எடை இழப்பு உணவு: இந்த ஐந்து உணவுகளை மட்டுமே சாப்பிடுவதன் மூலம் மனிதன் நான்கு கல் மீது இழந்து – எக்ஸ்பிரஸ்

எடை இழப்பு மாற்றம் படங்கள் முன்

எடை இழப்பு: இந்த மனிதன் அவர் எப்படி இழந்தார் தெரியுமா 4 கல் 7 பவுண்டுகள் வெறும் 4 மாதங்கள் (படம்: Reddit / u / AyThrowaway0111)

அவர் முன்பு எடுத்த படங்களை, Reddit க்குப் பிறகு பகிர்ந்து கொண்டார், பிறகு அவர் எடை இழக்க விரும்பியதை சரியாக விளக்கினார். அவரது எடை இழப்பு உருமாற்றம் படைகள் ஆன்லைனில் ஏராளமான ஆர்வத்தை பெற்றன, ஒரு நபர் உடனடியாக அவரை “வழக்கமான மற்றும் கலோரி உட்கொள்ளல்” பகிர்ந்து கொள்ளும்படி கேட்டுக் கொண்டார். “U / AyThrowaway0111” எனும் பெயரின் கீழ் பதிலளிக்கையில், அவர் தனது நாள் உணவு திட்டம் பற்றிய விரிவான விளக்கத்தை அளித்தார். காலை உணவுக்குத் தொடங்கி, அவர் கூறினார்: “என் காலை 2 விஷயங்களில் 1. ஒரு குலுக்கல் (கீரை 3 கப், 1 நடுத்தர வாழை, 1 கப் இனிப்பு கடிகார கிரீட் தயிர் சபோனி மற்றும் 1 கப் இனிப்பு பாதாம் பால்) அல்லது 1 கறி முட்டை மற்றும் சீஸ் mcdonalds இருந்து muffin அரை அகற்றப்பட்ட mcmuffin. ”

எடை இழப்பு உணவு: மனிதன் 4 அவர் இழக்க சாப்பிட்ட 5 விஷயங்களை வெளிப்படுத்துகிறது – மெக்டொனால்ட்ஸ் உட்பட

அவர் தனது மதிய உணவு விருப்பங்களை விரிவாகப் பற்றிக் கூறினார்: “மதிய உணவு இந்த விஷயங்களில் ஒன்றாகும்: எந்த அரிசி மற்றும் மென்மையான டகோவுடன் கூடிய டோகோ பெல் பவர் மெனு பவுல் (அந்த நாளுக்கு கலோரி மற்றும் கார்பின் தேவைகளைப் பொறுத்து), 1 1 டீஸ்பூன் / கோழி, 1 கறுப்பு பீன்ஸ், எந்த உப்பு சேர்க்க முடியும், 1 மைக்ரோவேவ் ப்ரோக்கோலி உள்ள நீராவி 1 பையில், வேகவைத்த spinach 1 பையில் அனைத்து அதே பெரிய Tupperware கொள்கலன் போட்டு பூண்டு, வெங்காயம், உப்பு, மிளகு மற்றும் சூடான சாஸ்.

“Tupperware கொள்கலன் மொத்த மொத்த சுமார் 870-960 கலோரிகள் வருகிறது. நான் இந்த வழியைச் சென்றால் மதிய உணவிற்கும் இரவு உணவிற்கும் இடையில் அதை பிரித்து விடுகிறேன்.

“மற்ற விருப்பம் மொத்தம் 460 கலோரிகள் எந்த buns கொண்டு மெக்டொனால்ட்ஸ் இருந்து 2 மெக்டூபிள்ஸ் உள்ளது. நான் காலை உணவிற்கு என்ன செய்தேன் அல்லது தயார்படுத்துவதை உணர்ந்தேன் மதிய உணவிற்கு என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதை தீர்மானிக்கும். ”

இறுதியாக, அவர் இரவு உணவிற்கு தனது விருப்பங்களை விளக்கினார்: “டின்னர் கிட்டத்தட்ட ஒவ்வொரு இரவுதான். வேகவைத்த ப்ரோக்கோலி அல்லது கீரை 1 பக், சுமார் 0.8-0.9 பவுண்டுகள் இல்லாத பச்சமற்ற கோழி மார்பகங்களைக் கொண்டது.

