தன. தங்கத்தின் விலை, தங்களுடைய பாதுகாப்பான புகலிடக் கோளாறின் காரணமாக, எதிர் திசையில் பொதுவாக நகர்த்துவதால், $ 1,300 அளவில் ஒரே இரவில் கீழே விழுந்தது, ஆனால் இன்றும் இழப்புக்கள் சிலவற்றை திரும்பப் பெற்றன.

ஏப்ரல் டெலிவரி 0.3% ஆக இருந்தது, நியூயார்க் மெர்கண்டைட் எக்ஸ்சேஸின் கம்பெஸ் பிரிவில் 1:30 AM ET (05:30 GMT) மூலம் அவுன்ஸ் ஒன்றுக்கு $ 1,298.45 ஆக இருந்தது. விலைமதிப்பற்ற உலோக வியாழன் அன்று $ 1,310.35 இரண்டு வார உச்சத்தை தாக்கியது, அதன் இரவுகள் சில இரவுகளில் கொடுத்து

“எங்களுடைய குறுகிய கால இலக்கு $ 1,318 ஆகும், அங்கு சில எதிர்ப்பைக் காண்கிறோம், ஆனால் அதை நாம் உடைக்க முடியுமானால், அடுத்த நிலைக்கு $ 1,327 இருக்கும்,” என்று மிடில் டாட்டல் கூறுகிறார். ரிவர்சைடு, கோன்-அடிப்படையிலான டட்டில் தந்திரோபாய மேலாண்மை “நாங்கள் $ 1,400 சாத்தியம் என்று நினைக்கிறோம், ஆனால் நிறைய விஷயங்கள் அங்கு தங்க பெற நடக்கும்.”

அமெரிக்க செய்தித் தொடர்பாளர் டொனால்ட் ட்ரம்பிற்கு “சீனா பேச்சுவார்த்தைகளில் நாங்கள் நன்றாக செயல்பட்டு வருகிறோம்” என்று கூறுவதன் மூலம், “நாம் பெற வேண்டியதை நாங்கள் பெறுகிறோம்” என்று கூறி, பிற செய்திகளில், சீன-அமெரிக்க வர்த்தக பேச்சுவார்த்தை இன்று கவனம் செலுத்தத் தொடங்கியது.

அவர் கூறினார் “ஒரு வழி அல்லது மற்றொன்று, அடுத்த மூன்று அல்லது நான்கு வாரங்களில் நாங்கள் அறிந்து கொள்ளப் போகிறோம்.”

மறுப்பு: ஃப்யூஷன் மீடியா

இந்த வலைத்தளத்தில் உள்ள தரவு உண்மையான நேரம் அல்லது துல்லியமானதாக இருக்காது என்பதை உங்களுக்கு நினைவூட்ட விரும்புகிறேன். எல்லா CFD க்கள் (பங்குகள், குறியீட்டுக்களும், எதிர்காலங்களும்) மற்றும் அந்நிய செலாவணி விலைகள் பரிமாற்றங்களால் வழங்கப்படுவதில்லை, மாறாக சந்தை தயாரிப்பாளர்களால் வழங்கப்படுவதில்லை, எனவே விலைகள் துல்லியமானவை அல்ல, உண்மையான சந்தை விலையிலிருந்து வேறுபட்டிருக்கலாம், அதாவது பொருள் விலைகள் வர்த்தக நோக்கங்களுக்காக பொருத்தமானவை அல்ல. எனவே இந்த தரவுகளைப் பயன்படுத்தி நீங்கள் விளைவிக்கும் எந்தவொரு வர்த்தக இழப்புக்களுக்கும் எவ்வித பொறுப்பும் இல்லை.

ஃப்யூஷன் மீடியா அல்லது ஃப்யூஷன் மீடியாவுடன் தொடர்புடைய எவரும், தரவு, மேற்கோள், விளக்கப்படங்கள் மற்றும் இந்த வலைத்தளத்தில் உள்ள சிக்னல்களை வாங்குதல் / விற்பனை செய்வது போன்ற தகவல்களை நம்பியதன் விளைவாக இழப்பு அல்லது சேதத்திற்கான எந்தவொரு கடமையையும் ஏற்க மாட்டார்கள். நிதியச் சந்தைகளுக்கு வர்த்தகம் செய்வதில் ஏற்படும் அபாயங்கள் மற்றும் செலவினங்களைப் பற்றி முழுமையாக அறிந்திருங்கள், இது சாத்தியமான அபாயகரமான முதலீட்டு வடிவங்களில் ஒன்றாகும்.

admin Author