“சுமார் 745 கலோரிகளுக்கு (104 கிராம் புரதம்). நாள் முழுவதும் முடிக்க 1600-1600 கலோரிகள் என் நாள் முடிவடையும், பிறகு என் மோர் புரதம் குலுக்கல் ஆனது 1620-1720 அன்று என்னை சரியான இடத்தில் வைக்கிறது. ”

weight loss transformation before after pictures

எடை இழப்பு: 29 வயதாகிய மனிதன், பவுண்டுகள் சிதறும்படி 5 வெவ்வேறு உணவுகளை சாப்பிட்டார் (படம்: Reddit / u / AyThrowaway0111)

மற்ற உணவுப் பயிர்கள் அவர் துரித உணவு சாப்பிடுவதை ஆச்சரியப்படுத்தியிருக்கலாம், ஆனால் எடை இழக்க நேரிட்டாலும், ஆனால் அது அனைத்துமே மேக்ரோஸிற்கு வருவதாக விளக்கினார்.

அவர் கூறினார்: “சுமார் 35 சதவீதம் கால்கள், 25 சதவீதம் கொழுப்பு மற்றும் 40 சதவீதம் புரதம். நேரத்தில் உங்கள் தேவைகளைப் பொறுத்து மேக்ரோக்கள் முக்கியமானவை. உடனடி ஆற்றல் தேவையில்லை என என் தூக்கும் ஓய்வு நாட்களில் நான் கடுமையாக கார்போஹைட்ஸை குறைக்கிறேன். ”

உடற்பயிற்சி அவரது மாற்றத்தில் ஒரு பகுதியாக நடித்தார், மற்றும் அவர் எழுதினார்: “என் வழக்கமான வேலை 8-6 ISH உள்ளது. வீட்டிற்கு சமையல்காரர் இரவு உணவையும், ஒரு விரைவான தயாரிப்பையும் வாருங்கள். 7:15 முதல் 8:15 வரை வொர்க்அவுட்டை பின்னர் வீட்டிற்கு வந்து என் புரோட்டீன் ஷேக் கொல்லவும், பின்னர் சுமார் 18-20 நிமிடங்களுக்கு ரன் செய்யவும். துவைக்க மற்றும் மீண்டும்.

“என் இனிய நாட்கள் 100 சதவிகிதம் ஒன்றும் இல்லை. நான் இன்னும் ஒவ்வொரு நாளும் ஓடுகிறேன் (லெக் நாள் எனக்கு கிடைக்காவிட்டால் நான் டிரெட்மில்லில் ஒரு வாத்து போல நடக்கலாம்). ஒரு நாள் வீணாகிவிடாது என்பதை உறுதிப்படுத்த நான் இந்த நாட்களில் வெளியே ஏற அல்லது ஏதோ செய்ய விரும்புகிறேன். ”

மற்றொரு சுவரொட்டியை அறிவுரை வழங்கிய அவர் பின்வருமாறு எழுதினார்: “ஒரு கலோரி கண்காணிப்புப் பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்கு. உங்கள் மேக்ரோக்கள் மற்றும் கலோரி உட்கொள்ளலில் கவனம் செலுத்துங்கள். நான் தொடங்குவதற்கு மிகவும் குறைந்த கார்பை பரிந்துரைக்கிறேன்.

weight loss transformation before after pictures

எடை இழப்பு: மனிதன் தனது உடற்பயிற்சி வழக்கமான பகிர்ந்து, அவரது ஒவ்வொரு நாளும் உடற்பயிற்சி சில வெளிப்படுத்தினார் (படம்: Reddit / u / AyThrowaway0111)

“ஒரு படி கண்காணிப்பான் கிடைக்கும். ஒரு நாளைக்கு 10k படிகளில் குறைந்தபட்சம் உடற்பயிற்சி செய்யுங்கள் மற்றும் நல்ல பயிற்சி செய்யுங்கள். நீங்கள் இதை செய்ய வேண்டியதில்லை. இறுதியாக நடைபயிற்சி / ஜாகிங் / இயங்கும்! ”

இந்த மனிதன் ஒரு பெரிய எடை இழக்க மற்றும் Reddit தனது பயணம் பகிர்ந்து ஒரே ஒரு இல்லை.

ஒரு பெண்மணி அதை எப்படி சமூக வலைத் தளத்தில் செய்தார் என்பதை விளக்கினார்.

அவர் Reddit பயனர்களுக்கு கூறினார்: “எனக்கு சிறந்த வேலை என்று நாள் ஒன்றுக்கு 1200 மற்றும் 1500 இடையே கலோரி குறைக்க இருந்தது.”

அவரது வழக்கமான பயிற்சியை பகிர்ந்துகொண்டு, அவர் இவ்வாறு எழுதினார்: “கடந்த புத்தாண்டுகள் தொடங்கி நான் வேலை செய்யத் தொடங்கினேன், இன்னும் பல வாரங்களுக்கு ஒருமுறை வாரத்திற்கு மூன்று முறை போகலாம்.”

admin Author